Kwanini mpaka sasa Mwigulu Nchemba hajajitokeza kuongea au kusalimu wahanga?


Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Wana Jf, I stand to be corrected.

Binafsi sijamsikia mahali popote kiongozi wa kampeni kwa upande wa CCM mkoani Arusha akitoa walau pole kwa wafiwa, majeruhi au kwa 'Watani' zake CHADEMA. Hii ina maanisha nini?..

Je ni uadui au chuki alivyonavyo kwa watani zake na hivyo kukaa kwake kimya ni kama anafurahia?.? Au ni nini hasa?. Confused.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,613
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,613 6,127 280
Anajua alichokifanya,damu inamwagika kwa ajili yake.sidhani kama itajakaa akanyage arusha wanaweza mtafuna kama nyama
 
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
716
Likes
3
Points
35
K

kimbwe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
716 3 35
chadema 0 v/s Mwigulu Nchemba 02
 
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
239
Likes
2
Points
35
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
239 2 35
Yaani labda aje akiwa na Ulinzi wa jeshi likiongozwa na amiri jeshi mkuu la sivyo hataonekana hata kipande cha Nywele?
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Jamani mliona ile picha kwenye 'Mwananchi' ikimwonesha Lukuvi akiongea na Nchimbi na Mwigulu mara tu baada ya kutoa tamko jinsi walivyokuwa wakionekana? Mwigulu alionesha kama mwenye mawazo mengi. Hayo ni mawazo yangu. Sijui wengine waliona nini?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
65
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 65 145
Dhamira itakuwa inamsuta, pamoja na tambo zote yeye mwenyewe atakuwa ajiogopa kwa mabaya yake
 
E

Elias Arusha

Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
94
Likes
0
Points
0
Age
29
E

Elias Arusha

Member
Joined Apr 30, 2013
94 0 0
Cjui kama atakaa akanyage Arusha
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Wana dhambi hawa!!!Yeye na mtoto wa kufikia yaonekana ndio wahusika wakuu kwa upande wa chama katika hili game.,iweje wapotee ghafla baada ya mlipuko???Iweje mnafiki nepi azungumzie akiwa mbali kupima na kuusikilizia upepo kwa mbali??Chemba kimya hata pole kwa jamii ya wana Ars ulipokuwa umeweka kambi kwa majuma kadhaa?DAMU HIZI ZITAWALILIA MILELE NA MILELE,VIZAZI NA VIZAZI,AMIN.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,612
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,612 685 280
Badala ya kupambana na huyu gaidi polisi wanahangaika na wananchi wasio na hatia. Nani asiyejua mwingulu ndie muuaji?
Hata magamba mkimkingia kifua mjue damu ya mtu sio maji. Lukuvi anatoa uppuzi wake bungeni halafu anamfuata mwingulu kujadiliana jinsi alivyoongea pumba. Every crime leaves a trace.
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Anaogopa kivuli chake
Mwigulu sio mwanasiasa analazimisha tu na ndio maana hana ustaarabu, anajaribu kutafuta mahali kwa kujificha kuepuka nguvu ya umma ikitaka kujua kilichotokea BOT enzi za Blali.
 
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,086
Likes
11
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,086 11 0
Huyo ---- kwa nini hakamatwi? Jana nilisikia chizi mmoja akisema tunachunguza kauli yake!
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Ajitokeze tena wakati kazi aliyotumwa kamaliza.. keshaua... na mshahara wake keshaweka kibindoni.. bila shaka anakula kuku kwa mrija sehemu fulani ya Nchi au hata nje ya nchi who knows... au ameenda china kuwapa ripoti ya kazi...
 
E

ericmzee

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
100
Likes
6
Points
35
E

ericmzee

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
100 6 35
Anajua kaburi linafananaje na kazi yake ndio maana.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,464
Likes
34,160
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,464 34,160 280
Hivi akiangalia zile picha za wanawake na watoto wamelala chini wengine hawana uhai na wengine wanavuja damu na maumivu makubwa anajisikiaje? Kama hajihisi kitu huyu ni zaidi ya fisi. Nimemsikia Nape akisema shambulizi lile limeandaliwa na Chadema wenyewe. Sawa tumemuelewa na watu wa Arusha wamemuelewa. Basi kama anajiamini kuwa alilosema kuwa ni la kweli na watu wamemuelewa aende yeye na Mwigulu bila ulinzi wowote akatembelee mitaa ya Arusha kwa miguu ili watu wawasalimie na kuwapongeza kwa kusema ukweli.
TAHADHARI; Wahakikishe wawe wameandika kabisa Wosia.
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,398
Likes
585
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,398 585 280
Kashamaliza kazi,kakimbilia bungeni kujificha,nasikia hata misele kwenye ma baa aendi tena..anaogopa kufa wakati yeye haogopi kuuwa..hata wakina shozag.mwampamba waliokuwa wanaropoka wamepotea hawaonekani mitaani.damu ni nzito kuliko maji.
 
Charles kiwesi

Charles kiwesi

Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
0
Charles kiwesi

Charles kiwesi

Member
Joined Jan 17, 2013
37 0 0
Napata mashaka sana na naumia sana kuona chama kilicho undwa na watu makini kama wakina Mwl nyerere kawawa sokoine karume na watu makini wengne leo hii kuongozwa na watu kama Nape na Mwigulu watu wenye fikra mgando wasio watambuzi wa alama za nyakati wenye hurka mbovu za visasi chuki na jeuri watu wenye kujifanya wajuaji kwa kila jambo watu wasio na heshima na nidhamu kwa wakubwa wezi wa fikra za watanzania wenye kufanya siasa za uchochezi na migogoro.... jamani ndug zang wana CCM mnawadhalilisha wazi kabisa waasisi wa chama chenu lakin pia najiuliza mwenyekiti wa chama anafanya nn juu ya hili na amechukua hatua gani amewapima nn hadi amewapitisha na kukubali hawa jamaa kuwa hapo walipo jibu ni maneno ya mnyika juu ya huyu mwenyekiti na sasa ndio kukubali kua chama kinachotutawala kimepoteza uwezo kabisa pia sisiti hata kidogo kuyaamini maneno ya Mh myika kuwa Raisi kikwete ni mdhaifu na pia.Nayafananisha sasa haya maneno na yale ya Mwl nyerere katika kitabu chake cha "uongozi wetu na hatima ya Tanzania"Mwl alisema kua nukuu isiyo rasmi "Raisi Mwinyi ni mdhaifu" pamoja na madhaifu yote ya Mwinyi tusije tukafika mahali tukampata Raisi ajaye baada ya Mwinyi tukaona kuwa kwa Raisi Mwinyi tulikua peponi pamoja na madhaifu yote haya....hayo ni maneno ya mwl kwenye kitabu hcho lakini Mwl nyerere kwenye kitabu cha "Tujisahihishe"aliishauri serikali ya na chama cha mapinduzi kujisafishe na kubadili mfumo wa chama na serikali kitu ambacho CCM imeshindwa kufanya na hatimaye tumefika pale ambapo mwl nyerere alipatabiri tutafika kama CCM itapuuza maneno yake mimi naamini kua mwl angekua hai hadi leo hii asingesita kwenda CDM
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Japokuwa Mwigulu ni kama shetani lakini nina uhakika huko aliko ile damu ya marehemu inamsuta vibaya sana na ipo siku tutasikia kafa kifo kibaya sana japokuwa hakuna kifo kizuri lakini kifo chake kitakuwa kibaya sana
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
Nyerere uliondoka ukatiachia wauwaji!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,538
Members 490,428
Posts 30,484,489