Kwanini Maulid Kitenge na Sports Arena yake ya Wasafi FM hawayaongelei haya yanayoendelea Yanga SC?

Poisonous

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
42,477
2,000
1. Nidhamu mbovu ya Wachezaji Watatu Lamine Moro, Metacha Mnata na Michael Sarpong huku wengine wakipigana, kurogana hadharani na hata kutukanana.

2. Tabia mbaya ya Usodoma na Ugomola aliyonayo Kocha Mmoja kutokea kwa Wakikuyu iliyomkera Kipa Metacha.

3. Mwenyekiti Msolla na Injinia Hersi Kununiana Wiki ya Tatu sasa kutokana na Mapato ya Klabu kuhusiana na Uuzaji wa Jezi kutoonekana.

4. Karibia 95% ya Wachezaji wa Yanga SC kutomkubali Kocha Nabi na kutaka Mwambusi na ama Zahera au Kaze warejeshwe.

Tafadhali Maulid Kitenge na Yusuph Mkule wa Sports Arena ya Wasafi FM mnataka kusema haya Mambo yanayoendelea huko Kwenu Yanga SC hamyajui?

Basi kutokana na Unafiki wenu na kujifanya mnayafuatilia zaidi ya Simba SC leo GENTAMYCINE nimewapeni yanayoendelea katika Timu mnayoipenda ya Yanga SC hivyo anzeni pia Kuyasemea tena kwa kuyapa ' airtime ' kubwa kama mfanyavyo kwa Simba SC sawa?
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,433
2,000
Wanatumika hao hawana jipya, wanajua kuisema Simba tu vibaya, wakati kwao ndio hovyo kabisa, hilo la usodoma ndio balaa kabisa jipya kwangu, ila la kununiana Hersi na Msola plus utovu wa nidhamu wa kina Sarpong na Lamine hayo yanafahamika wazi.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
15,033
2,000
Leo nimeamini gentamicin king'amuzi hakisomi kadi, nilikuwa nasikia tu.
Juzi ulikuja na ushauri kwa viongozi wako was Simba waende kuvishitaki vilabu wakati hats wewe unaweza.
Leo umekuja na bangi kilo nzima!!!!
Mbona umeniquote mimi?
 

3llyEmma

JF-Expert Member
Oct 23, 2017
6,168
2,000
Yanga ni kama Ndanda Kuchele kwa sasa...Haitampa kiki ya kusikika nchi nzima
 

Melubo Letema

Member
Apr 1, 2020
61
125
1. Nidhamu mbovu ya Wachezaji Watatu Lamine Moro, Metacha Mnata na Michael Sarpong huku wengine wakipigana, kurogana hadharani na hata kutukanana.

2. Tabia mbaya ya Usodoma na Ugomola aliyonayo Kocha Mmoja kutokea kwa Wakikuyu iliyomkera Kipa Metacha.

3. Mwenyekiti Msolla na Injinia Hersi Kununiana Wiki ya Tatu sasa kutokana na Mapato ya Klabu kuhusiana na Uuzaji wa Jezi kutoonekana.

4. Karibia 95% ya Wachezaji wa Yanga SC kutomkubali Kocha Nabi na kutaka Mwambusi na ama Zahera au Kaze warejeshwe.

Tafadhali Maulid Kitenge na Yusuph Mkule wa Sports Arena ya Wasafi FM mnataka kusema haya Mambo yanayoendelea huko Kwenu Yanga SC hamyajui?

Basi kutokana na Unafiki wenu na kujifanya mnayafuatilia zaidi ya Simba SC leo GENTAMYCINE nimewapeni yanayoendelea katika Timu mnayoipenda ya Yanga SC hivyo anzeni pia Kuyasemea tena kwa kuyapa ' airtime ' kubwa kama mfanyavyo kwa Simba SC sawa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom