Kwanini Mradi wa $10 Bilioni wa Bandari ya Bagamoyo umepigwa chini? Rais Magufuli aelezea

game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,968
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,968 2,000
MK254, Tatizo la Tanganyika ni katiba inayowafanya ma Rais kuwa mamiunguwatu !!. Hawahojiwi na yeyote juu ya actions zao wawapo mamlakani au hata wakishatoka madarakani. Na hao hao ndiyo uendelea kutupangia nani wa kutuongoza na si wa kutuongoza !!. Ma Rais wa Tz ni mamiunguwatu

Kama si hivyo muswaada wa Gas na mafuta isingelazimishwa kupitishwa ilimradi anayetoka atoke ameshasaini na kuwa Sheria . Wapinzani walijitahidi hata kutumia nguvu bungeni , lakini waliishia kuitiwa police kuwaondoa ili muswaada upite. Na ile ilikuwa ni amri toka juu. Natamani tuwe na katiba kama ya S Korea , Brazil , France n.k. ili hawa watu wakitoka madarakani wawajibike kwa matendo yao ya aibu. Lakini hii tuliyonayo inalinda viongozi dhidi ya wananchi
Kenya na katiba nzuri kina Ruto na wachina wanazidi kupiga pesa kila uchao,,
Trust me, katiba pekee sio suluhu.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,923
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,923 2,000
Kenya na katiba nzuri kina Ruto na wachina wanazidi kupiga pesa kila uchao,,
Trust me, katiba pekee sio suluhu.
Basi siyo nzuri !!. Katiba nzuri ni ile inayowawajibisha viongozi wabadhirifu . Angalia Brazil , France, S Korea , S Africa nk. nk. Si hizi zilizowageuza viongozi mamiunguwatu.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,970
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,970 2,000
Basi siyo nzuri !!. Katiba nzuri ni ile inayowawajibisha viongozi wabadhirifu . Angalia Brazil , France, S Korea , S Africa nk. nk. Si hizi zilizowageuza viongozi mamiunguwatu.
Na inaweza ikawa nzuri wa kuisimamia asiwepo,kama haifuatwi kwa mambo madogo haiwezi fuatwa kwa mambo makubwa.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,923
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,923 2,000
kwanini unataka kujilinganisha na nchi ambazo zimekuwa nchi kwa miaka 1000's Hizo nchi hapo mwanzo mwanzo huko enzi za kale zilikuwa Kingdoms/ Hakuna democrasia...Sasa nchi za afrika ziki ruka stages fulani hadi kuwa democracy hapo ndipo shida inatokezea. Sababu mwafrika bado hajui democrasy ni nini..Anafikiria democracy aidha ni uhuru wa makabila kujitawala ama ni uhuru wa kudhalilisha nchi yako, kutukana na kukosea heshima..
uendelevu wa kuelewa democrasy ni kitu gani bado upo chini sana, yaani tunaelewa democracy kama vile wazungu waliewa miaka ya 1500's
Nilikuwa off lakini naomba nikujibu hivi. Maisha ni haya tunayoishi leo. Huwezi kuniambia nisubiri miaka 1000 kupata haki na maisha mazuri ninayotaka leo. Africa haiwezi kuendelea kujificha kwenye kichaka cha uchanga kuhalalisha maovu ya viongozi wao kama haya yaliotokea Tz (Bagamoyo & Gas na mafuta) .

Tumeamua kuiga ustaarabu wa maisha ya watu wa dunia ya 1 (western). Basi na tuige jumla siyo nusu nusu . Hatuuwezi kuendelea kuishi kijima ati tu mataifa yetu bado ni machanga !!!.

Kinachowasumbua viongozi wa ki Africa ni ubinafsi, utemi wa kujiona watawala badala ya viongozi. Kiongozi mzuri hufuata wananchi wanataka je. Lakini mtawala hufuata nafsi yake inatakaje.

Usiku mwema
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,970
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,970 2,000
Nilikuwa off lakini naomba nikujibu hivi. Maisha ni haya tunayoishi leo. Huwezi kuniambia nisubiri miaka 1000 kupata haki na maisha mazuri ninayotaka leo. Africa haiwezi kuendelea kujificha kwenye kichaka cha uchanga kuhalalisha maovu ya viongozi wao kama haya yaliotokea Tz (Bagamoyo & Gas na mafuta) .

Tumeamua kuiga ustaarabu wa maisha ya watu wa dunia ya 1 (western). Basi na tuige jumla siyo nusu nusu . Hatuuwezi kuendelea kuishi kijima ati tu mataifa yetu bado ni machanga !!!.

Kinachowasumbua viongozi wa ki Africa ni ubinafsi, utemi wa kujiona watawala badala ya viongozi. Kiongozi mzuri hufuata wananchi wanataka je. Lakini mtawala hufuata nafsi yake inatakaje.

Usiku mwema
Hata hizo nchi unazoamini unaziiga,zimetokea kwenye msoto.
 
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
1,497
Points
2,000
K

Kiyawi

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
1,497 2,000
Rais Akisema hatuhitaji kusikia upande wa pili,
Besides, Kikwete was not Different from Uhuru Kenyatta and William Ruto.
Hii imekumbusha ya zamani yaani ya wakati wa awamu ya tatu na nne Mawaziri walikuwa wanakimbilia kuwaomba Wa Africa Kusini(Makaburi) na Uarabuni kuwaomba wachukue makampuni na mashirika aliyotuachia Mwl Nyerere kwa bei ya kutupa. Wala siyo kwa bei ya kutupa bali buuuure kabisa Mawaziri wa Mawasiliano wakati huo walihusika saaaana kuuza nchi! Asante Rais Dr Magafuli kwa kuyaoana hayo yote! Bado una mengi ya kufanya kwani nina imani kuwa 2021 utarudisha nyumba na plot zote za serikali na mashirika ya umma walizozichukia au kuuza bila huruma! Zote zitudishwe serikalini! Za Bandari zirudishwe, za Reli, Benki, Posta na Mawasiliano, TAZARA, EAC Arusha, Research Institutes, za Wizara, Mahakama na kadhalika!!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,701
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,701 2,000
Pascal Mayalla umesoma habari hii
Mkuu Njinjo, no nilikuwa sijasoma makala hii, asante kuni tag, ngoja nisome.
Thanks
P
Update, nimeisoma na nimeguswa, kwa ruhusa yako naomba kuitumia makala hii kama mbegu ya kupandia kwa kupandisha bandiko langu fulani kuhusu SGR.
P
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
3,484
Points
2,000
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
3,484 2,000
Nilikuwa off lakini naomba nikujibu hivi. Maisha ni haya tunayoishi leo. Huwezi kuniambia nisubiri miaka 1000 kupata haki na maisha mazuri ninayotaka leo. Africa haiwezi kuendelea kujificha kwenye kichaka cha uchanga kuhalalisha maovu ya viongozi wao kama haya yaliotokea Tz (Bagamoyo & Gas na mafuta) .

Tumeamua kuiga ustaarabu wa maisha ya watu wa dunia ya 1 (western). Basi na tuige jumla siyo nusu nusu . Hatuuwezi kuendelea kuishi kijima ati tu mataifa yetu bado ni machanga !!!.

Kinachowasumbua viongozi wa ki Africa ni ubinafsi, utemi wa kujiona watawala badala ya viongozi. Kiongozi mzuri hufuata wananchi wanataka je. Lakini mtawala hufuata nafsi yake inatakaje.

Usiku mwema
Mw Nyerere aliwaambia kwamba kuna democrasia bila vyama vingi, democrasia na kingozi wa kudumu...mkabisha hoja zake, yeye uelewa wake wa democrasia ulikuwa miaka 2000 mbele..Leo enda germany, angela merkel amekuwa kiongozi miaka 20 bila mpinzani, China inaenda na speed ya ndege huku ikuwa na chama kimoja..Uingereza na Japan bado wana wafalme wa kudumu...Canada mfalme wao ni Queen of england..
 
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2019
Messages
323
Points
500
N

njinjo

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2019
323 500
Mkuu Njinjo, no nilikuwa sijasoma makala hii, asante kuni tag, ngoja nisome.
Thanks
P
Update, nimeisoma na nimeguswa, kwa ruhusa yako naomba kuitumia makala hii kama mbegu ya kupandia kwa kupandisha bandiko langu fulani kuhusu SGR.
P
Mkuu, mimi siyo mwandishi zuri kama wewe endelea tu. Nilikutag ili ujaribu kusaidia wengine kwa kuweka bandiko kuonesha kuwa pamoja na mapungufu yake, Dunia nzima inaona jinsi anavyopigania nchi si tumbo lake. Nitakuletea na nyingine leo
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
4,968
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
4,968 2,000
Basi siyo nzuri !!. Katiba nzuri ni ile inayowawajibisha viongozi wabadhirifu . Angalia Brazil , France, S Korea , S Africa nk. nk. Si hizi zilizowageuza viongozi mamiunguwatu.
A reason I told you Katiba pekee sio Suluhu, It should begin with Leadership, kusimama kwenye haki sio lele mama kama unavyodhani. katiba are just pages my friend.
 

Forum statistics

Threads 1,303,749
Members 501,127
Posts 31,491,394
Top