Kwanini nikiona walemavu wa viungo au ombaomba nakuwa mnyonge?


khalta

khalta

Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
63
Likes
121
Points
40
khalta

khalta

Member
Joined Oct 21, 2017
63 121 40
Habari zenu wapendwa,

Sielewi nimepatwa na nini hata, kuna hali huwa inanijia mfano nikipita barabarani nikaona wale watoto wanaombaomba jamani napata na huruma sana moyo unaniuma hadi nalia.

Nikipishana tu na mtu mzima sana labda kiwete au mgonjwa au nikiona tu huyu mtu kajichokea jamani sielewi hii hali inatokea wapi nabadilika ghafla najikuta mnyonge sana.

Kuna mahali nilipita nikanunua kitu basi yule kijana akaniambia "Ahsante sana dada yangu Ahsanteeee kwa kuniungisha" huku akiiweka mikono yake kifuani kwake daaah aisee nilijikuta natokwa na chozi na huzuni ghafla.

Huwa nikimuangalia mtu ambaye najua anahitaji msaada kwa muda huo alafu hakuna uvumbuzi kwakweli naumia kabisa hadi naanza kuhisi hivi isije ikawa ni ugonjwa maana huzuni mara kwa mara nisaidieni hata siielewi hii hali kwanini inanitokea.
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,195
Likes
11,627
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,195 11,627 280
Kwasababu una huruma

Mimi roho huwa inaniuma sanaaaa hadi kulia kama ikitokea nimemjibu mtu vibaya akiwa hajanikosea(hasira zangu kumalizia kwa asiyehusika),na huwa nakuwa vizuri baada ya kumuomba msamaha mixer kujikomba komba kwake hadi nimuone tumekuwa vizuri

Kwa hiyo mi naona ni kawaida kuwa hivyo...kama una pesa kuwa mtoaji

Hiyo huruma ipo hadi kwa wanaume wanaokuomba?(kama wewe ni mwanamke)
 
khalta

khalta

Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
63
Likes
121
Points
40
khalta

khalta

Member
Joined Oct 21, 2017
63 121 40
Kwasababu una huruma

Mimi roho huwa inaniuma sanaaaa hadi kulia kama ikitokea nimemjibu mtu vibaya akiwa hajanikosea(hasira zangu kumalizia kwa asiyehusika),na huwa nakuwa vizuri baada ya kumuomba msamaha mixer kujikomba komba kwake hadi nimuone tumekuwa vizuri

Kwa hiyo mi naona ni kawaida kuwa hivyo...kama una pesa kuwa mtoaji

Hiyo huruma ipo hadi kwa wanaume wanaokuomba?(kama wewe ni mwanamke)
Hapana sina huruma navy hvy viumbe
 
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,206
Likes
711
Points
280
Lazaroj

Lazaroj

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,206 711 280
Habar zenu wapendwa
Sielew nimepatwa nann hata,kuna hali huwa inanijia mfano nikipita barabaran nikaona wale watoto wanaombaomb jamn napata na huruma saaana moyo unaniuma hadi nalia

Nikipishana tu na mtu mzima saaana labda kiwete au mgonjwa au nikiona tu huyu mtu kajichokea jamn sielew hii hali inatokea wapi nabadilika ghafla najikuta mnyonge sana

Kuna mahali nilipita nikanunua kitu bac Yule kijana akaniambia "Ahsante sana dada yangu Ahsanteeee kwa kuniungisha" huku akiiweka mikono yake kifuani kwake daaah Aisee nilijikuta natokwa na choz na huzin ghafla

Huwa nikimuangalia mtu ambaye najua anahitaj msaada kwa muda huo alafu hakuna uvumbuzi kwakweli naumia kabisa hadi naanza kuhic hv isije ikawa ni ugonjwa maana huzuni mara kwa mara nisaidien hata siiekew hii hali Kwann inanitokea
mimi huwa silii ila kuna kitu kama huwa kinaniuma,
 
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
835
Likes
1,264
Points
180
Age
23
Niccolo Machiavelli

Niccolo Machiavelli

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
835 1,264 180
Una stress.......
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
22,013
Likes
8,940
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
22,013 8,940 280
Pole sana mkuu huyo ni roho mtakatifu yupo ndani yako hata waraka wa petro sura ya 13 mstari wa 5 hadi 9 unasema hayo
Ujue siku zote nilikuwa najiuliza kwa nini unalamba ban kila siku wakati we mtoto mzuri kumbe mkorofi eeh?
 
K

kisengeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
396
Likes
522
Points
180
K

kisengeli

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
396 522 180
Kwasababu una huruma

Mimi roho huwa inaniuma sanaaaa hadi kulia kama ikitokea nimemjibu mtu vibaya akiwa hajanikosea(hasira zangu kumalizia kwa asiyehusika),na huwa nakuwa vizuri baada ya kumuomba msamaha mixer kujikomba komba kwake hadi nimuone tumekuwa vizuri

Kwa hiyo mi naona ni kawaida kuwa hivyo...kama una pesa kuwa mtoaji

Hiyo huruma ipo hadi kwa wanaume wanaokuomba?(kama wewe ni mwanamke)
Yani upo kama mimi,nsamehe kwa kukukwanza
 

Forum statistics

Threads 1,213,714
Members 462,214
Posts 28,487,451