Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Marekani na uingereza hawaungi mkono maandamano ya CHADEMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Perry, Nov 9, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wadau tumeshuhudia hzo nchi mbili zikiunga mkono maandamano yanayolenga kuleta mabadiliko ktk mataifa mbalimbali hapa duniani lakini cha kushangaza kwa tanzania wamekaa kimya kabisa,yani hawatoi support yoyote kwa chadema,je ni kwamba wana ajenda ya siri na chama tawala kilichoko madarakan ili wao waendelee kufaidika na maliasili zetu au imekaaje hiyo?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umeuliza swali na kujijibu.
     
  3. T

    Tanganyika2 Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka juhudi zionekane.....Ongezeni jitihada.
     
  4. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uingereza wanatoa hela kwa Chadema kupitia Chama cha Waziri Mkuu Cameron(mtetea ushoga) cha Conservative!
     
  5. k

    kiloni JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa waunge mkono wakati wanapata wanachotaka kupitia mafisi mwitu wa magamba; madini, wanyama wetu, miradi/kandarasi hewa!!
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,477
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lakini unasahau kwamba mtoto wa malkia wa mashoga amepewa mwaliko na CCM, AMETEMBEZWA SEHEMU ZOTE MUHIMU ZA NCHI
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,477
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wana JF msijisahau kuna mjadala wa katiba mpya, tuchangia kwenye sub-forum ya KATIBA MPYA tupate kuelimishana nini kinajiri Dodoma bungeni.Tutapigwa bao kwani JF ina impact sana kwa sasa kwa mambo muhimu ya nchi
     
  8. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,797
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Uhuru Wa Tanzania utaletwa na watanzania wenyewe wala si kutegemea Marekani au Uingereza
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ahsante sn kwa ku2kumbusha.
     
  10. L

    Lua JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fanya jambo kwa faida yako na usifanye kwa ajili ya mtu mwingine akusifie. kwa maana hiyo kama hawaungi mkono maandamano ya cdm unataka waunge mkono ufisadi wa ccm?
     
  11. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,471
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    HAPANA..ni mpaka baba riz aache kutoa rasilimali zetu bure kwao.........
     
  12. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,776
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kwa sababu wanajua kuwa CDM ikishika dola mambo ya ushoga ni huko huko, maana nchi itakuwa inajitegemea bila kupitisha bakuli. na vile vile wanafahamu kuwa tutawarudishia vyandarua vyao na huo utakuwa mwhich wa kutuibia uranium yetu
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hivi Uingera na USA zinasupport ufisadi wa CCM?
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na sehemu muhimu zaidi kwa mashoga amepelekwa pia...zanzibar.
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,599
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mbona unapenda kuongelea ushoga hata kwenye thread zisizohusu ushoga. We shoga nini? Nendeni nambari one a.k.a magamba utawapata mabasha huko. Usituletee ushoga wako hapa.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    eeeehh baba..
     
  17. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamesikia kuna Uranium. Ni wajanja wanajua akishika Mwenye akili hawataweza kusogeza matumbo yao huku. Kwa hiyo tusiwategemee kuwaunga mkono wale walioamka tayari. Pamoja na yote either waunge mkono au Wasiunge mkono dalili ya mapambazuko yanaonyesha kucha hakutakawia.
     
  18. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye wino mzito ulikaribia kujijibu ila ulisahau maneno mawili muhimu 'POSITIVE CHANGES'.

    CHADEMA haiungwi mkono kwa sababu wataleta NEGATIVE CHANGES katika nchi yetu, kwa hiyo hawawezi kuiunga mkono kamwe. Kwa mfano Wamarekani na Waingereza hawaamini kuwa Elimu Tanzania Itolewe bure. Na hata Nyerere alipotangaza kutoa Elimu na matibabu bure, Waingereza walishangaa sana na wakamuuliza kweli utaweza kufanya hivyo kwa nchi masikini kama Tanzania.

    Na ni hawa hawa Waingereza na nchi nyingine za EU ndizo zilizoshinyikiza serikali ya mkapa kulipia elimu na kutoa kodi ya kichwa.
     
  19. m

    marembo JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Zawadi Ngoda tumeshasema wazi ni problem na mzigo katika hii site. Hana mchango wowote katika thread zaidi ya kuota na kuisema vibaya CDM na viongozi wake. Nadhani hata elimu imempita kando uelewa wa sera ya Elimu bure haelewi. Tukiangalia raslimali zinavyotapanywa na kuibiwa vipi kutumia brain ushindwe kutoa huduma mbalimbali bure. hyaya mabo utekelezaji wake hauhitaji wala elimu ya vyuo bali ni kujua malengo husika, vipaumbele, fedha inatoka wapi, inaibiwa vipi na kugawiwa ifanye kazi liyokusudiwa. Kwani ni lazima kuchangia kama huna cha kuchangia?
    Halafu nimuulize jambo moja hii nchi ni masikini kama anavyodai. NChi yenye raslimali nyingi namna hiyo anaiweka kwenye kundi la masikini? Hivi watz tumelogwa au? Kama dhahabu, almasi na madini lukuki umeibadilisha kwa chandarua na dawa ya mbu unatarajia kutatua kero za wananchi?
     
  20. s

    seniorita JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    They only come in when they are sure that revolution is real and that there will be power change for sure....meanwhile they are spectators kulinda maslahi yao...but whether they join in or not....tutashinda tu
     
Loading...