Kwanini serikali imetoa mikopo kwa wanachuo 25000 tu mwaka huu?


L

LAST KING EVER

Member
Joined
Nov 27, 2016
Messages
10
Likes
2
Points
5
L

LAST KING EVER

Member
Joined Nov 27, 2016
10 2 5
Mwaka huu serikali imetoa mkopo kwa wanachuo 25000 wakati mwaka jana waliwapa mkopo wanachuo 48000. je ni kwa sababu gani?

A;Zilikuwa mbwembwe za uchaguzi ili wapate kula.
B;Baada ya mwaka mmoja tu serikali imefilisika.
C;Watanzania wanatakiwa wafanye kazi tu.
D;Wanachuo wamekuwa wagumu kulipa mikopo yao.
E;Watanzania wameshakuwa na utajiri wa kujisomesha wenyewe bila msaada wowote.
F;Ni mpango wa kupunguza wasomi.

Hii ni mitazamo yangu tu nashindwa kupata jibu msaada tafadhali.
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417