Kwanini nyie msiojulikana mnajulikana sasa mlitaka kumuua Lisu?

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
11,244
2,000
Hii nchi ipo siku tutakuja kupigana mapanga.. nimesikiliza clip moja ya sisi jamaa anatamba kweupe kwamba sasa watamalizia tundu lissu.

Hii ina maana kwamba hawa vijana wamechinja watamzania hadi damu zimewazoea kiasi kwamba wanasema hadharan

Mola aturehemu

Magufuli nchi hii unako ipeleka siko.

Hata ukiongeza miaka ya kukaa madarakani haita saidia , watanzania wamekuchoka.
Kwanini mlimtendea Lisu uovu mkubwa namna hii, kwanini????
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom