Kwanini Serikali isikanushe Rais wetu kutuhumiwa kuwatumia makomando kutoka Rwanda?

FOdd

Senior Member
Sep 17, 2017
128
250
Hakuna kitu kama hicho hio Security Detail ya mkuu yote ni Raia Wa Tanzania tena wazawa halisi wa Hapa na Background zao wanazo hao wanao wa assign Contract hakuna Mtu anaweza Penya na kushika mtutu mbele ya Raisi bila kuwa mzawaliwa wa hapa,ndani ya Detail Hao Counter assault Team (CAT) mnaowaona na Heavy weapon Nearby mkuu ni wabongo halisi, Hata wale Wa pale ikulu Uniformed ni Raia wa kuzaliwa hapa
daf9cf5e448ca5a35acc35cc7ca4fc81.jpg
6b256309360e212543d61465713caa4b.jpg

Hio inshu ya Wanyarwanda kupenya kwenye majeshi yetu ipo ila kwa kiwango kidogo na inadhibitiwa na wenye dhamana, Lakini kusema wafikie detail protection ya mkuu Hio haiwezekani hata kidogo
 

Saguda47

JF-Expert Member
May 1, 2016
9,170
2,000
Uhuru wa kuongea ukizidi unakuwa uhuru wa kuvunja sheria, katika hali ya kawaida na yenye kueleweka, haiwezekani amirijeshi mkuu wa nchi akadharau vyombo vyake vya ulinzi na usalama na kuomba askari toka nchi nyingine kuja kumlinda, huu ni uzushi wa kijinga sana.
Tanzania ina kila aina ya askari wa ulinzi na wanausalama hata makachero wenye mafunzo imara katika medani zao,

Jamiiforums lazima muangalie habari za kujadiliwa humu na mjaribu kujiepusha kujadili masuala ya kiusalama kujadiliwa na watu wasioyajua kwa undani na kujikuta wanapotosha.
 

FOdd

Senior Member
Sep 17, 2017
128
250
Uhuru wa kuongea ukizidi unakuwa uhuru wa kuvunja sheria, katika hali ya kawaida na yenye kueleweka, haiwezekani amirijeshi mkuu wa nchi akadharau vyombo vyake vya ulinzi na usalama na kuomba askari toka nchi nyingine kuja kumlinda, huu ni uzushi wa kijinga sana.
Tanzania ina kila aina ya askari wa ulinzi na wanausalama hata makachero wenye mafunzo imara katika medani zao,

Jamiiforums lazima muangalie habari za kujadiliwa humu na mjaribu kujiepusha kujadili masuala ya kiusalama kujadiliwa na watu wasioyajua kwa undani na kujikuta wanapotosha.
Ni kweli Boss tena mkuu yuko sensitive sana na Military issue, Hawezi kuruhusu Wanyarwanda kuja kumguard hapa ile hali most of them tuna wa train wenyewe apa nchini, Raisi ana imani kubwa sana na vyombo vya Usalama
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
26,080
2,000
Ni miezi sasa kama 6 toka ikulu na Rais wetu wamekuwa wakituhumiwa kuwatumia makomando kutoka Rwanda kumlinda Rais na hii ilianza tu mara baada ya rais kufanya ziara Rwanda.

Na Kagame kufanya ziara nchini na Magufuli kusema atawachukua wataalamu kutoka Rwanda kuja kufanya kazi nchini.

Je nikweli Tanzania Rais analindwa na makomando kutoka Rwanda na kama ni kweli je Tanzania haina makomando?

Je kama sio kweli kwanini Ikulu awakanushi habari hizi?
Sio kila uzushi unajibiwa
 

Rajikumar Ashoka

Senior Member
Jun 3, 2017
150
225
Ww unayesema umelithibitisha hilo au umetega ili usikie serikali itasema nn. Kama ulitumwa kuandika thread ya namna hiyo ushafeli kajipange upya au urudi kinyumenyume upo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom