Kwanini nitaipenda CCM katika maisha yangu - natangaza rasmi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nitaipenda CCM katika maisha yangu - natangaza rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 13, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Natangaza wazi na kwa moyo wadhati ya kwamba nitawaunga mkono na kuikubali ccm na wanachama wake wote katika maisha yangu yote baadaya ya kupoteza pumzi yangu hapa duniani....CCM hoyeeeeeeeeeeeeeeee


    Peoples................................. kama kweli waniunga mkono.....utasema Power to All Tanzanians



    Haya ni maoni yangu ktka all Generation Rights...and not just Civic and Political ones.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Sijakusoma Mpambanaji(aka Mr. 6, aka Mr.sumu),
    Eti kuna tetesi sumu siku hizi zinawekwa kwenye AC ukiwasha tu kupata kaubaridi umekwisha ni kweli mpambanaji?
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,604
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Vyama vya siasa havipendwi kutokana na majina yake au kama nguo, vyama vya siasa vinapendwa kutokana na sera zake, uadilifu wa viongozi wake na namna vinavyosimamia utekelezaji wa sera zake na haki kwa raia wake!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hili ni zao linalopatikana kwa wingi bagamoyo.
     
  5. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama sio Mwanasaokolojia hautanisoma kamwe.....otherwise name urself "slow thinker"
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magamba oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,846
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    CCM ni baba wa CDM, siku zote baba yuko makini kusaidia maisha ya watoto
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono.....100%
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkuu hii imegoma kabisa badilisheni nyingine!
     
  10. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Jamani msameheni tu mleta hii post taarifa za kiintelijensia zinasema jana alilala chumba kimoja na LIVINGSTONE LUSINDE pale TIGER MOTER area C dodoma atakua alikunwa kisawasawa.
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Si vizuri kunya huku unaandika post!matokeo yake unakuja na makimba ya kijani yako jamvini!uvccm bagamoyo kwa kunya!
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaipenda kwa kuwa wewe ni fisadi.Mtu muungwana hawezi kupenda CHAMA CHA MAFISADI,kwa lipi hasa,KUIFUKARISHA Tanzania?
     
  13. S

    Starn JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Power to all Tanzanians sio kwa wachache, CCM Oyee, ninavyopenda CCM nitakunywa sumu juu yake.
     
  14. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    uki2mia sumu utachelewa kufa ,ntakuazima gobore, wai faster mafisadi mpungue.
     
  15. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna lolote! akili ya maiti..
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh chaimaharage hiyo avatar yako mchina nini?
     
  17. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 993
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 80
    Hapo kwenye red Umesema sawa, kama ni baada ya kupoteza pumzi hapo tuko pamoja.
     
  18. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna mambo mengi sana ya kujadili ktk nchi yetu, kwanini tunajadili upuuzi kama huu? What is the importance of this post?
     
  19. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa wewe ndio umenielewa.....wengine wote naona ni wavamizi wa mada tuuuu...hongera kamanda...CDM hoyeee
     
  20. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,928
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mkuu hawajakuelewa. Naomba kufafanua: Wakati wa uhai wako hutokuwa mwanachama wa CCM. utajiunga na CCM baada ya kifo chako. means ukishakufa umekufa.huna uhai tena. Jamaa wengine wavivu wa kufikiri hawamalizi kusoma sentenso na kuzirudia.
     
Loading...