Kwanini Paul Makonda anachukiwa na watanzania wengi?

Ibrahim augustine

JF-Expert Member
Nov 28, 2017
397
500
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
 

Mchokoo

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
877
1,000
Mara nyingi kupendwa au kuchukiwa kunachangiwa zaidi na muhusika mwenyewe!
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
 

Mromboo

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,045
2,000
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
Kamuulize Pompeo kwanini wamesema wakimuona Makonda USA wanamkata miguu?
 

Meneja Wa Makampuni

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
520
500
Kwasababu watanzania wengi ni wachawi ndani ya mioyo yao, wana mioyo ya husuda, na wivu (Jealously), ni wajinga wasiopenda maendeleo ya wengine.
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
mauti na uzima yamefungwa katika nguvu ya ulimi.

Ulimi ni kiungo kidogo sana, lakini chenye madhara mithiri ya njiti moja kuteketeza msitu mkubwa.
mauti na uzima yamefungwa katika nguvu ya ulimi.

Ulimi ni kiungo kidogo sana, lakini chenye madhara mithiri ya njiti moja kuteketeza msitu mkubwa.
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
 

Meneja Wa Makampuni

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
520
500
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
Kwasababu watanzania wengi ni wachawi ndani ya mioyo yao, wana mioyo ya husuda, na wivu (Jealously), ni wajinga wasiopenda maendeleo ya wengine.
 

Ta Nanka

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
750
1,000
Habari wakuu!!
Nimekua nikijiuliza sana hili swali na kukosa majibu!
Binafsi mm sio MTU wa kufata mkumbo bila sababu,ukichunguza asilimia kubwa ya watu wanao mchukia makonda hawana sababu ya msingi!!
==>Paul makonda amefanya mambo makubwa sana,
Amesaidia wakina mama wajane,Daresalaam kabla ya makonda walijaa wahuni na wauza madawa ya kulevya but now baada ya msako mkali chini ya makonda jiji limetulia,

=>Amesadia watu wengi hasa walemavu
Infact jamaa ana upendo wadhati kwa watanzania lakini kila anacho Fanya anaonekana hakuna kitu mbele ya watu

Yapo mengi sana yakueleza tena mazuri kwa mh Paul makonda kama kuna mabaya na yeye ni binadamu,pia

Wito wangu kwa wa Tanzania

Watanzania tuache chuki zisizo kua na msingi kama amekosa nafasi ya ubunge its OK muache akafanye mambo mengine.

Unakuta lijitu linakereketwa na MTU asiye kua na hatia watanzania tuache kufuata mikumbo,

#povuruksa
Yaani unauliza wakati tayari una majibu yako mfukoni unategemea kitokee nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom