Kwanini ofisi ya Ortello Business Corporation (OBC) ipo karibu na ikulu ndogo Arusha?


Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,607
Points
280

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,607 280
Nimeweza kufahamu kua ofisi ya hawa waarabu wa OBC ipo opposite na ikulu ndogo pale Arusha.

Sasa nikioanisha uwepo wa iyo ofisi katika eneo kama ilo, naanza kuelewa kua OBC wapo pale strategically na wamepewa ofisi iyo intentionally.

Ndio maana vilio vya wanaLoliondo kule Ololosokwani, Soitsambu, Losoito Maaloni na Oloirien Magaiduru vinakua kama machozi ya samaki kwenye ziwa, mto au bahari.

Au mnaonaje wanaJF???

 
Joined
Sep 26, 2010
Messages
99
Likes
0
Points
0

truth

Member
Joined Sep 26, 2010
99 0 0
Nimeweza kufahamu kua ofisi ya hawa waarabu wa OBC ipo opposite na ikulu ndogo pale Arusha.

Sasa nikioanisha uwepo wa iyo ofisi katika eneo kama ilo, naanza kuelewa kua OBC wapo pale strategically na wamepewa ofisi iyo intentionally.

Ndio maana vilio vya wanaLoliondo kule Ololosokwani, Soitsambu, Losoito Maaloni na Oloirien Magaiduru vinakua kama machozi ya samaki kwenye ziwa, mto au bahari.

Au mnaonaje wanaJF???
Ndugu yangu haya sasa majungu, what is wrong kwa mtu au kampuni kuwa na ofisi karibu na Ikulu ndogo? Labda Kama kuna sheria imevunjwa?
 

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Jamani mnaweza kumwona huyu jamaa anawakilisha majungu lakini kwa wale wanaofahamu vizuri Waarabu wa Loliondo na mahusiano ya karibu ya hao jamaa na serikali tangu awali watamwelewa mleta hoja maana hao jamaa watoa sana misaada kwa milango ya uani ambayo serikali inaitumia kwa manufaa ya viongozi wachache pasipo kutiliwa shaka
Mwenye akili zake achambue mambo
 

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
363
Likes
0
Points
0

Malyamungu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
363 0 0
Jamani mnaweza kumwona huyu jamaa anawakilisha majungu lakini kwa wale wanaofahamu vizuri waarabu wa loliondo na mahusiano ya karibu ya hao jamaa na serikali tangu awali watamwelewa mleta hoja maana hao jamaa watoa sana misaada kwa milango ya uani ambayo serikali inaitumia kwa manufaa ya viongozi wachache pasipo kutiliwa shaka
Mwenye akili zake achambue mambo
Pia iko karibu na bar ya JImkana na pia iko karibu na bar nyingine kwa chini opposite na nyumba ya Jaji mama nyerere mke wa makongoro. huu ni uchinvi. Mbona hujasema kiwanja kilichouzwa nyuma ya ikulu kama unaingia mto Temi ambacho ni cha Ikulu??
 

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
I hate Arabs, i want them to move out of those areas, though hata wafanyakazi wa kule Loliondo walishaambia kuwa kama CCM ingeshindwa ndiyo ilikuwa mwisho wao kufanya kazi kule. Hivyo inaonekana kuwa wanafanya biashara kule kwa mkono wa vigogo wa CCM.
 

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,607
Points
280

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,607 280
Sio majungu haya. Kwa kawaida ofisi zisizo za kiserikali na kiusalama hazipaswi kua karibu na ikulu. Ndo mana nikapenda kupata uchambuzi wa great thinkers katika ili jambo. OBC is very strategic,hata PRO wao ni mmasai! It has even tried to buy out village government supports by giving them 25 mil. tsh each year. But the villages didn't buy it. So OBC stopped last year. Kwa ili la kua karibu na ikulu kwakweli nashindwa kuelewa. Pengine ndo mana wanaweza kua na magari yenye plate namba za uarabuni pale Loliondo,na kuweza kusafirisha wanyamapori HAI kwenda uarabuni bila vikwazo vyovyote. Great thinkers what do you think of that?!
 

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,174
Likes
9
Points
145

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,174 9 145
Sio majungu haya. Kwa kawaida ofisi zisizo za kiserikali na kiusalama hazipaswi kua karibu na ikulu. Ndo mana nikapenda kupata uchambuzi wa great thinkers katika ili jambo. OBC is very strategic,hata PRO wao ni mmasai! It has even tried to buy out village government supports by giving them 25 mil. tsh each year. But the villages didn't buy it. So OBC stopped last year. Kwa ili la kua karibu na ikulu kwakweli nashindwa kuelewa. Pengine ndo mana wanaweza kua na magari yenye plate namba za uarabuni pale Loliondo,na kuweza kusafirisha wanyamapori HAI kwenda uarabuni bila vikwazo vyovyote. Great thinkers what do you think of that?!
Nakubaliana nawe!
 
Joined
Feb 27, 2013
Messages
23
Likes
0
Points
0

Mujahid

Member
Joined Feb 27, 2013
23 0 0
I hate Arabs, i want them to move out of those areas, though hata wafanyakazi wa kule Loliondo walishaambia kuwa kama CCM ingeshindwa ndiyo ilikuwa mwisho wao kufanya kazi kule. Hivyo inaonekana kuwa wanafanya biashara kule kwa mkono wa vigogo wa CCM.
Wacha ubaguzi na uhasidi Hawa jamaa hawana Shida na loliondo kwa tarifa yako na mfalme akijua kwamba wananchi hawamtaki hatakuja tena wasimamizi wanajaribu kuficha kwa mfalme ,lakini ujue wananchi wanao nufaika ni wengi kuliko wanao mpinga fanya uchunguzi wacha kuropoka.
 

Mahanjam

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
346
Likes
77
Points
45

Mahanjam

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2009
346 77 45
Nimeweza kufahamu kua ofisi ya hawa waarabu wa OBC ipo opposite na ikulu ndogo pale Arusha.

Sasa nikioanisha uwepo wa iyo ofisi katika eneo kama ilo, naanza kuelewa kua OBC wapo pale strategically na wamepewa ofisi iyo intentionally.

Ndio maana vilio vya wanaLoliondo kule Ololosokwani, Soitsambu, Losoito Maaloni na Oloirien Magaiduru vinakua kama machozi ya samaki kwenye ziwa, mto au bahari.

Au mnaonaje wanaJF???
Na kihusu soko la samaki la ferry kuwa karibu na ikulu kuu mnaionaje wana JF?
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,413
Likes
44,365
Points
280

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,413 44,365 280
Mkuu hili lilipigiwa kelele sana kuona nyumba ya serikali iliyopakana na IKULU inauzwa kwa Mfanyabiasha wa Kiarabu.
Kwataarifa za fasta hata JK halali tena hapo amekua akitumia kodi zako na zangu kupangisha GUEST HOUSE katika mahoteli ya kitalii hapa arusha.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,204,913
Members 457,584
Posts 28,175,472