Kwanini mtoto wa kiume kioa/akitaka kuoa msichana/mwanamke aliyemzidi umiri wazazi hawafurahii?

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,069
2,000
Ni mara nyingi nimewasikia kaka zangu wakihadithia kuwa, wazazi walipogundua mke wake/mchumba wake amemzidi umri hawakufurahia, wazazi wengine wanauliza, 'hukuona wasichana wadogo?'. Wazazi wanashindwa kuelewa kuwa mapenzi hayana umri.

Ni tofauti ya miaka mingapi inaweza kuwa kawaida ya kukubalika katika jamii?
 

TWIME

Member
Apr 27, 2013
59
0
Kiukweli ukiwa mkaka ukioa hajuza ujue wewe ndio no sei ndan ya nyumba yako so wazazi wanajua utageuka kua mtumwa ndan ya ndoa yako labda uwe mrefu au uwe na pesa za kutosha hata wazee/wakwezo wataku shikamoo!! chezea pesa!! Hivyo ni visingizio vya wazazi tu umri sio dili kwa wapendanao heshima nidhamu nk ndicho kinachotakikana
 

Mwashelii

JF-Expert Member
May 7, 2013
478
195
Even me cpendezwi kabisa mahusiano ya ivo. Bora mpishane walau mwaka 1 au miez au hata miaka miwili ingawa sio saana.Kwanza wanawake wanawahi kuzeeka kuliko wanaume.Mimi nachukia sana mahusiano ya mwanamke kumpita mwanaume umri mkubwa sawa na mama yake mzazi,yaan hata mkiongozana unaonekana uko na mama ako kumbe ndo mkeo huyo.Haipendezi
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,069
2,000
Even me cpendezwi kabisa mahusiano ya ivo. Bora mpishane walau mwaka 1 au miez au hata miaka miwili ingawa sio saana.Kwanza wanawake wanawahi kuzeeka kuliko wanaume.Mimi nachukia sana mahusiano ya mwanamke kumpita mwanaume umri mkubwa sawa na mama yake mzazi,yaan hata mkiongozana unaonekana uko na mama ako kumbe ndo mkeo huyo.Haipendezi
Watu wanajua kumantain figure gym kwa sana, healthy eating, unakutana na bibi wa miaka 70 unadhani anamiaka 50. Wengi wa wanawake waliolewa na vijana wadogo wanasema kuwa, mwanzo wa mapenzi mwanamke anakuwa ndiye mwenye uwezo wa kuendesha familia, anamuwezesha kijana, kijana akipata mkwanja jeuri inaanza.
 

Mwashelii

JF-Expert Member
May 7, 2013
478
195
Watu wanajua kumantain figure gym kwa sana, healthy eating, unakutana na bibi wa miaka 70 unadhani anamiaka 50. Wengi wa wanawake waliolewa na vijana wadogo wanasema kuwa, mwanzo wa mapenzi mwanamke anakuwa ndiye mwenye uwezo wa kuendesha familia, anamuwezesha kijana, kijana akipata mkwanja jeuri inaanza.
Na wakishapata jeuri hayo maneno yake sasa. Mara oo..kwenda zako kikongwe wewe!! Mara ooh..acha nikatanue na vijana wenzangu we mzee nakupeleka wapi!!!
 

zimwimtu

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
1,984
2,000
kuoa mke alokuzid umri ni kukiuka asili ya ndoa. we kumbuka adam na hawa nani alitangulia kuumbwa? adam ndo mkubwa baadae akafuata hawa. sasa iweje leo mtu na akili zako ukaoe mtu aliekuzid umri!!!!!??.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,069
2,000
kuoa mke alokuzid umri ni kukiuka asili ya ndoa. we kumbuka adam na hawa nani alitangulia kuumbwa? adam ndo mkubwa baadae akafuata hawa. sasa iweje leo mtu na akili zako ukaoe mtu aliekuzid umri!!!!!??.
Hayo ni maadili ya Kiafrica tu? Mbona Joan Collins amemzidi mume wake miaka 30 na wanaishi vizuri tu.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,069
2,000
Ingawa ni mapenzi, lakini wanawake wengi wanaolewa na vijana huwa uchumi wao umetulia, sijaona kijana alienda kwa mwanamke masikini aliyemzidi umri.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,069
2,000
kuoa mke alokuzid umri ni kukiuka asili ya ndoa. we kumbuka adam na hawa nani alitangulia kuumbwa? adam ndo mkubwa baadae akafuata hawa. sasa iweje leo mtu na akili zako ukaoe mtu aliekuzid umri!!!!!??.
Si unajua ngo'mbe hazeeki maini!
 
Top Bottom