Kwanini mtoto wa kiume kioa/akitaka kuoa msichana/mwanamke aliyemzidi umiri wazazi hawafurahii?


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,491
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,491 2,000
Ni mara nyingi nimewasikia kaka zangu wakihadithia kuwa, wazazi walipogundua mke wake/mchumba wake amemzidi umri hawakufurahia, wazazi wengine wanauliza, 'hukuona wasichana wadogo?'. Wazazi wanashindwa kuelewa kuwa mapenzi hayana umri.

Ni tofauti ya miaka mingapi inaweza kuwa kawaida ya kukubalika katika jamii?
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Points
1,225
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 1,225
^^
Ni kwa sababu tangu asili adamu alimzidi mkewe umri.
Hivi unadhani hata huyo mke huwa anafurahia? Usidanganyike it is either love or pressure.
^^
 
T

TWIME

Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
59
Points
0
T

TWIME

Member
Joined Apr 27, 2013
59 0
Kiukweli ukiwa mkaka ukioa hajuza ujue wewe ndio no sei ndan ya nyumba yako so wazazi wanajua utageuka kua mtumwa ndan ya ndoa yako labda uwe mrefu au uwe na pesa za kutosha hata wazee/wakwezo wataku shikamoo!! chezea pesa!! Hivyo ni visingizio vya wazazi tu umri sio dili kwa wapendanao heshima nidhamu nk ndicho kinachotakikana
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Points
195
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 195
Even me cpendezwi kabisa mahusiano ya ivo. Bora mpishane walau mwaka 1 au miez au hata miaka miwili ingawa sio saana.Kwanza wanawake wanawahi kuzeeka kuliko wanaume.Mimi nachukia sana mahusiano ya mwanamke kumpita mwanaume umri mkubwa sawa na mama yake mzazi,yaan hata mkiongozana unaonekana uko na mama ako kumbe ndo mkeo huyo.Haipendezi
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,491
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,491 2,000
Even me cpendezwi kabisa mahusiano ya ivo. Bora mpishane walau mwaka 1 au miez au hata miaka miwili ingawa sio saana.Kwanza wanawake wanawahi kuzeeka kuliko wanaume.Mimi nachukia sana mahusiano ya mwanamke kumpita mwanaume umri mkubwa sawa na mama yake mzazi,yaan hata mkiongozana unaonekana uko na mama ako kumbe ndo mkeo huyo.Haipendezi
Watu wanajua kumantain figure gym kwa sana, healthy eating, unakutana na bibi wa miaka 70 unadhani anamiaka 50. Wengi wa wanawake waliolewa na vijana wadogo wanasema kuwa, mwanzo wa mapenzi mwanamke anakuwa ndiye mwenye uwezo wa kuendesha familia, anamuwezesha kijana, kijana akipata mkwanja jeuri inaanza.
 
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
481
Points
195
M

Mwashelii

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
481 195
Watu wanajua kumantain figure gym kwa sana, healthy eating, unakutana na bibi wa miaka 70 unadhani anamiaka 50. Wengi wa wanawake waliolewa na vijana wadogo wanasema kuwa, mwanzo wa mapenzi mwanamke anakuwa ndiye mwenye uwezo wa kuendesha familia, anamuwezesha kijana, kijana akipata mkwanja jeuri inaanza.
Na wakishapata jeuri hayo maneno yake sasa. Mara oo..kwenda zako kikongwe wewe!! Mara ooh..acha nikatanue na vijana wenzangu we mzee nakupeleka wapi!!!
 
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
1,980
Points
2,000
zimwimtu

zimwimtu

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
1,980 2,000
kuoa mke alokuzid umri ni kukiuka asili ya ndoa. we kumbuka adam na hawa nani alitangulia kuumbwa? adam ndo mkubwa baadae akafuata hawa. sasa iweje leo mtu na akili zako ukaoe mtu aliekuzid umri!!!!!??.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,491
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,491 2,000
kuoa mke alokuzid umri ni kukiuka asili ya ndoa. we kumbuka adam na hawa nani alitangulia kuumbwa? adam ndo mkubwa baadae akafuata hawa. sasa iweje leo mtu na akili zako ukaoe mtu aliekuzid umri!!!!!??.
Hayo ni maadili ya Kiafrica tu? Mbona Joan Collins amemzidi mume wake miaka 30 na wanaishi vizuri tu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Hayo ni maadili ya Kiafrica tu? Mbona Joan Collins amemzidi mume wake miaka 30 na wanaishi vizuri tu.
Joan Collins the author?

wewe kaka yako akizidiwa miaka 30 uko okay?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Nikulee, afu uniletee mkamwana wa mie kumwamkia? Una kiranga
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,491
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,491 2,000
Ingawa ni mapenzi, lakini wanawake wengi wanaolewa na vijana huwa uchumi wao umetulia, sijaona kijana alienda kwa mwanamke masikini aliyemzidi umri.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,491
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,491 2,000
but hunajibu
which one?
wewe je unge sapoti ungekuwa sister?
Yah ni Joan Collins author, siwezi kuingilia mapenzi ya watu, kama kaka amependa kigeriatric ni mapenzi yake.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
sio fresh
kila mbuzi ale usawa wa kamba yakee
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,491
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,491 2,000
kuoa mke alokuzid umri ni kukiuka asili ya ndoa. we kumbuka adam na hawa nani alitangulia kuumbwa? adam ndo mkubwa baadae akafuata hawa. sasa iweje leo mtu na akili zako ukaoe mtu aliekuzid umri!!!!!??.
Si unajua ngo'mbe hazeeki maini!
 

Forum statistics

Threads 1,284,973
Members 494,370
Posts 30,846,313
Top