Kwanini Rais Magufuli hahudhurii Mazishi ya viongozi?

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,885
2,000
Tumeshuhudia misiba ya viongozi wakubwa hivi karibuni, lakini kama desturi na taratibu zetu tumezoea Rais kuhudhuria mazishi pale kiongozi mkubwa anapo fariki.

Alifariki mmbunge wa songea, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa manyara Ndugu Bendera, Kuna jamaa alikuwa anakaa pembeni Rais akiapisha viongozi nk

Lakini katika misiba hii kama tulivyo zoea kuona Marais Wastaafu kuhudhuria mazishi hata ya mkuu wa wilaya imekuwa tofaiti kwa Rais Magufuli.

Je tusiishi kwa mazoea, au sio lazima Rais kufanya hivyo?
 

urumrawi

JF-Expert Member
Jul 31, 2017
1,489
2,000
Tumeshuhudia misiba ya viongozi wakubwa hivi karibuni, lakini kama desturi na taratibu zetu tumezoea Rais kuhudhuria mazishi pale kiongozi mkubwa anapo fariki.

Alifariki mmbunge wa songea, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa manyara Ndugu Bendera, Kuna jamaa alikuwa anakaa pembeni Rais akiapisha viongozi nk

Lakini katika misiba hii kama tulivyo zoea kuona Marais Wastaafu kuhudhuria mazishi hata ya mkuu wa wilaya imekuwa tofaiti kwa Rais Magufuli.

Je tusiishi kwa mazoea, au sio lazima Rais kufanya hivyo?
Mfalme huzika wafalme wenzie tu. Yupo sahihi
 

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,388
2,000
Nani Kiongozi gani mkubwa aliyefariki na Rais Magufuli hajahudhuria? au unataka kujenga dhana tu isiyo na mashiko kuhusu Rais kuhudhuria misiba tu ili mradi msiba umetokea basi Rais Magufuli ahudhurie tu kama ulivyozoea kwa Rais Kikwete alipokuwa anahudhuria misiba mingi tu mpaka wa msanii Kanumba?
 

crocodile

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,008
2,000
Tumeshuhudia misiba ya viongozi wakubwa hivi karibuni, lakini kama desturi na taratibu zetu tumezoea Rais kuhudhuria mazishi pale kiongozi mkubwa anapo fariki.

Alifariki mmbunge wa songea, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa manyara Ndugu Bendera, Kuna jamaa alikuwa anakaa pembeni Rais akiapisha viongozi nk

Lakini katika misiba hii kama tulivyo zoea kuona Marais Wastaafu kuhudhuria mazishi hata ya mkuu wa wilaya imekuwa tofaiti kwa Rais Magufuli.

Je tusiishi kwa mazoea, au sio lazima Rais kufanya hivyo?
Una umri gani mwenzetu.
Desturi unayoongelea ya kuanzia lini?
Naomba tupe mahudhurio ya Rais Nyerere tu kwenye misiba, walau kuanzia msiba w a Marehemu Shekilango tuanzie hapo. Sisi wengine tulikuwepo.
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
21,064
2,000
Una umri gani mwenzetu.
Desturi unayoongelea ya kuanzia lini?
Naomba tupe mahudhurio ya Rais Nyerere tu kwenye misiba, walau kuanzia msiba w a Marehemu Shekilango tuanzie hapo. Sisi wengine tulikuwepo.

..hivi kwanini hakwenda kuwaaga askari polisi?

..ina maana ufunguzi wa hostel ni muhimu kuliko tukio la kuwaaga polisi waliouawa wakiwa kazini?
 

Tyupa

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
797
1,000
Tumeshuhudia misiba ya viongozi wakubwa hivi karibuni, lakini kama desturi na taratibu zetu tumezoea Rais kuhudhuria mazishi pale kiongozi mkubwa anapo fariki.

Alifariki mmbunge wa songea, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa manyara Ndugu Bendera, Kuna jamaa alikuwa anakaa pembeni Rais akiapisha viongozi nk

Lakini katika misiba hii kama tulivyo zoea kuona Marais Wastaafu kuhudhuria mazishi hata ya mkuu wa wilaya imekuwa tofaiti kwa Rais Magufuli.

Je tusiishi kwa mazoea, au sio lazima Rais kufanya hivyo?
Muulize yeye yupo atakupa jibu.
 

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Apr 4, 2015
2,059
2,000
Tumeshuhudia misiba ya viongozi wakubwa hivi karibuni, lakini kama desturi na taratibu zetu tumezoea Rais kuhudhuria mazishi pale kiongozi mkubwa anapo fariki.

Alifariki mmbunge wa songea, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa manyara Ndugu Bendera, Kuna jamaa alikuwa anakaa pembeni Rais akiapisha viongozi nk

Lakini katika misiba hii kama tulivyo zoea kuona Marais Wastaafu kuhudhuria mazishi hata ya mkuu wa wilaya imekuwa tofaiti kwa Rais Magufuli.

Je tusiishi kwa mazoea, au sio lazima Rais kufanya hivyo?


Ni afadhari asihudhirie kuliko kuhudhuria akaishia kutamka kama yale aliyoyatamka kwenye msiba wa Marehemu Masaburi(R.I.P).
 

Ki Mun

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
3,449
2,000
Tumeshuhudia misiba ya viongozi wakubwa hivi karibuni, lakini kama desturi na taratibu zetu tumezoea Rais kuhudhuria mazishi pale kiongozi mkubwa anapo fariki.

Alifariki mmbunge wa songea, aliyekuwa mkuu wa mkoa wa manyara Ndugu Bendera, Kuna jamaa alikuwa anakaa pembeni Rais akiapisha viongozi nk

Lakini katika misiba hii kama tulivyo zoea kuona Marais Wastaafu kuhudhuria mazishi hata ya mkuu wa wilaya imekuwa tofaiti kwa Rais Magufuli.

Je tusiishi kwa mazoea, au sio lazima Rais kufanya hivyo?
Yan yule jamaa ana roho nyeusiiiiiii, kama nini sijui
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom