Kwanini Ndugai anaongea uongo? Kauli ya Prof Assad ni "bunge lina udhaifu sio Bunge Dhaifu" shida iko wapi? Wao malaika?


Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,576
Points
2,000
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,576 2,000
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,639
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,639 2,000
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
Anachofanya ni kujaribu kutuaminisha kua wao wako perfect for 100%. Sasa nawaza ni bunge hili hili la kina Lusinde ndo liwe perfect kwa hata 50% kweli??
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
4,999
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
4,999 2,000
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
Mtarudia sana nyuzi,huu mkote hauhitaji papara mlizonazo,upo kiustadi zaidi
 
desmond3076

desmond3076

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
134
Points
225
desmond3076

desmond3076

Senior Member
Joined Jul 29, 2015
134 225
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
Tatizo ndungai haelewi katiba
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
18,050
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
18,050 2,000
Utajua udhaidu wake kamili muda si mrefu na ndio tutahitimisha haya mabishano
Hana ubavu wa kumfanya lolote kisheria wala kihoja, labda itumike ile mbinu ya kishamba ya Tundu Lissu. Na mbinu zozote za mabavu hazitaondoa huo udhaifu uliopo.
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
4,999
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
4,999 2,000
Hana ubavu wa kumfanya lolote kisheria wala kihoja, labda itumike ile mbinu ya kishamba ya Tundu Lissu. Na mbinu zozote za mabavu hazitaondoa huo udhaifu uliopo.
Huo ni mtizamo wako,nauheshimu,
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
1,600
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
1,600 2,000
Mtarudia sana nyuzi,huu mkote hauhitaji papara mlizonazo,upo kiustadi zaidi
Kinachonifuraisha nikuwa prof. yeye katulia tulii na dua zake huku watu wako wanaangaika, mara uende kwa rais uombe msamaha oooh! mara report tunaipokea ila yeye hatumtaki ya nin kuangaika !si waseme tu kuwa cag unaminya upigaji.
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
4,999
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
4,999 2,000
Kinachonifuraisha nikuwa prof. yeye katulia tulii na dua zake huku watu wako wanaangaika, mara uende kwa rais uombe msamaha oooh! mara report tunaipokea ila yeye hatumtaki ya nin kuangaika !si waseme tu kuwa cag unaminya upigaji.
Kiukweli napongeza kazi nzuri ya cag,tatizo linalonikera ni nyuzi zenye maudhui yanayofanana ila zinabadilishiwa heading, ni ufala huo,watu walewale wenye Id zisizopungua tano,wanamdanganya nani?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,553
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,553 2,000
Unamuongelea Ndugaye yupi huyo?
Nakumbuka prof Assad alisema bunge lina udhaifu hasa katika kuisimamia serikali kwa sababu alitoa mapendekezo na hayakufanyiwa kazi lakini hakuna sehemu aliposema bunge ni dhaifu zaidi ya udhaifu wa bunge.

Sasa Ndugai anaposema bunge dhaifu kalitoa wapi?
In God we trust
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top