Kwanini mtanzania akifikiri sana/tofuti na watawala anaambiwa sio raia wa tanzania. Je, watanzania ni mambumbumbu?

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,405
Points
2,000

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,405 2,000
Hivi karibuni kumezuka hii tabia ya kuonekana mtu sio raia ikiwa ana mawazo tofauti na watawala.

Sasa je watanzania ni mambumbu, maana kila wakimuona mtu anafikiri Zaidi/tofauti wanashuku kuwa sio mtanzania.

Yaani inaonyesha watanzania wana aina Fulani ya kufikiri, sanasana ni kufuata tu, ukianza kufikiri tofauti na uraia wako unakoma. Niambieni watanzania wenzangu isije kuwa na mimi sio mtanzania.

Enzi za mwalimu nyerere ilikuwa ukiwa na mawazo tofauti unafukuzwa nchini, ilikuwa hivyo kwa Kambona, Kezilahabi nk.
 

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
11,484
Points
2,000

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
11,484 2,000
Mbumbumbu, ata wewe ni mbumbumbu tu, Vipi umejisikiaje kuitwa mbumbumbu?

Vitu vingine vinachekesha sana sijui aliyebuni huu msemo mzee meko pale jangwani Alifikiria nini.
 
Joined
Apr 24, 2019
Messages
75
Points
125
Joined Apr 24, 2019
75 125
Ulitaka wote wawe kama mtume Paulo?
Acts 23:2-3
[2]
Kuhani Mkuu Anania akawaamuru wale waliosimama karibu naye wampige kinywa chake.
[3]
Ndipo Paulo akamwambia, Mungu atakupiga wewe, ukuta uliopakwa chokaa. Wewe umeketi kunihukumu sawasawa na sheria, nawe unaamuru nipigwe kinyume cha sheria?
 

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
15,501
Points
2,000

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
15,501 2,000
Ukiwa una mipango yako na kuna mtu anataka kukuondolea focus na una resources nyingi at your disposal kumuondoa yeye kama kizuizi hautatumia hizo resources?

Vipi kama miongoni mwa resources ni Ofisi ya Uhamiaji? Au jeshi? Au bunduki? Hautatumia?

NB: Mipango ni yoyote iwe ya nia njema au ovu.
 

Forum statistics

Threads 1,382,687
Members 526,441
Posts 33,833,874
Top