Kwanini Mhe. Tundu Lissu na Wakili Peter Kibatala hawajasikika?


S

Smartbeing

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2014
Messages
228
Likes
169
Points
60
S

Smartbeing

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2014
228 169 60
Ni katika kesi ya Mhe. Lema

majina yao ni makubwa katika kesi za Chadema na wamekuwa wakiisaidia sana kupata ushindi japo pia naamini katika kazi ya John Mallya , au kuna tatizo?
 
Simba wa Arusha

Simba wa Arusha

Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
48
Likes
39
Points
25
Age
28
Simba wa Arusha

Simba wa Arusha

Member
Joined Nov 29, 2016
48 39 25
Nadhani Lisu na mmoja ya wanasheria wazuri katika siasa na pia ni chama kimoja na mbunge mwenzie Lema.
Au hata kuonesha kuguswa na msoto wa mwenzie
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,042
Likes
11,065
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,042 11,065 280
Thubuutuu. Jamaa keshajishtukia hawezi kujiingiza tena kwenye upuuzi. Kwa sasa huyo "nguli wa sheria" amekuwa muoga mithili ya kunguru.
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,025
Likes
812
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,025 812 280
Nadhani Lisu na mmoja ya wanasheria wazuri katika siasa na pia ni chama kimoja na mbunge mwenzie Lema.
Au hata kuonesha kuguswa na msoto wa mwenzie
nadhani angeenda ila naye kabanwa na kesi zake
 
K

kulwa shabani

Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
63
Likes
36
Points
25
Age
49
K

kulwa shabani

Member
Joined Nov 2, 2016
63 36 25
Zamaaani sio siku hizi lisu mwenyewe anaogopa
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Likes
1,485
Points
280
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 1,485 280
Kama una upele unaokuwasha,. Utamkuna jirani yako alie na upele unaomwasha au utamaliza kuukuna wako kwanza kisha ndio umwngalie jirani yako? Ndio yanayomsibu kamanda kwa sasa!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,498
Likes
33,891
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,498 33,891 280
Hii Kesi ya Lema Mbowe kawapa Wachaga wenzie kale Ka toto Malya sikilizia Invoice itakayoandikwa hapo?!
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
903
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 903 280
Hahahaaaaa ..aiseee ckujua kama uvccm mna mheshimu Lissu kiasi hiki....oky maombi yenu tumeyapokea na tutayafanyia kz ...hongereni kwa kuonyesha bila hiana ni jinsi gani mna mkubali mh.Lissu
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,713
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,713 280
Mtu kasusiwa zigo lake watu walishasoma upepo ndio maana unaona wako kimya
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,681
Likes
1,930
Points
280
Age
15
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,681 1,930 280
Usidhan ayo mambo ni kama kwenda kununua condom dukani wewe..
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,831
Likes
3,972
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,831 3,972 280
Pengine ndio maana na yeye leo kasusa na kuwaambia wamuache tu..maana hajamuona mbowe, lissu, Mzee mtei wala ndesapesa toka atiwe korokoroni..
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,945
Likes
1,560
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,945 1,560 280
Pengine ndio maana na yeye leo kasusa na kuwaambia wamuache tu..maana hajamuona mbowe, lissu, Mzee mtei wala ndesapesa toka atiwe korokoroni..
Ndio maana jukwaa kaa chuwa sampuli za maccm wakiwemo wakuu mikoa ambao siku ukifika wanatoa kama matambala mabomu endeleeni kutumia I d fake kibao lakini ndio kwanza year 1 mutashangaa sana muko anza kurushwa kichwa mutasikitika
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,260
Likes
2,826
Points
280
Age
55
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,260 2,826 280
Usidhan ayo mambo ni kama kwenda kununua condom dukani wewe..
Ish! kwani kwenda kununua condom haujipangi?
Lazima uangalie kulia,kushoto, nyuma kuhakikisha mazingira kama yanaruhusu, je hakuna watoto, wazazi nk. Lazima ujipange.
Mfano wako ungeutolea manunuzi ya pipi.
Kununua condom mziki wake mgumu kama ulivyo ugumu kuingilia kesi ya Lema, yahitaji kujipanga.
Mtu nguli kama Lema, mwenye nafasi ktk jamii na pesa anayo kuweza kulipa mawakili wenye weledi mkubwa.
Leo rufaa ya dhamana inashindwa kwa kigezo cha mawakili wake kukiuka masharti ya muda stahiki unaoruhusiwa ku-appeal!
Hivi kweli ni wanasheria mbumbumbu kiasi gani wasioelewa kanuni ya ukataji rufaa na kusababisha anyee mtondoo siou zote hizo?
Ndiyo maana nnasema ngoma ya Lema, kabla ya kuingia kuicheza lazima ujipange
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Ndio maana jukwaa kaa chuwa sampuli za maccm wakiwemo wakuu mikoa ambao siku ukifika wanatoa kama matambala mabomu endeleeni kutumia I d fake kibao lakini ndio kwanza year 1 mutashangaa sana muko anza kurushwa kichwa mutasikitika
Wewe jamaa umeandika kitu gani hapa?
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,088
Likes
1,611
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,088 1,611 280
Ndio maana jukwaa kaa chuwa sampuli za maccm wakiwemo wakuu mikoa ambao siku ukifika wanatoa kama matambala mabomu endeleeni kutumia I d fake kibao lakini ndio kwanza year 1 mutashangaa sana muko anza kurushwa kichwa mutasikitika
Mkuu ume komenti ukiwa ndotoni, naona hujaeleweka kabisa!!
 
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
2,418
Likes
775
Points
280
mafimboo

mafimboo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
2,418 775 280
Nadhani Lisu na mmoja ya wanasheria wazuri katika siasa na pia ni chama kimoja na mbunge mwenzie Lema.
Au hata kuonesha kuguswa na msoto wa mwenzie
Hukumsikia lisu,haina haja kwa sababu anajimaliza mwenyewe,hebu tuone hayo majipu jinsi yatakavyompa kura,wanaccm wamechoka wacha amalize asepe zake
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,110 280
Thubuutuu. Jamaa keshajishtukia hawezi kujiingiza tena kwenye upuuzi. Kwa sasa huyo "nguli wa sheria" amekuwa muoga mithili ya kunguru.
Lisu alifundishwa kuchunga kauli zake maana alianza kupotoka, leoo ohooo huyu ni dicteta, alipobanwa tu, akaanza kutumia mtukufu rais!!

Wakati mwingine kibano kinasaidia. Lema ashalijua hilo
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
89,944
Likes
440,290
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
89,944 440,290 280
Lissu mwenyewe alishakiri kuwa mahabusu huko siyo kuzuri sasa kwa nini ajichanganye tena kwenda kuhangaika na mtu anayefanya siasa za kianalojia? Lema utadhani kuna kitu huwa anamiss huko mahabusu na akitoka tu analikoroga tena kwa makusudi kabisa ili arudishwe. Kumbe unaweza kufanya siasa komavu kama akina Sumari, Mnyika, Mdee na wengine na ukawa effective kabisa kwa watu waliokuchagua bila hata ya kukanyaga huko mahabusu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953