Kwanini Nape na Kinana wanatumia kauli hii


S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 0
Nyakati zote ikitokea Kiongozi anatuhumiwa kwa wizi au kwa ufisadi Nape na Kinana huwaambia wajiuzulu kwa Maslahi ya Chama.

Swali Langu la msingi ni kuwa kwa nini hawa watu wanakilinda Chama zaidi kuliko Nchi?.

Mimi naamini Viongozi waCcm wangeilinda Nchi kama wanavyo kilinda Chama tungekuwa mbali sana Kiuchumi.
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Ni dhahiri kuwa kula yao ndani ya chama ni muhimu zaidi kuliko taifa. Hilo linatokana na vitendo vya ccm ambavyo inajali uhai wake kuliko uhai wa taifa.
 
kalemauji

kalemauji

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2014
Messages
782
Points
1,000
Age
37
kalemauji

kalemauji

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2014
782 1,000
Nape na Kinana ni watu wa propaganda mtu mwenye akili huwez kukaa na kuwasikiliza
 
U

Udaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
727
Points
0
Age
39
U

Udaa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
727 0
Wanaishi kwakutegemea chama wao nafamilia zao.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,876
Top