Kwanini Serikali iliamua kurudisha kituo cha Ubungo Maji?

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,753
2,000
Wakuu poleni na majukumu,

Natumaini kila mmoja anaendelea kuchukua hatua za kujikinga na Corona. Turudi kwenye mada kama kichwa cha habari kinavyoeleza, nilikuwa na wasaa wa kupita pale darajani kama mara mbili kuna utofauti unaonekana naipongeza Serikali kwa hilo.

Lengo la ujenzi ni kupunguza msongamano na bila shaka ili tutaliona baada ya kukamilika. Je, kile kituo hakitokuwa kikwazo kulingana na wale abiria watakaoshushwa na kupakiwa na mabasi ya mwendokasi maana, itamuitaji mtu aliye kwenye kwenye chombo cha usafiri kusubiri abiria wavuke wanao ingia na kutoka kwenye kituo pale anapokuwa anataka kupanda au kushuka daraja.

IMG_8518.JPG

Abiria kutoka pointi A na B

IMG_8520.JPG


Chukulia mfano pale TAZARA kuwe na mwingiliano wa abiria kutoka upande mmoja kwenda upande mwingine.

IMG_8521.JPG

Karibuni
 

Mario Kejob

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
308
500
I see your point. Kivuko cha watembea kwa miguu kitahitajika kuepuka watembea kwa miguu ku-slow traffic hapo karibu na daraja.
Na ikiwa hivyo, dhana nzima ya ujenzi wa daraja hilo itakuwa muflis.
Time will tell.
 

abnormal

Senior Member
May 6, 2017
182
500
I see your point. Kivuko cha watembea kwa miguu kitahitajika kuepuka watembea kwa miguu ku-slow traffic hapo karibu na daraja.
Na ikiwa hivyo, dhana nzima ya ujenzi wa daraja hilo itakuwa muflis.
Time will tell.
Na kwa sasa foleni imehamia shekilango ukitokea ubungo
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,753
2,000
I see your point. Kivuko cha watembea kwa miguu kitahitajika kuepuka watembea kwa miguu ku-slow traffic hapo karibu na daraja.
Na ikiwa hivyo, dhana nzima ya ujenzi wa daraja hilo itakuwa muflis.
Time will tell.

Maana haiwezekani mtu amalize daraja tena asubiri abiria wavuke kutoka kwenye kituo cha mwendokasi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom