Kwanini maiti nyingi za watu maarufu zinahifadhiwa Lugalo?

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,564
Points
2,000
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,564 2,000
Watanzania bana,kila kitu mnauliza tu au hamtaki lugalo wapate hilo hela za kuhifadhia maiti? Soon mtaanza kuuliza kwann posta kuna magorofa..🤔
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,291
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,291 2,000
Na mm niulize swali kabla ya kuchangia.....
Je wanapelekwa lugalo kwa amri ya naji?!
1. Mahakama?
2. Madaktari?
3. Rais?
4. Polisi?
5. Familia?
6. Nk

Tujibu hapo ndipo maswali mengine yatafuata
 
mimiks

mimiks

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
691
Points
1,000
mimiks

mimiks

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
691 1,000
Na mm niulize swali kabla ya kuchangia.....
Je wanapelekwa lugalo kwa amri ya naji?!
1. Mahakama?
2. Madaktari?
3. Rais?
4. Polisi?
5. Familia?
6. Nk

Tujibu hapo ndipo maswali mengine yatafuata
Polisi
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,863
Points
2,000
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,863 2,000
Kusafi Sana. Kuna nafasi. Mashine za barafu nzima sana. Usiri wa wakuu .
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
8,942
Points
2,000
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
8,942 2,000
Na mm niulize swali kabla ya kuchangia.....
Je wanapelekwa lugalo kwa amri ya naji?!
1. Mahakama?
2. Madaktari?
3. Rais?
4. Polisi?
5. Familia?
6. Nk

Tujibu hapo ndipo maswali mengine yatafuata
7.CCM
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,555
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,555 2,000
Mkuu kwa nini unawatoa watu nje ya mstari?jamaa kauliza hajapata majibu nami nayasubiria maana kuna jamaa juzi aliuliza swali Kama ilo.Sasa hiyo comment yako imewatoa watu kwenye mstari.
my apology... Lakini ile ni hospital ya jeshi tukumbuke.. Kuna baadhi ya mambo jeshi pekee ndio huya handle kwa uadilifu
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
3,089
Points
2,000
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
3,089 2,000
Majokofu ya kutosha,kujipanga kwa faragha na usalama wa marehemu na ndugu/wanafamilia(hasa mali na vitu), maana misibani wanajaa vibaka(rejea nyumbani kwa Dr Mengi),nafasi ya kutosha
 

Forum statistics

Threads 1,336,618
Members 512,670
Posts 32,545,366
Top