Kwanini Mandela hakujenga hekalu au majumba makubwa kijijni kwao?


O

oldisgold

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
0
O

oldisgold

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
198 2 0
Pesa zote hizi alizopata kazipeleka wapi?

kwa nini kijijini kwao kuna vujumba vidogo vidogo na dhiki left and right?

kashindwa vipi kuiga mfano wa viongozi wa wenzake akajenga MJUMBA mkubwa na wamaaana?

hivi kweli mtu mwenye hadhi ya mandela kuwa na kijumba kidogo kama kule maana yake nini?
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
Tatizo la watanzania wanaamini nyumba ama majumba yanaweza kumpa mtu furaha, maeneo mengi duniani nyumba zinamilikiwa na taasisi, makampuni ama serikali, hata tanzania nyumba nyingi zinamilikiwa na watu kwa sababu ya wizi, mtu mshahara laki mbili anamiliki gari na jumba wapi kapata hizo mali
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
Tatizo la watanzania wanaamini nyumba ama majumba yanaweza kumpa mtu furaha, maeneo mengi duniani nyumba zinamilikiwa na taasisi, makampuni ama serikali, hata tanzania nyumba nyingi zinamilikiwa na watu kwa sababu ya wizi, mtu mshahara laki mbili anamiliki gari na jumba wapi kapata hizo mali
Umemaliza mkuu!!
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Akili ya kifisadi
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593