Kwanini Mara nyingi watu wanang'ang'ania kupenda wasikopendwa


kidadike

kidadike

Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
15
Likes
19
Points
5
kidadike

kidadike

Member
Joined Feb 19, 2013
15 19 5
Habari ya uzima wanajamvi.
Moja kwa moja naomba nielekee kwenye mada husika.
Katika utafiti wangu mdogo nimegundua kila mtu ana bahati ya kupendwa na mtu fulani lakini mara nyingi binadamu huwa hatuwapendi wale wanaotupenda kwa dhati na mwisho wa siku tunaangukia kupenda tusiko pendwa.
Hapo ndio balaa la kitu kinaitwa maumivu linaanza kutusumbua.
Hi ni kwanini hii hali inakuwa hivi na tufanye nini ili tuweze kuepuka kumpenda mtu asiekupenda kwa maana mtu kama hajakupenda kutoka moyoni ni vigumu kubadilisha mawazo yake zaidi atakudangany'a au kukuchuna tu
 
Charaxes

Charaxes

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
2,045
Likes
1,714
Points
280
Charaxes

Charaxes

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
2,045 1,714 280
Ndo ilivyo mkuu...ni kama ka nature
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,081
Likes
9,123
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,081 9,123 280
Tatizo moyo! Moyo ukipenda ni nguvu kuuzuia hata kama una sababu ya kufanya hivyo
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,372
Likes
34,200
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,372 34,200 280
Ndio maana yakaitwa mapenzi unavhofanya ni kupenda tu hayo mengine yote huwa hayaonekani
 
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,072
Likes
2,224
Points
280
Age
25
KweliKwanza

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,072 2,224 280
Nara nyingi watu hupenda watu wanaopendwa sana na wasio katika ligi yao
Mtu unakuta saiz yake ni Chausiku lkn analazimisha apendwe na Kylin
Na Chausiku hamtaki Jumanne anamtaka Enok
 
Toughlendon

Toughlendon

Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
91
Likes
99
Points
25
Toughlendon

Toughlendon

Member
Joined Dec 17, 2016
91 99 25
Da kuna demu nimekuwa namuitatain for years now nimemkatia tamaa na uzuri keshajua yaani kwake kugumu ila nikitest kwengine ni tiki tu
achana naye anabwana mwingine anamkaza vozuri...atakuja kukuona wa maana badae when things fall apart upande wake na wewe ulivyobwege utampokea kwa mikono miwili.....utafeli mkuuu....SIKUIZ SIO ZAMA ZA KUINTERTAIN A LADY FOR YEARS.....UNATAKA KUGUNDUA NINI ?....alot of gorgeous ladies out there...go have fun....ENJOY.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
14,658
Likes
12,423
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
14,658 12,423 280
Lazimisha. Akikuzidi mroge.
 
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
11,127
Likes
54,010
Points
280
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2013
11,127 54,010 280
Penda unakopendwa mpendwa.
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
Duh tatizo unakuta demu kutwa mzima anataka mchat alafu ukiweka ndoana anakataa then yeye anapenda muwe mnachat tu mpaka basi akili zao sitaki nataka
 
callmeGhost

callmeGhost

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
272
Likes
663
Points
180
Age
20
callmeGhost

callmeGhost

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
272 663 180
Habari ya uzima wanajamvi.
Moja kwa moja naomba nielekee kwenye mada husika.
Katika utafiti wangu mdogo nimegundua kila mtu ana bahati ya kupendwa na mtu fulani lakini mara nyingi binadamu huwa hatuwapendi wale wanaotupenda kwa dhati na mwisho wa siku tunaangukia kupenda tusiko pendwa.
Hapo ndio balaa la kitu kinaitwa maumivu linaanza kutusumbua.
Hi ni kwanini hii hali inakuwa hivi na tufanye nini ili tuweze kuepuka kumpenda mtu asiekupenda kwa maana mtu kama hajakupenda kutoka moyoni ni vigumu kubadilisha mawazo yake zaidi atakudangany'a au kukuchuna tu
Ushauri wangu ni ule ule, tho I won't be responsible for any damage :::

Wanaume wenzangu(and wanawake for this case), don't ever put all your eggs in one basket!!!

Conclusion:::
Huo msemo hapo juu sio mzuri kuufata hasa kwa wanaume wasio kuwa na speed limiter. Kwanini? My example; binafsi natongoza 6, 7 women kwa wakati mmoja. Hapa unaavoid kuumizwa. Kwangu ilishakuwa kama game, siumii kabisa nikitemwa, tena nikitoka kutemwa namtext mwingine tumeet. Unakuta sasa nadate na 2/7 girls... Its a win/win. Disadvantage moja, utakuwa kicheche .

-callmeGhost
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,772
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,772 1,393 280
toka alipoingia first year cousin mwaka 2012 nami mwaka huo nikiwa mwaka wa pili, ,mpk leo ni miaka 2-3 toka nimemaliza chuo lakini bado mtoto jenny sijamkatia tamaa...though now cwasiliani nae tena...mapenzi haya we acha tu.
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
382
Likes
379
Points
80
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
382 379 80
Raha ya mapenzi upende usipoendwa...mkipendana wte nani atamringia mwenzke ss...
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
382
Likes
379
Points
80
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
382 379 80
toka alipoingia first year cousin mwaka 2012 nami mwaka huo nikiwa mwaka wa pili, ,mpk leo ni miaka 2-3 toka nimemaliza chuo lakini bado mtoto jenny sijamkatia tamaa...though now cwasiliani nae tena...mapenzi haya we acha tu.
ndo ukubwa uo mzee baba ...we kazanaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850