Kwanini Mbatia hapatani na kila chama cha upinzani chenye nguvu?


S

Shapecha

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
13
S

Shapecha

Member
Joined Oct 21, 2010
45 0 13
Kwa kumbukumbu zangu mimi tangia Mbatia achukue madaraka NCCR - Mageuzi sijawahi kuona anakua n urafiki wa chama cha upinzani chenye nguvu, Nikimaanisha hajawahi kuwa karibu na chama ambacho kinaichachafya CCM. Hii ipo evidenced na matukio kibao ambayo kayafanya against Wapinzani tangia alipochukua madaraka NCCR.
1. Alishawahi kuwawekea pingamizi wagombea wa CUF kule Pemba
2. Yeye ndiyo chanzo cha muunganiko wa upinzani ulioanza 2007 kuvunjika baada ya kuwa against na CHADEMA kule TARIME.
3. Sasa yupo karibu na CUF baada ya kuona CUF wapo karibu na CCM
4. Amewakataza wabunge wake wasiwe wabishi bungeni means wawe friendly kwa government.
5. Pia now anatumia advantage za chokochoko za CHADEMA thats why wengi waliotoka CHADEMA wameenda NCCR.
Kwa sababu hizo anaonekana yupo kwa ajili kubomoa upinzani siyo kujenga thats why wengine wanamuita kibaraka wa CCM.
Ni mtazamo tu!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Kwa sababu ana F**** ya hesabu
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,459
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,459 1,813 280
Huyu jamaa haelewki, Kitendo cha Kutaka Kwenda Mahakamani kumpinga Halima pale Kawe kimenisikitisha sana, Mgombea wa CCM tu Hana hata hali halafu yeye kubwa zima linalalamika kwa kadada kama HM, Shame on you Mbatiwa.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
gay-politician.jpg
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
He!! ameoa? mke wake ninani mbona mliyo ya sema nimakubwa sana kuna ushahidi wowote hata wakimazingira anayejua atupe ........khuuu !!! sidhani lakini kaulizake na matendo yake vina onyesha kama ni lijari vile
 
L

LGMJAMII

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
0
L

LGMJAMII

Member
Joined Nov 5, 2010
44 0 0
AMEISHIWA, Ataishia hivyo hivyo.....mpaka watoto watamcheka
 
M

mbarbaig

Senior Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
151
Likes
11
Points
35
M

mbarbaig

Senior Member
Joined Feb 10, 2009
151 11 35
ameoa mkewe anafanya kazi NSSF....ila ukikaa nae karibu anavyoyapeleka macho juu mara kwa mara inastua kidogo
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kwa kumbukumbu zangu mimi tangia Mbatia achukue madaraka NCCR - Mageuzi sijawahi kuona anakua n urafiki wa chama cha upinzani chenye nguvu, Nikimaanisha hajawahi kuwa karibu na chama ambacho kinaichachafya CCM. Hii ipo evidenced na matukio kibao ambayo kayafanya against Wapinzani tangia alipochukua madaraka NCCR.
1. Alishawahi kuwawekea pingamizi wagombea wa CUF kule Pemba
2. Yeye ndiyo chanzo cha muunganiko wa upinzani ulioanza 2007 kuvunjika baada ya kuwa against na CHADEMA kule TARIME.
3. Sasa yupo karibu na CUF baada ya kuona CUF wapo karibu na CCM
4. Amewakataza wabunge wake wasiwe wabishi bungeni means wawe friendly kwa government.
5. Pia now anatumia advantage za chokochoko za CHADEMA thats why wengi waliotoka CHADEMA wameenda NCCR.
Kwa sababu hizo anaonekana yupo kwa ajili kubomoa upinzani siyo kujenga thats why wengine wanamuita kibaraka wa CCM.
Ni mtazamo tu!
nimependa mtazamo wako.
 
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,268
Likes
93
Points
145
Mkulima wa Kuku

Mkulima wa Kuku

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,268 93 145
nimependa mtazamo wako.
Uteuzi wake wa leo ndiyo ushahidi wa kambi yake rasmi. Jiulize kama nccr wanahusika na jambo hilo. Amekaribia uwaziri! Bado mengi, subirini mtaona anaweza kuwa hatari kuliko EL
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,619
Likes
219
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,619 219 160
Anajulikana tangu zamani kuwa ni kibaraka mkubwa wa ccm. 2010 alisema hakuna mpinzani anayestahili kuchaguliwa kuwa rais Tz, eti hawajaandaliwa vema, ndiyo maana Halima alimpasha ukweli wake.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
Hao ndio wajanja wa jk,mmesema ameoa je,ana watoto?
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Kwa kumbukumbu zangu mimi tangia Mbatia achukue madaraka NCCR - Mageuzi sijawahi kuona anakua n urafiki wa chama cha upinzani chenye nguvu, Nikimaanisha hajawahi kuwa karibu na chama ambacho kinaichachafya CCM. Hii ipo evidenced na matukio kibao ambayo kayafanya against Wapinzani tangia alipochukua madaraka NCCR.
1. Alishawahi kuwawekea pingamizi wagombea wa CUF kule Pemba
2. Yeye ndiyo chanzo cha muunganiko wa upinzani ulioanza 2007 kuvunjika baada ya kuwa against na CHADEMA kule TARIME.
3. Sasa yupo karibu na CUF baada ya kuona CUF wapo karibu na CCM
4. Amewakataza wabunge wake wasiwe wabishi bungeni means wawe friendly kwa government.
5. Pia now anatumia advantage za chokochoko za CHADEMA thats why wengi waliotoka CHADEMA wameenda NCCR.
Kwa sababu hizo anaonekana yupo kwa ajili kubomoa upinzani siyo kujenga thats why wengine wanamuita kibaraka wa CCM.
Ni mtazamo tu!
Leo nimesadiki haya maneno.Ama kweli yasemwayo yapo.......
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Anajulikana tangu zamani kuwa ni kibaraka mkubwa wa ccm. 2010 alisema hakuna mpinzani anayestahili kuchaguliwa kuwa rais Tz, eti hawajaandaliwa vema, ndiyo maana Halima alimpasha ukweli wake.
What.....Alisema hayo maneno kweli?
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,551
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,551 280
rafiki ya popo ni ndege gani?
 
M

Mkira

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2006
Messages
425
Likes
12
Points
35
M

Mkira

JF-Expert Member
Joined May 10, 2006
425 12 35
Leo nimesadiki haya maneno.Ama kweli yasemwayo yapo.......


Je mlisha wahi kumsikia anaogelea suala la EPA? yeye na Mdogo wake mbuge wa africa Mashariki yule dada wa NCCR mageuzi wanamteteta sana Mkapa Pamoja na Mramba. wao walinufaika kwa njia fulani je mbatai amtuzana hazina marehemu wa CCM ilkuwaje nao???
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,583
Likes
569
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,583 569 280
Sidhani kama baba amemchagua kwa hiari yake kutoka moyoni ..hili kama si shinikizo la baba mkubwa cameroon sidhani natia shaka sana maana si muda baba cameroon alisema kama hamtaki kishare second name yangu basi hakuna misaada.. Usikute huyu ndo katolewa kama sample ya kuwakilisha Cameoon..but any way who cares! Akapakuliwe chakula tu akishiba atawaachia na wengine..
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,455
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,455 1,232 280
Wamechaguana wote wapaka Ambi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,766
Members 474,742
Posts 29,234,444