Kwanini mkisuluhisha migongano ktk mapenzi lazima kujipongeza?


Mkami Lum

Mkami Lum

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
422
Likes
2
Points
0
Mkami Lum

Mkami Lum

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
422 2 0
Wana mmu,
Kwa kujianzia mwenyewe, nimesha solve migongano ya mapenzi kama mara nne na watu watatu tofauti, ktk maisha yangu ya kimapenzi na baada ya hapo tunaishia kukamuana.
Nikawauliza na jamaa zangu kadhaa nao wakasema na wao huwa wanaishia na tukio hilo. Je, mwenzangu kwa uzoefu wako ktk mapenzi, hujawahi kutana na hii hali?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,171 280
mnhhhhhhh unawakamua hao waliokujia uwasuluhishe?
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Muhimu,sasa mnahakikisha vip km vnyongo vmeisha,..and hapo kila mtu kam'miss mwenzie ,thts love
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Likes
10
Points
35
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 10 35
Sasa wewe hapo unakuwa unasolve migogoro au unaongeza migogoro?
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Wana mmu,
Kwa kujianzia mwenyewe, nimesha solve migongano ya mapenzi kama mara nne na watu watatu tofauti, ktk maisha yangu ya kimapenzi na baada ya hapo tunaishia kukamuana.
Nikawauliza na jamaa zangu kadhaa nao wakasema na wao huwa wanaishia na tukio hilo. Je, mwenzangu kwa uzoefu wako ktk mapenzi, hujawahi kutana na hii hali?
Wakati mwingine mie na mwenzangu humaaliza ugomvi wetu kwa njia hiyo bila kuzungumza chochote....
Yaani tunajikuta baada ya mechi hasira zote zimeisha......
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,846
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,846 5,201 280
kukamuana ndio mpango. tendo linaondoa stress zote. wewe jaribu utaona hata ukipishana na mwenzio usiku ukipiga mzigo tu ujue ugomvi umeisha lakini akichomoa asikupe ujue kuna laziada hapo...
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237