Kwanini serikali wasiwape pikipiki vijana wa Dodoma wanawapa wa Arusha waliowakataa?


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,025
Likes
27,197
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,025 27,197 280
Hebu na wewe jiulize,

Vijana wa Arusha wengi wao waendesha toyo (bodaboda) waliikataa CCM yote kuanzia rais, mbunge hadi madiwani lakini ndio waliopewa upendeleo wa pikipiki.
View attachment 442472
Je, serikali ya CCM inatuma ujumbe gani kwa vijana wa Dodoma na sehemu zingine ambao walikesha kuichagua CCM kuanzia rais, madiwani na wabunge wote kutoka CCM, watajisikiaje?

Quinine.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,268
Likes
636
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,268 636 280
Sisi kama mvua ikiamua kunyesha inanyesha nchi nzima na hawana mpango wa kugawa kwa upendeleo na pia ni kazi nzuri ya Mkuu wa mkoa wa Arusha.

Naamini CHADEMA haiwez kugawa maeneo ambayo hajachaguliwa.
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,563
Likes
6,893
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,563 6,893 280
Wagogo wameshatumika hawana faida tena, arusha kama hujui endelea kutafakari kabla ya uchaguzi mkuu pale kuna kura za ubunge arusha mjini, subirini kijacho sio mtabiri mimi
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,280
Likes
5,399
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,280 5,399 280
1. Chanzo cha fedha hizo ni nini?
2. Sababu za kugawa pikipiki arusha
3. Serukali imeshindwa kutoa ajira kwa vijana waliosoma inagwa bodaboda?

4. Lengo LA kugawa bodaboda ni lipi?

Kqa ujumla wake hii ni rushwa kubwa kutokea hapa nkoani arusha. Utasikia serikali inatamba eti inachukia rushwa.
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Likes
5,421
Points
280
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 5,421 280
Serikali ikifanya majukumu yake mnasema rushwa.....dah binadamu kazi sana.Zirudisheni basi basi kama mnaona ni rushwa.
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,919
Likes
944
Points
280
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,919 944 280
Sio Rushwa Ndugu.....
Ila serikali inatekeleza ajira kwa vijana wa Arusha kama alivowaahidi Rais wao wa Arusha MH LEMA ...
Usishangae Serikali kutekeleza ahadi hizi kwenye Jimbo LA Upinzani kwani ndo Sera inataka hivyo....Apa Wabunge wa CCM km Mabura wa Nyamagana vijana wake waliokua wamejiajiri wamefukuzwa mijini japo yeye ni mbunge wa CCM tena MSUKUMA lakini kwa vile hana Sera maskini inasikitisha mwaka sasa hakuna alichofanya Mwanza Miradi mingi imekwama at a Yale majengo makubwa yaliyokua yanatekelezwa na mifuko ya Hifadhi ya Jamii kwishnei inasusua balaa.....Hongera LEMA ongereni wana Arusha ahadi imetimia na bado za Hospitali kujengwa
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
49
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Tatizo la misukule wa ufipa ni wavivu wa kufuatilia habari yote, pia wana wivu uliopitiliza.

Wanaahidi alafu Wanakuja kuyapinga tena hayo mabadiliko kwa manufaa ya siasa zao uchwara.

Mnapinga maendeleo ya vijana wa Arusha ili iweje??

Shame on you ufipa boys
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
16,025
Likes
27,197
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
16,025 27,197 280
Sisi kama mvua ikiamua kunyesha inanyesha nchi nzima na hawana mpango wa kugawa kwa upendeleo na pia ni kazi nzuri ya Mkuu wa mkoa wa Arusha.

Naamini CHADEMA haiwez kugawa maeneo ambayo hajachaguliwa.
Kwani Chadema inakusanya kodi igawe pikipiki.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
17,157
Likes
22,845
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
17,157 22,845 280
Serikali ikifanya majukumu yake mnasema rushwa.....dah binadamu kazi sana.Zirudisheni basi basi kama mnaona ni rushwa.
Kipi kilipaswa kuwa kipaombele cha serekali hii kwa sasa kati ya wahanga wa tetemeko kagera na pikipiki kwa wakazi wa Arusha? Serekali inahubiri viwanda, vimewashinda sasa wanagawa pikipiki badala ya kujenga viwanda. unaweza kutuambia pikipiki inazalisha nini? Kuwa mtu mweusi nimeamini ni laana.
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,849
Likes
6,333
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,849 6,333 280
Tunawasubiri kwenye uchaguzi wa marudio
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,440
Likes
18,764
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,440 18,764 280
Wacha watugawie wewe kausha........

2020 nguvu ya uma tunamludisha Lema bungeni.......

Hizo mbinu zao za ki nursery.........

Wakati huo bukoba wanapewa majani ya chai......
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
49
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Tatizo la misukule wa ufipa ni wavivu wa kufuatilia habari yote, pia wana wivu uliopitiliza.

Wanaahidi alafu Wanakuja kuyapinga tena hayo mabadiliko kwa manufaa ya siasa zao uchwara.

Mnapinga maendeleo ya vijana wa Arusha ili iweje??

Shame on you ufipa boys
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094