Kwanini mara zote MAN UNITED ikifungwa game inaenda mpaka Dk 100 ?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,139
2,000
Inakuwa kweli ni dk za majeruhi ama labda ni mbinu za waamuzi kutaka timu ' yao ' ichomoe ?

Haiwezekani timu moja kila ikifungwa dk za majeruhi ziwe kibao ! Hapa kuna walakini .
 

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
3,004
2,000
Hiyo Man united ni kiwanda kipya kinachojengwa? Maana tumehaidiwa Tanzania ya viwanda na kichwa namba nane
 

mugosha

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
766
500
J
kama man u inafungwa na timu iliyopanda daraja,Je ikikutana na timu ya vikombe vyote ulaya aka MAN CITY itakuwaje?
Kwenye mpira 1+2 jibu linaweza kuwa lolote zaidi ya kuwa 3 kama hitaji la arithmetic iliyoko hapo juu linavyotaka.
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
May 15, 2016
15,955
2,000
Timu za namna hiyo ziko kila ligi, sasa sijui ni waamuzi wanakuwa wamebet au la. Iliniuma sana kwa Mtibwa 'kuporwa' ushindi dakika za mwamuzi wiki iliyopita.


Taratibu Za Kisheria Zipo Wazi!! Kama Unaumia Simba Kutokufungwa Ungelikata Rufaa.
Chaneta FC bhana! Hata yasiyowahusu yana wawasha...
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
109,914
2,000
Labda refa anajaribu kuwabeba kwenye dakika za majeruhi :):)

Inakuwa kweli ni dk za majeruhi ama labda ni mbinu za waamuzi kutaka timu ' yao ' ichomoe ?

Haiwezekani timu moja kila ikifungwa dk za majeruhi ziwe kibao ! Hapa kuna walakini .
 

msukuma fekero

JF-Expert Member
Aug 12, 2017
1,061
2,000
Inakuwa kweli ni dk za majeruhi ama labda ni mbinu za waamuzi kutaka timu ' yao ' ichomoe ?

Haiwezekani timu moja kila ikifungwa dk za majeruhi ziwe kibao ! Hapa kuna walakini .

Mzee wa kulalamika on freak mbona man city alivyopewa dkk 100 na burnley hukuleta uzi hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom