Kwanini professor Jay hakuimba ndio mzee mbele ya Rais Magufuli?

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,839
Points
2,000

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,839 2,000
KWANINI PROFESSOR JAY HAKUIMBA NDIO MZEE?

Hivi karibuni Professor Jay alikuwa na ugeni mkubwa, lakini alipopewa nafasi ya kuchana mistari, kinyume na matarajio yangu, akaanza kuvungavunga na 'HAPO VIPI? ... HAPO SAWA!'
HIVI KWANINI PROFESSOR JAY HAKUCHANA MISTARI YA WIMBO ULIOMTOA ZAIDI WA 'NDIO MZEE'?
HEBU TUJIKUMBUSHE....

HAYA BWANA!


NB: SUGU ANASEMA ANA'... GO MBEYA' (GOING TO MBEYA?)
 

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,851
Points
2,000

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,851 2,000
KWANINI PROFESSOR JAY HAKUIMBA NDIO MZEE?

Hivi karibuni Professor Jay alikuwa na ugeni mkubwa, lakini alipopewa nafasi ya kuchana mistari, kinyume na matarajio yangu, akaanza kuvungavunga na 'HAPO VIPI? ... HAPO SAWA!'
HIVI KWANINI PROFESSOR JAY HAKUCHANA MISTARI YA WIMBO ULIOMTOA ZAIDI WA 'NDIO MZEE'?
HEBU TUJIKUMBUSHE....

HAYA BWANA!


NB: SUGU ANASEMA ANA'... GO MBEYA' (GOING TO MBEYA?)
kwanini husem angeimba zali la "mentari' au msinitenge au nang'atuka?

kupanga ni kuchagua kwa mujibu wa jiwe.
 

kupukupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
408
Points
1,000

kupukupu

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
408 1,000
KWANINI PROFESSOR JAY HAKUIMBA NDIO MZEE?

Hivi karibuni Professor Jay alikuwa na ugeni mkubwa, lakini alipopewa nafasi ya kuchana mistari, kinyume na matarajio yangu, akaanza kuvungavunga na 'HAPO VIPI? ... HAPO SAWA!'
HIVI KWANINI PROFESSOR JAY HAKUCHANA MISTARI YA WIMBO ULIOMTOA ZAIDI WA 'NDIO MZEE'?
HEBU TUJIKUMBUSHE....

HAYA BWANA!


NB: SUGU ANASEMA ANA'... GO MBEYA' (GOING TO MBEYA?)
Ujinga wa aina hii ni vigumu sana kuvumilika, kwamba na hili unataka tulijadili kweli? Acha utoto dogo hivi bado hamjafungua shule?
 

Forum statistics

Threads 1,390,268
Members 528,139
Posts 34,047,897
Top