Kwanini Ndugai anaongea uongo? Kauli ya Prof Assad ni "bunge lina udhaifu sio Bunge Dhaifu" shida iko wapi? Wao malaika?


tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,050
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,050 2,000
Kiukweli napongeza kazi nzuri ya cag,tatizo linalonikera ni nyuzi zenye maudhui yanayofanana ila zinabadilishiwa heading, ni ufala huo,watu walewale wenye Id zisizopungua tano,wanamdanganya nani?
Kama unadhani ni rahisi kuwa na id zaidi ya moja na kisha kuchangia kwa mtiririko tofauti, jaribu kumiliki hata id mbili tu uone mziki wake.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,697
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,697 2,000
Mlimuona spika fala..sa hv kauli yenu mnaanza kuipamba ili ipunguze ukali wa maneno....amewin kuisoma ripoti yake na sie tutamuonyeshea mbele ya safar, alishindwa kutusitah kweny media bas asitarajie tutamsitah popote, kila mmoja asimamie kiti chake af tuone nan mbabe, ss ndo tunailinda katiba, tuna uwezo wa kuifumua fumua na kuipanga upya
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,886
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,886 2,000
Kinachonifuraisha nikuwa prof. yeye katulia tulii na dua zake huku watu wako wanaangaika, mara uende kwa rais uombe msamaha oooh! mara report tunaipokea ila yeye hatumtaki ya nin kuangaika !si waseme tu kuwa cag unaminya upigaji.
Hapa sasa Kazi ameonesha udhaifu wake kwa kutapatapa huku na kutuonesha kuwa hata katiba haisomi vizuri
Poor Kazi
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,980
Points
2,000
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,980 2,000
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
Job ni spin doctor....Our media is lazy and stupid....kama media ingesimamia professionalism, hili sakata lisingefika mbali kwani wangebainisha alichosema CAG na spinning ya Job ingedhihirika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,298
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,298 2,000
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
hujui sababu?!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,298
Points
2,000
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,298 2,000
Mlimuona spika fala..sa hv kauli yenu mnaanza kuipamba ili ipunguze ukali wa maneno....amewin kuisoma ripoti yake na sie tutamuonyeshea mbele ya safar, alishindwa kutusitah kweny media bas asitarajie tutamsitah popote, kila mmoja asimamie kiti chake af tuone nan mbabe, ss ndo tunailinda katiba, tuna uwezo wa kuifumua fumua na kuipanga upya
pathetic

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,918
Points
2,000
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,918 2,000
Binadamu anakiri udhaifu pale anapofanya dua. Bunge wanafanya sala/dua kabla ya kuanza kikao. Wanaomba nguvu nyingine iwasaidie. Bunge ni dhaifu.
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,586
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,586 2,000
Mleta mada siyo kwamba hawajui CAG alisema nini, ila HAWAMTAKI.

Namuomba CAG asimamie kiapo chake na katiba ya nchi!

Akijiuzulu maana yake anakubali kuwa kweli akilidharau bunge na hii itamharibia CV yake!

CAG hakusema bunge ni dhaifu, alisema "lina udhaifu wa kusimamia serikali katika ripoti zake za ukaguzi" sasa hapo shida iko wapi?.

Kwani Bunge ina maana lenyewe ni imara 100% halina udhaifu hata wa 0.00001%?
 
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
3,537
Points
2,000
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
3,537 2,000
"Spika amelifanya Bunge ni mali yake binafsi, hataki kusikiliza mawazo ya wabunge wenzake" Mhe. Mbowe.
Kwani ubinafishaji Bunge la Jamhuri umepewa baraka na nani?
Kama ndio hivyo tumeigia zama za ukoloni pandikizi.Mwisho wake ni mbaya sana kwani kizazi hiki hakipo tayari kumlamba miguu fadhuri yeyote.
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top