Kwanini mh Edward Lowassa hampongezi rafiki yake mh Rais Kenyatta


forumyangu

forumyangu

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
1,759
Likes
1,093
Points
280
Age
48
forumyangu

forumyangu

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
1,759 1,093 280
Declaration of interest. Binafsi namkubali sana mzee wetu EL ambaye ni chaguo la watanzania walio wengi.Kwa utulivu wake na jinsi anavyofanya maamuzi kwa uweledi uliotukuka.
Ikumbukwe mh Lowasa ana urafiki mkubwa sana na Rais kenyata na urafiki wao ni wa muda mrefu.

Wakati jirani zetu wakenya wakiingia katika uchaguzi kipindi cha kampeni Mzee wetu EL alifunga safari kwenda Kenya ili kumsaidia huyu rafiki yake kipenzi.Kitendo kile cha kumsaidia kampeni ndugu Kenyatta kilitufurahisha sana sisi wafuasi wake.Ikumbukwe urafiki wa kweli utaujuwa wakati wa raha na shida.

Baada ya kampeni kumalizika Jirani zetu waliingia katika uchaguzi ambao Ndugu Kenyatta aliibuka mshindi kwa kishindo kwa kumgaragaza mpinzani wake Ndugu Raila Odinga.Hivyo akateuliwa na wananchi kuwa rais wa Kenya, so sad Ndugu Odinga alienda mahakamani kupinga uchaguzi na kuomba urudiwe upya na mahakama ilimsikiliza na kuamuwa uchaguzi urudiwe.

Mzee wetu/kipenzi cha watanzania hakumpongeza Kenyatta hata kabla ya uchaguzi kufutwa,Mimi na wengine tulijiuliza kwanini hampi ongera rafiki yake.Uchaguzi ukaamliwa ufanyike tena tarehe 26/10/2017 ambayo ni juzi.Kuelekea kwenye uchaguzi Ndugu Odinga alikataa kushiriki uchaguzi kwa kuwa hautakuwa wa uhuru na haki.

Hivyo tarehe ilipowadia mamilioni ya wananchi wa Kenya walijitokeza kupiga ili kutimiza haki yao ya kikatiba.Uchaguzi ulifanyika bila ya ushiriki wa Odinga lakini haikizuia uchaguzi mara baada ya zoezi la kupiga kura na kuhesabu ndugu Kenyatta aliibuka mshindi kwa kishindo sana.Kenyata akatangazwa leo kuwa ni mshindi wa kiti cha uraisi.

Jambo la kushangaza hata leo mzee wetu El hajatuma pongezi zozote kwa rafiki yake,tatizo nini?Kama asipotuma ndugu/jirani zetu watamfikiria vipi mzee wetu?,Uongozi wa juu katika chama mbona hawatowi neno ili kutupa hopes zozote?

Honestly nampongeza Mh rais Kenyatta kwa kushinda uchaguzi kwa mafuriko.
 
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
913
Likes
1,106
Points
180
Kipapatiro

Kipapatiro

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
913 1,106 180
Kwani lazima?
 
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
1,025
Likes
940
Points
280
D

dutch2

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
1,025 940 280
uyo aliyeenda mwanza ashampongeza
 
Frank King

Frank King

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
1,252
Likes
424
Points
180
Frank King

Frank King

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
1,252 424 180
anza kumpongeza wewe basi kwasabbu unkiherehere mno
 
The Bourne

The Bourne

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,095
Likes
1,303
Points
280
The Bourne

The Bourne

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,095 1,303 280
Ampongeze Mara ngapi, pitia tweeter ya Edo
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,482
Likes
4,341
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,482 4,341 280
Umejuaje kama hajampongeza, au unataka upongezwe ww
 
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
1,464
Likes
941
Points
280
K

Kuntakint

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
1,464 941 280
Declaration of interest. Binafsi namkubali sana mzee wetu EL ambaye ni chaguo la watanzania walio wengi.Kwa utulivu wake na jinsi anavyofanya maamuzi kwa uweledi uliotukuka.
Ikumbukwe mh Lowasa ana urafiki mkubwa sana na Rais kenyata na urafiki wao ni wa muda mrefu.

Wakati jirani zetu wakenya wakiingia katika uchaguzi kipindi cha kampeni Mzee wetu EL alifunga safari kwenda Kenya ili kumsaidia huyu rafiki yake kipenzi.Kitendo kile cha kumsaidia kampeni ndugu Kenyatta kilitufurahisha sana sisi wafuasi wake.Ikumbukwe urafiki wa kweli utaujuwa wakati wa raha na shida.

Baada ya kampeni kumalizika Jirani zetu waliingia katika uchaguzi ambao Ndugu Kenyatta aliibuka mshindi kwa kishindo kwa kumgaragaza mpinzani wake Ndugu Raila Odinga.Hivyo akateuliwa na wananchi kuwa rais wa Kenya, so sad Ndugu Odinga alienda mahakamani kupinga uchaguzi na kuomba urudiwe upya na mahakama ilimsikiliza na kuamuwa uchaguzi urudiwe.

Mzee wetu/kipenzi cha watanzania hakumpongeza Kenyatta hata kabla ya uchaguzi kufutwa,Mimi na wengine tulijiuliza kwanini hampi ongera rafiki yake.Uchaguzi ukaamliwa ufanyike tena tarehe 26/10/2017 ambayo ni juzi.Kuelekea kwenye uchaguzi Ndugu Odinga alikataa kushiriki uchaguzi kwa kuwa hautakuwa wa uhuru na haki.

Hivyo tarehe ilipowadia mamilioni ya wananchi wa Kenya walijitokeza kupiga ili kutimiza haki yao ya kikatiba.Uchaguzi ulifanyika bila ya ushiriki wa Odinga lakini haikizuia uchaguzi mara baada ya zoezi la kupiga kura na kuhesabu ndugu Kenyatta aliibuka mshindi kwa kishindo sana.Kenyata akatangazwa leo kuwa ni mshindi wa kiti cha uraisi.

Jambo la kushangaza hata leo mzee wetu El hajatuma pongezi zozote kwa rafiki yake,tatizo nini?Kama asipotuma ndugu/jirani zetu watamfikiria vipi mzee wetu?,Uongozi wa juu katika chama mbona hawatowi neno ili kutupa hopes zozote?

Honestly nampongeza Mh rais Kenyatta kwa kushinda uchaguzi kwa mafuriko.
Kwahiyo akimpongeza lazima hakutumie na wewe kopy au. KENYATTA alishapongezwa tangu mwanzo sasa apongezwe tena kwa ajili gani anachosubiri ni kuhudhuria kuapishwa kwake. Wakati mwingine huwa mnaangalia vitu vya kuandika
 

Forum statistics

Threads 1,238,839
Members 476,196
Posts 29,333,465