Kwanini serikali isiindeleze ile bajeti ya mwaka jana iliyofeli kwa 70%

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,318
2,000
Kama ingewezekana serikali ingekomaa na bajeti hiyo moja mpaka mwaka 2020 kwasababu naona serikali uwezo wake ndio unaonyesha hivyo.

Kwasababu kama bajeti ya mwaka jana ilifeli kwa 70% inamaana hiyo bajeti inahita tena miaka 3 tena ili kuikamilisha.

Ila hii ya kupiga bajeti kubwa kila mwaka ambazo hazitekelezeki ni kupoteza muda.
Na kujitafutia sifa ambazo hazina maana.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
32,440
2,000
Kama ingewezekana serikali ingekomaa na bajeti hiyo moja mpaka mwaka 2020 kwasababu naona serikali uwezo wake ndio unaonyesha hivyo.

Kwasababu kama bajeti ya mwaka jana ilifeli kwa 70% inamaana hiyo bajeti inahita tena miaka 3 tena ili kuikamilisha.

Ila hii ya kupiga bajeti kubwa kila mwaka ambazo hazitekelezeki ni kupoteza muda.
Na kujitafutia sifa ambazo hazina maana.
Mwaka huu itashuka mpaka 15%, biashara karibu zote zinafungwa na sijui tatizo liko wapi?
 

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
4,541
2,000
Bajeti ni kipimo muhimu cha maendeleo ya Taifa ila kama ilitekelezwa by 30% basi labda makusanyo na matumizi yalikuwa chini sana ya kiwango.Key Perfomance Indicator nayo ilikuwa chini sana.Labda wabunge wangejadili kwanza chanzo cha anguko,na kuitaka serikali itekeleze kwanza bajeti ya mwaka jana,ikimaliza hilo ndio walete bajeti hii mwaka huu kulingana uwezo halisi wa seikali.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
73,213
2,000
Kama ingewezekana serikali ingekomaa na bajeti hiyo moja mpaka mwaka 2020 kwasababu naona serikali uwezo wake ndio unaonyesha hivyo.

Kwasababu kama bajeti ya mwaka jana ilifeli kwa 70% inamaana hiyo bajeti inahita tena miaka 3 tena ili kuikamilisha.

Ila hii ya kupiga bajeti kubwa kila mwaka ambazo hazitekelezeki ni kupoteza muda.
Na kujitafutia sifa ambazo hazina maana.
Bila kudanganya kwa viwango vya uongo magazeti yataandika nini ?
 

tikatika

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,332
2,000
Naunga mkono hoja yako, utaletaje bajet ya trillion 30 wakati ulishindwa kufikisha hata nusu mwaka jana???? Ni kuleta bajet hewa tu!! Nilishangaa wanabishana wizara ya maji waongeZe ifike billion 900 wakati awaki hata billion miambili haikufika!! Ccm bwana ni janga
 

Malata Junior

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
2,989
2,000
Kama ingewezekana serikali ingekomaa na bajeti hiyo moja mpaka mwaka 2020 kwasababu naona serikali uwezo wake ndio unaonyesha hivyo.

Kwasababu kama bajeti ya mwaka jana ilifeli kwa 70% inamaana hiyo bajeti inahita tena miaka 3 tena ili kuikamilisha.

Ila hii ya kupiga bajeti kubwa kila mwaka ambazo hazitekelezeki ni kupoteza muda.
Na kujitafutia sifa ambazo hazina maana.
Mkuu una akili sana aisee. Hata waziri Mpango hana uwezo wako!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom