Kwanini Patrick Rutabanzibwa (katibu mkuu wa ardhi) anaenda jela?


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
Ebu mtuambie amefanya nini
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Mkuu hujaeleweka tafadhali,, kulikoni?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,818
Likes
19,381
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,818 19,381 280
Ameidharau amri halali ya mahakama ya ardhi kuhusu mgogoro wa viwanja viwili msasani peninsula. lakini sio lazima aende jela kuna faini ya shilling laki tano au jela miezi 6. am sure atalipa hizo laki 5.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,134
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,134 280
Ameidharau amri halali ya mahakama ya ardhi kuhusu mgogoro wa viwanja viwili msasani peninsula. lakini sio lazima aende jela kuna faini ya shilling laki tano au jela miezi 6. am sure atalipa hizo laki 5.
Si wampe zote kwa mpigo?
tena wamuongezee na viboko!
 
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
2,813
Likes
123
Points
0
S

Son of Alaska

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
2,813 123 0
I FAIL to understand,some say he is cleaner then white,some say he is a fisadi- which is which
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,904
Likes
2,870
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,904 2,870 280
Hv hivyo vi-faini mbona sivielewi? Huyu jamaa hv kwny Richmond hakuwepo?
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,904
Likes
2,870
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,904 2,870 280
Hv hvyo vifain mbna cvielew! Huyu jamaa hv kwny richmond hakwepo?
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
mkuu hawa ni wakufilisi kabisa. yaani hawa ndo source ya sisi kuwa masikini wakutupwa kwenye nchi ambayo inajiita ina amani kwa miaka 50 ya uhuru wa bendera.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,214
Likes
30,016
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,214 30,016 280
I FAIL to understand,some say he is cleaner then white,some say he is a fisadi- which is which
Ninavyomfahamu mimi, PR ndiye the strictiest PS we have now. Ni no-nonsense PS na karibu kila anapowekwa huishia kutofautiana na waziri wake kwasababu mawaziri wengi ni watupu sana. Pale alipo yuko na waziri makini, hao wenye viwanja wanayajua madudu waliyoyafanya na kukimbilia mahakamani.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,163
Likes
2,006
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,163 2,006 280
huyu ni msafi aliyakataa ya Kaka yake Richmond yaani IPTL akaletewa matata sana mpaka kutishiwa kifo. Y kuwa fisadi sijui hata ka magufuri wanakasema basi kama ni hiyvo (Majairo) makatibu wote mafisadi.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
mkuu hawa ni wakufilisi kabisa. yaani hawa ndo source ya sisi kuwa masikini wakutupwa kwenye nchi ambayo inajiita ina amani kwa miaka 50 ya uhuru wa bendera.
Usikurupuke. Kwanza uliza, mahakamani amepelekwa kama mtuhumiwa au kama mtetezi wa maslahi ya umma? Baada ya hapo utakuwa na haki ya kuhukumu.
 
M

mjusikafiri

Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

mjusikafiri

Member
Joined Jul 19, 2011
16 0 0
Ndugu zangu tutunze heshima ya kuitwa "Great Thinkers", kama humjui mtu usitende dhambi ya ushabiki na kuchafua hali ya hewa au kumsafisha asiyesafishika. Kwa wanaomfahamu PR na utumishi wake, Tanzania haina watumishi wengi waadilifu kama mtu huyu. Alipinga vikali IPTL, leo (miaka 17 baadaye) hata mtoto mdogo anajua ubaya wa dili la IPTL. Amefanya mengi mazuri kwa taifa hili, wewe nami hatuwezi. Kwanza ukikaa naye nusu saa unagraduate digrii ya kwanza.

Amesafisha Wizara ya Maji, kasafisha Wizara ya Mambo ya Ndani, na sasa anasafisha Wizara ya Ardhi, Nyumba na Makazi. Akiwa Wizara ya Mambo ya Ndani, alishauri kuwa Mradi wa Vitambulisho ulivyobuniwa na wanaotakiwa kutunza usalama wa watu na mali zao utaiingiza Serikali kwenye kashfa nzito (wakamuhamisha) subiri kidogo uone madudu yajayo.

Huku aliko kakuta UFISADI PAPA WA ARDHI uliokubuhu kwa zaidi ya miongo minne. Huku kuna ka-mchezo ka kuuza viwanja vilivyopangwa kubaki kwa matumizi ya wazi. Kamchezo ako ni kati ya Mahakama, Ofisi ya Mwanasheria wa Serikali na Mafisadi wa Ardhi na ni ka muda mrefu. Kwa mchezo huo, mafisadi huchukua maeneo rasmi ya wazi, wakipigwa stop na mamlaka husika (Kamishna wa Ardhi) hukimbilia Mahakama ya Ardhi kudai "settlement out of court" kwa kuwatisha watumishi wasiojiamini (au wala mlungula) kwamba wakikaidi watafungwa, ili hatimaye, Waheshimiwa wasio waaminifu watumie rungu la Nyumba inayoheshimiwa (Mahakama) kubariki DHULUMA KWA UMMA. Mabadiliko ya matumizi ya viwanja vya wazi hayawezi kufanywa kwa manufaa ya kikundi kidogo au mtu. Huu ni uvunjifu wa Sheria za Ardhi.Safari hii wamegonga mwamba wa kale (PR), hatishwi mtu, hafungwi mtu, na wala halipwi mtu. Wamechimba shimo, wataingia wenyewe. Hata majaji hawako juu ya sheria.

Ndugu zangu, watumishi wa ardhi wala rushwa na MAFISADI PAPA WA ARDHI, PR kawasambaratisha, baadhi yao naona wakichangi thread hii. Aidha, kumbuka anatafutwa KMK baada ya mzee wa sasa kustaafu na KM mtembeza bakuli kunyea kambi. Eti wanaangalia anayeweza kuwa KMK na kudhamiria kumharibia PR safari! Kama JK anataka kufanya usafi wa Serikali na kurejesha heshima amteue PR muone. Hata ule mtaji wa "POSHO" wa kambi fulani utakuwa kwishney! Anayemfahamu vizuri PR ni Padri Privanus Karugendo ambaye aliandika makala yenye mantiki, siku kumi zilizopita. Uliza ujuzwe.
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
23
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 23 135
mkuu hawa ni wakufilisi kabisa. yaani hawa ndo source ya sisi kuwa masikini wakutupwa kwenye nchi ambayo inajiita ina amani kwa miaka 50 ya uhuru wa bendera.
<br />
<br />
Uhuru upi mkuu!
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Duh lkn kumbukumbu zangu zinaniambia alikuwa kwenye list of shame! Sijui
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Ndugu zangu tutunze heshima ya kuitwa "Great Thinker", kama humjui mtu isitende dhambi ya ushabiki na kuchafua hali ya hewa au kumsafisha asiyesafishika. Kwa wanaomfahamu PR na utumishi wake, Tanzania haina watumishi wengi waadilifu kama mtu huyu. Alipinga vikali IPTL, leo (miaka 17 baadaye) hata mtoto mdogo anajua ubaya wa dili la IPTL. Amefanya mengi mazuri kwa taofa hili, wewe nami hatuwezi. Kwanza ukikaa naye nusu saa unagraduate digrii ya kwanza.Amesafisha Wizara ya Maji, kasafisha Wizara ya Mambo ya Ndani, na sasa anasafisha Wizara ya Ardhi, Nyumba na Makazi. Akiwa Mambo ya Ndani, alishauri kuwa Mradi wa Vitambulisho ulivyobuniwa na wanaotakiwa kutunza usalama wa watu na mali zao utaiingiza Serikali kwenye kashfa nzito (wakamuhamisha) subiri kidogo uone madudu. Huku alikokakuta UFISADI PAPA WA ARDHI. Huku kuna ka-mchezo ka kuuza viwanja vilivyopangwa kubaki kwa matumizi ya wazi kati ya Mahakama, Ofisi ya Mwanasheria wa Serikali na Mafisadi wa ardhi ka muda mrefu. Kwa mchezo huo, mafisadi huchukua maeneo rasmi ya wazi, wakipigwa stop na mamlaka husika hukimbilia Mahakama ya Ardhi kudai "settlement out of court" kwa kuwatisha watumishi wasiojiamini (au wala mlungula) ili hatimaye waheshimiwa wasiowaaminifu watumie rungu la nyumba inayoheshimiwa kubariki DHULUMA KWA UMMA. Safari hii wamegonga mwamba wa kale (PR), hatishwi mtu, hafungwi mtu, na wala halipwi mtu. Wamechimba shimo, wataingia wenyewe. Ndugu zangu, watumishi wa ardhi wala rushwa na MAFISADI PAPA WA ARDHI, PR kawasambaratisha, baadhi yao naona wakichangi thread hii. Aidha, kumbuka anatafutwa KMK baada ya mzee wa sasa kustaafu na KM mtembeza bakuli kunyea kambi. Eti wanataka kumharibia safari! Kama JK anataka kufanya usafi wa Serikali na kurejesha heshima amteue PR muone. Hata ule mtaji wa "POSHO" wa kambi fulani utakuwa kwishney! Anayemfahamu vizuri PR ni Padri Privanus Karugendo ambaye aliandika makala yenye mantiki, siku kumi zilizopita. Uliza ujuzwe.
Swadakta! Kama wapo wapambanaji basi huyu namweka mbele kabisa ya mstari..Katika list ya Dr.Slaa nadhani huyu akiingizwa jina lake kutokana na wadhifa wake lakini Patrick sii fisadi bali mpambanaji. Huyu ndiye aliyeibua sakata la IPTL na majuzi tu kawapa moyo wakazi wa Kigamboni ktk madai yao ya ardhi. Katika dunia hii ya Ufisadi kila Patrick anapokanyaga wafanyakazi huomba apigwe transfer maanake hukata mirija na urasimu hasa kwa viongozi wa juu.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
I FAIL to understand,some say he is cleaner then white,some say he is a fisadi- which is which

Mtu powa sana, ila ndio hivyo huwezi kuosha choo husinuke kinyesi, kwa jinsi system yetu ilivyo hata Malaika akifanya kazi ndani ya hii system lazima achafuke
 
M

mjusikafiri

Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

mjusikafiri

Member
Joined Jul 19, 2011
16 0 0
Duh lkn kumbukumbu zangu zinaniambia alikuwa kwenye list of shame! Sijui
Mwembe Yanga Dkt alirusha mawe kwenye kichaka ili mafisadi wajitokeze. Hakumaanisha kila aliyetajwa kuwa ni fisadi. Alihisi kwamba kwa kuwa PR alikuwa PS wa Wizara ya Nishati na Madini, basi anajua nani mmiliki wa Meremeta na Tangold. Huyu jamaa ni MSAFI SANA.
 

Forum statistics

Threads 1,236,951
Members 475,327
Posts 29,274,325