Kwanini nayaunga mkono mabadiliko nje ya CCM


Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,973
Likes
1,423
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,973 1,423 280
Wanajamvi, hebu tutazame mfano huu (kwa umakini)

Kidimbwi cha maji kinakuwepo, mbu anataga mayai yake humo, yanakuwa viluwiluwi mpaka wanaanza kuota mabawa, wanakuwa mbu kamili, wanaruka... Wanatuuma njiani, kwenye magari, sebuleni, chumbani, na kwingine kokote wanakotupatia nafasi!! Mwisho wa siku tunaletewa neti ati mbu asituume??????

Na watu walewale wenye kidimbwi kilekile na bado wanatuambia wao ndio wanaofaa!!!!

Kwangu mimi kwa mfano huo wa mbu. Ccm hawana jipya wala hawawezi kuja na jipya wataendelea kufuga mbu na tutaugua maralia (mfumo ovyo, sera zisizotekelezeka, umaskini na huduma mbovu za jamii) mpaka tukome kama wanavyosema wenyewe

Mwenye macho aone na mwenye masikio na asikie.

Mwisho: Binafsi nikimuona mtu anaeikimbia nyumba aliyoishiriki kujenga msingi na kufanya juhudi za kuibomoa kwa sababu aidha kuna mgeni ana kisasi nae au ni kukumbwa na tamaa mbaya ama kujiona yu mwenye haki kuliko alioshirikiana nao kama si ushawishi mbaya toka kwa marafiki wabaya.

Mzee mmoja alipata kuniambia jihadhari na mtu aliyewahi kupata ajali ya kichwa.


 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,482
Likes
274
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,482 274 180
Sawa mkuu
Wanajamvi, hebu tutazame mfano huu (kwa umakini)
KIDIMBWI CHA MAJI KINAKUWEPO, MBU ANATAGA MAYAI YAKE HUMO, YANAKUWA VILUWILUWI MPAKA WANAANZA KUOTA MABAWA, WANAKUWA MBU KAMILI, WANARUKA... WANATUUMA NJIANI, KWENYE MAGARI, SEBULENI, CHUMBANI, NA KWINGINE KOKOTE WANAKOTUPATIA NAFASI!! MWISHO WA SIKU TUNALETEWA NETI ATI MBU ASITUUME?????? NA WATU WALEWALE WENYE KIDIMBWI KILEKILE NA BADO WANATUAMBIA WAO NDIO WANAOFAA!!!!

Kwangu mimi kwa mfano huo wa mbu. CCM hawana jipya wala hawawezi kuja na jipya wataendelea kufuga mbu na tutaugua maralia (mfumo ovyo, sera zisizotekelezeka, umaskini na huduma mbovu za jamii) mpaka TUKOME kama wanavyosema wenyewe

MWENYE MACHO AONE NA MWENYE MASIKIO NA ASIKIE.

MWISHO: Binafsi nikimuona mtu anaeikimbia nyumba aliyoishiriki kujenga msingi na kufanya juhudi za kuibomoa kwa sababu aidha kuna mgeni ana kisasi nae au ni kukumbwa na tamaa mbaya ama kujiona yu mwenye haki kuliko alioshirikiana nao kama si ushawishi mbaya toka kwa marafiki WABAYA...
Mzee mmoja alipata kuniambia JIHADHARI NA MTU ALIYEWAHI KUPATA AJALI YA KICHWA.
 
LURIGA

LURIGA

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
835
Likes
434
Points
80
LURIGA

LURIGA

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
835 434 80
Mfano huo ni sawa kabisa na ule maarufu wa kuweka dereva mpya kwenye gari bovu halafu utegemee hilo gari kufanya kazi vizuri eti kwa kuwa umebadilisha dereva!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,973
Likes
1,423
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,973 1,423 280
Mfano huo ni sawa kabisa na ule maarufu wa kuweka dereva mpya kwenye gari bovu halafu utegemee hilo gari kufanya kazi vizuri eti kwa kuwa umebadilisha dereva!
Tunaaminishwa na wanataka tuamini kuwa mchana ndio usiku na usiku tuuite mchana.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,764
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,764 280
kwa ccm hii hakuna jipya. zaidi ni ulaghai naghiliba,mambo ni yaleyale....
 
mizarb

mizarb

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,384
Likes
1,051
Points
280
mizarb

mizarb

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,384 1,051 280
Umenena vyema mkuu, acha tuyamalize mazalia ya mbu ili mbu wabaki historia...kura yangu ni ya mabadiliko, over.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,973
Likes
1,423
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,973 1,423 280
Umenena vyema mkuu, acha tuyamalize mazalia ya mbu ili mbu wabaki historia...kura yangu ni ya mabadiliko, over.
Mbu sasa wameota pembe si mbu wale wa kwenye kidimbwi! Sasa ni mbu wa milimani hawatishwi na upepo wala baridi! Mbu wenye meno wanauma pasi simile bila kujali watoto wala wazee!!!
 

Forum statistics

Threads 1,212,877
Members 461,819
Posts 28,457,987