Kwanini matangazo mengi ya radio yanabeza makabila haya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini matangazo mengi ya radio yanabeza makabila haya?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by King Kong III, Feb 20, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Wachaga,wapemba,wadigo,wamasai

    Mgosi:Habari yakho mamushiii?
    Mamushi:Nzuri tu mgosi
    Mgosi:We um-beba khapuu la matunda mie nzani dondokaaaa,njoo nkupeee bhukuuuu

    Mmasai:
    Hatiendi kunywa pwombwe leo?

    Kwanini wasiweke watu wanaoongea lugha straight kuliko ku-immitate rafudhi za makabila hayo?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kumbe kuigiza lugha za makabila ni kuyadharau?mi Thikujua kabithaaa
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    yanauzika!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ni kama kuyaletea komedi vile.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Mbona lafudhi ya ki.kwere hawaigizi?
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    YES, una deliver message lakini na lazima iwe na FAN ndani yake...

    Manka: mpelekee hiyo buku mkeo, hebu nipokee simu za maana......

    kwetu mfaranyati pale-palee; nyumbi hi mbombi hili.
     
Loading...