Kwanini PAC isivunjwe?

titomganwa

Senior Member
Oct 12, 2010
126
170
PAC mpaka sasa imeudanganya umma na kuchanganya watanzania. Wachukuliwe hatua gani? Tutawaacha hivihivi? Nononononooooooo!

Kwaninin maisha yao yasichunguzwe ili tujue kama hawajarubuniwa kutudanganya? Wakiwa safi hewalaa! wakiwa hovyo wachukuliwe hatua!

Kamati hii ivunjwe, baada ya hapo inatakiwa iundwe kwa kufuata uzalendo, upeo na taaluma za wajumbe.Lengo liwe ni kutorudia kudanganya umma tena kwa namna yeyote.

Naishia hapa
 

afwe

JF-Expert Member
Oct 29, 2010
4,085
2,000
Kama hujaiamini PAC iliyopo katika mchanganyiko wa muundo wake utamwamini nani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom