Kwanini ni rahisi sana na mno Kumtongoza na Kumpata Mwanamke Facebook na Istagram ila huwa ni Mtihani mzito kwa waliopo Twitter?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,149
2,000
Rejea zako tu Kichwa cha Habari hapo juu na anza Kutiririka na Kuserereka pia.

Kheri kwa Siku ya Wanawake duniani.

Nawasilisha.
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,971
2,000
Gentamycine ; utasababisha nijiunge na Instagram sasa.
Mimi niko busy na JF tu, hata FB niliitelekeza.

Maana nimezoea mitongozo ya live.
Instagram sipo kabisa, kumbe napitwa mengi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Louis II

JF-Expert Member
Mar 9, 2018
3,029
2,000
Bado tu hujajua kwanini? Jibu ni rahisi...Kwa sababu hao wanaopatikana sana FB na IG hawapo huko Twitter. Si rahisi kumkuta mwanamke Asiyejitambua akawa anamiliki account ya twitter cos huo ni mtandao wa watu wenye "Kitu fulani kichwani" hivyo si rahis kumuingilia kichwa kichwa..hope umenipata!!
 

Los técnicos

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
2,789
2,000
Rejea zako tu Kichwa cha Habari hapo juu na anza Kutiririka na Kuserereka pia.

Kheri kwa Siku ya Wanawake duniani.

Nawasilisha.
Wengi wanaoingia tweeter ni ;

-information seekers while facebook is a ground of friends and happy moments.

- Are relatively rational and have their own life while in facebook most of them are students and dependent in their life.

-most tweeters have facebook experience in at least once in their life unlike the facebookers.

-most are married or not teeneger who likely need to go for boys hunt

Sent using Jamii Forums mobile app
 

pilato93

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
4,482
2,000
IG na FB kule wengi tunaunga magroup kwa elfu tatu

mpuuzi mpuuzi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom