Kwanini nyimbo za malaria, ukimwi, mafuriko etc hazinogi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nyimbo za malaria, ukimwi, mafuriko etc hazinogi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 27, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Wasanii wetu wakiimba nyimbo zao kwa ajili ya biashara zinakuwa tamu sana kuzisikiliza.
    Haohao wakiimba nyimbo za maafa au magonjwa hutopata hamu hata kidogo ya kuurudia wimbo huo.
    Midundo mibaya, mirindimo mibaya ya sauti, yaani kero tu.
    Sijui tatizo haswa ni nini?
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio kweli...ule wimbo unaotangaza dawa mseto ya Malaria ni mtamu...unanoga.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    mbona wimbo wa "We are the world mzuri sana

    am kidding Bujibuji
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ferouz na ule wa ukimwi mbona wimbo bomba sana?
     
Loading...