Kwanini Rais Magufuli hakutuma salaam za Krismasi kwa watanzania?

shige2

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
7,895
2,000
Kama ilivyo kawaida ya viongozi wa nchi kote duniani. Viongozi hao Hutuma salamu za Krismasi kwa wananchi wao wenye imani ya Kikristo.

Nini kilichomfanya rais kutoona UMUHIMU kuwatakia watanzania Krismasi njema?

======
Hatimaye taarifa imesambazwa kwa media saa 10 jioni.

IMG_2087.JPG
 

Malafyale

JF-Expert Member
Aug 11, 2008
12,998
2,000
Kila kiongozi aliye chaguliwa kwa kura ktk nchi zinazo tambua ukristo huwa zinatuma salamu za kuwatakia xmass njema wananchi wake
Lkn Rais Magufuli yy na washauri wake wala hawajui hili
 

frem zero

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
595
1,000
Kama ilivyo kawaida ya viongozi wa nchi kote duniani. Viongozi hao Hutuma salamu za Krismasi kwa wananchi wao wenye imani ya Kikristo.

Nini kilichomfanya rais kutoona UMUHIMU kuwatakia watanzania Krismasi njema?
Alituma ITV akasema anawatakia merry Christmas na heri ya mwaka mpya kwa wafanyakazi na watazamaji wote wa itv.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom