Kwanini Redio hazikusema Habari za Mawaziri waliozomewa,lakini Magazeti yamesema vizuri.


Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,269
Likes
5,310
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,269 5,310 280
Mara nyingi kumekuwa na matukio tofauti tofauti ya baadhi ya VIONGOZI aidha kukataliwa na WANANCHI pale wanaposema uongo piakuna mambo yanaweza kufanywa na Taasisi,Shirika,Asasi zisizo za Kiserikali kwa kusema uongo.
Ja ajabu na kusikitisha vituo vingi vya Redio vinashindwa kutangaza ktk TAARIFA za HABARI kuwa Mawaziri kama CHIZA,HAWA n.k wamezomewa huko MTWARA mpaka wangoje vipindi vya MAGAZETINI ndiyo waseme.
Je ni uoga au kujikomba ktk suala la kusema ukweli,najua hapa kuna watu wa kila aina hebu semeni tujue wenye vyombo wanawakataza
:A S-rose::A S-rose:?
 

Forum statistics

Threads 1,236,161
Members 475,020
Posts 29,248,398