Kwanini Mkapa na Jitu Patel hawakamatwi?

BabaH

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
704
225
Poleni na mapambano zidi ya Mafisadi (Mkapa, Patel, ..)
Jamani wana JF, mimi sielewi hata kidogo, huyu Jitu Patel anaonekana kabisa kuwa mtuhumiwa namba moja, kwa kula pesa za watanzania, na alisaidiana na aliyejiita mzee wa "Ukweli na Uwazi" kumbe mnafiki kapisa, BEN. M, wameanzisha Benk M, wanamiliki makampuni kibao, wana Migodi kibao, sasa iweje serikali inawaangalia hivi hivi?
Kama kuna utaratibu wa kuchunguzana jinsi Mtu alivypata mali zake, kwanini huyu fisadi mkuu Mkapa, na mwenzie Patel awachunguzwi????
Naomba wana JF tuanzie hapa, kwanza huyu Jitu Patel na Mkapa washughulikiwe kwanza jamani, hawa ndo wezi namba moja
 

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Oct 7, 2007
263
195
Nahisi hata Muungwana na EL ni sehemu ya ufisadi. Tangu lini Kesi ya Ngedere hakimu awe nyani? After all inaonekana walifaidika na mapesa yalichotwa BoT. DAWA YAO IKO KWENYE SANDUKU LA KURA. Naomba usiku na mchana Mungu awaangazie wananchi vipofu wa Tz ili waweze kuona mabaya ya sisiemu na kufanya kweli 2010. Mungu ibariki Tanzania na UWABANIKE MAFISADI
 

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
381
195
Mugo"The Great";130394 said:
Nahisi hata Muungwana na EL ni sehemu ya ufisadi. Tangu lini Kesi ya Ngedere hakimu awe nyani? After all inaonekana walifaidika na mapesa yalichotwa BoT.
Kwani hao akina JITU PATELI NA WENGINE walivunja benki?
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,295
1,250
BabaH Karibu JF, ila hiyo yako Avatar (Kipicha) chanisumbua ! unaweza badili ukaweka kama cha Che Guevara ama Mandela? ni ombi tu babaH
 

BabaH

JF-Expert Member
Jan 25, 2008
704
225
Ok, najua ni ombi tu!
Ila unaweza kunipa sababu za kimsingi za ombi lako?
Kama zinakuwa na mantiki nitabadilisha la nitaendelea na hii na huyu mwanzilishi wa matatizo yote ya nchi yetu
 

Major

JF-Expert Member
Dec 20, 2007
1,867
2,000
Mimi Bado Nina Imani Kubwa Ya Kuwa Hakuna Hali Inayoweza Kudumu Milele Na Hili La Mkapa Na Jitu Patel Ni Lazima Litakuja Kuwa Wazi Tu Na Hakuna Atakayeweza Kuzuia. Kinachofanyika Sasa Ni Kuchelewesha Adhabu Tu, Lakini Ipo Pale Pale
 

Kakafa

Member
Feb 28, 2008
5
0
kumbe blog hii ina mambo mazuri hivi, kwakweli mkapa kukamatwa sio rahisi halafu na wao wakitoka madarakani iweje?
 

Nemesis

JF-Expert Member
Feb 13, 2008
4,730
2,000
NIPASHE

2008-02-28 10:39:19
Na Joseph Mwendapole

Kuhusu tuhuma kuwa Rais mstaafu wa Awamu ya Tatu, Bw. Benjamin Mkapa, alifanya biashara akiwa Ikulu, Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ilisema haitamchunguza Mkapa kwa kuwa hawajapata malalamiko yoyote.

Ofisa Habari wa Sekretarieti hiyo, Bw. Augustus Karia, alisema hawawezi kufanya uchunguzi kwa maneno ya kusikia mitaani.

``Sheria iko wazi na nendeni mkasome, sisi hatuwezi kuchukua hatua hewani lazima kuwe na mtu ambaye amekuja ofisini kwetu kulalamika,``alisema.

Jitihada za kuonana na Kamishna wa Tume hiyo, Jaji Steven Ihema, kwa ufafanuzi zaidi zilishindikana baada ya kukataa kuzungumza na waandishi.

Chanzo: NIPASHE, Alhamishi 28 Feb.2008

SABABU ZA KUTOKAMATWA KWA MKAPA HIZO HAPO JUU kwee kwee kweee, hii Tanzania.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom