Kwanini maiti nyingi za watu maarufu zinahifadhiwa Lugalo?

  • Thread starter Kanungila Karim
  • Start date
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
13,628
Points
2,000
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
13,628 2,000
1089642
Kwanini ni Lugalo ?
Marehemu RUGE baada ya kufariki huko Afrika Kusini maiti yake ilipowasili nchini baada ya kuagwa pale makao makuu ya Clouds360 ilienda kuhifadhiwa Lugalo?
Marehemu Godzillah baada ya kufariki mwili wake ulihifadhiwa Lugalo?
Marehemu Isaac Gwamba??
Na huyu marehemu Mengi leo hii wanasema mwili wake utawasili na kwenda kuhifadhiwa Lugalo?
Why LUGALO?

Kwani hawazioni hospitali zingine kama
Amana
Mwananyamala
Temeke
Muhimbili
Mloganzila

Why LUGALO???????
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,672
Points
2,000
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,672 2,000
View attachment 1089642
Kwanini ni Lugalo ?
Marehemu RUGE baada ya kufariki huko Afrika Kusini maiti yake ilipowasili nchini baada ya kuagwa pale makao makuu ya Clouds360 ilienda kuhifadhiwa Lugalo?
Marehemu Godzillah baada ya kufariki mwili wake ulihifadhiwa Lugalo?
Marehemu Isaac Gwamba??
Na huyu marehemu Mengi leo hii wanasema mwili wake utawasili na kwenda kuhifadhiwa Lugalo?
Why LUGALO?

Kwani hawazioni hospitali zingine kama
Amana
Mwananyamala
Temeke
Muhimbili
Mloganzila

Why LUGALO???????
Lugalo ndio sehemu ambapo maiti hupelekwa kwa ajili ya uchunguzi wa kina.............watu ambao wameuawa kwa "mipango" ya serikali hupelekwa na hata watu maarufu wanaosaidikiwa kuuwa,ndugu wanaweza kuomba wapelekwe Lugalo ama serikali ikashawishi wapelekwe kule.
Kwa nini Lugalo?
Kule wafanyakazi wote wa afya sio raia ni wanajeshi.....sasa ile hali ya kutunza privacy....."kufunika mambo"kama kifo kilipangwa na wenyewe serikali e.g Amina Chifupa death,hufanikishwa.....au hata Kama ameuawa ki kawaida ila ni mtu maarufu,usiri unakuwepo kwa kiwango kikubwa.......kumbuka matabibu wengi wanaohusika na huduma hizo ni cardet officers na wengi kuanzia ngazi ya "captain" ,kulingana na mafunzo na viapo vyao ni ngumu kutoa Siri/kuzungumza chochote kuhusiana na uchunguzi............kumbuka hata waandishi wa habari hawana haki ya kudemand habari za jeshi labda waitwe .......tofauti na hospitali za umma.
 
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
831
Points
1,000
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
831 1,000
Lugalo ndio sehemu ambapo maiti hupelekwa kwa ajili ya uchunguzi wa kina.............watu ambao wameuawa kwa "mipango" ya serikali hupelekwa na hata watu maarufu wanaosaidikiwa kuuwa,ndugu wanaweza kuomba wapelekwe Lugalo ama serikali ikashawishi wapelekwe kule.
Kwa nini Lugalo?
Kule wafanyakazi wote wa afya sio raia ni wanajeshi.....sasa ile hali ya kutunza privacy....."kufunika mambo"kama kifo kilipangwa na wenyewe serikali e.g Amina Chifupa death,hufanikishwa.....au hata Kama ameuawa ki kawaida ila ni mtu maarufu,usiri unakuwepo kwa kiwango kikubwa.......kumbuka matabibu wengi wanaohusika na huduma hizo ni cardet officers na wengi kuanzia ngazi ya "captain" ,kulingana na mafunzo na viapo vyao ni ngumu kutoa Siri/kuzungumza chochote kuhusiana na uchunguzi............kumbuka hata waandishi wa habari hawana haki ya kudemand habari za jeshi labda waitwe .......tofauti na hospitali za umma.
Shukrani nimejifunza kitu hapa mkuu.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,553
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,553 2,000
Ni maamuzi yenu tu ila lugalo ni sehemu ya kawaida tu hata garama zake
Ila wanasifika kwa kuwa na majokofu mazuri ya kuhifadhia maiti na wanajua namna ya kuhuhifadhi mwili
Mwananyamala pale longo×2 nyingi

Ova
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,752
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,752 2,000
Kule ni heshima zaidi na usaf na uhakika wa uhifadhi hamna longolongo
View attachment 1089642
Kwanini ni Lugalo ?
Marehemu RUGE baada ya kufariki huko Afrika Kusini maiti yake ilipowasili nchini baada ya kuagwa pale makao makuu ya Clouds360 ilienda kuhifadhiwa Lugalo?
Marehemu Godzillah baada ya kufariki mwili wake ulihifadhiwa Lugalo?
Marehemu Isaac Gwamba??
Na huyu marehemu Mengi leo hii wanasema mwili wake utawasili na kwenda kuhifadhiwa Lugalo?
Why LUGALO?

Kwani hawazioni hospitali zingine kama
Amana
Mwananyamala
Temeke
Muhimbili
Mloganzila

Why LUGALO???????
 
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
2,659
Points
2,000
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
2,659 2,000
View attachment 1089642
Kwanini ni Lugalo ?
Marehemu RUGE baada ya kufariki huko Afrika Kusini maiti yake ilipowasili nchini baada ya kuagwa pale makao makuu ya Clouds360 ilienda kuhifadhiwa Lugalo?
Marehemu Godzillah baada ya kufariki mwili wake ulihifadhiwa Lugalo?
Marehemu Isaac Gwamba??
Na huyu marehemu Mengi leo hii wanasema mwili wake utawasili na kwenda kuhifadhiwa Lugalo?
Why LUGALO?

Kwani hawazioni hospitali zingine kama
Amana
Mwananyamala
Temeke
Muhimbili
Mloganzila

Why LUGALO???????
Uliwezaje kupiga pik
 
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,560
Points
2,000
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,560 2,000
Lugalo ndio sehemu ambapo maiti hupelekwa kwa ajili ya uchunguzi wa kina.............watu ambao wameuawa kwa "mipango" ya serikali hupelekwa na hata watu maarufu wanaosaidikiwa kuuwa,ndugu wanaweza kuomba wapelekwe Lugalo ama serikali ikashawishi wapelekwe kule.
Kwa nini Lugalo?
Kule wafanyakazi wote wa afya sio raia ni wanajeshi.....sasa ile hali ya kutunza privacy....."kufunika mambo"kama kifo kilipangwa na wenyewe serikali e.g Amina Chifupa death,hufanikishwa.....au hata Kama ameuawa ki kawaida ila ni mtu maarufu,usiri unakuwepo kwa kiwango kikubwa.......kumbuka matabibu wengi wanaohusika na huduma hizo ni cardet officers na wengi kuanzia ngazi ya "captain" ,kulingana na mafunzo na viapo vyao ni ngumu kutoa Siri/kuzungumza chochote kuhusiana na uchunguzi............kumbuka hata waandishi wa habari hawana haki ya kudemand habari za jeshi labda waitwe .......tofauti na hospitali za umma.
Usilolijua uliza kwanza uambiwe. Usiaminishe watu ujinga. Ulichoongea ni uongo mtupu. Lugalo hospital ni ya jeshi lakini wafanyakazi hata raia wapo tena Specialties. Nenda idara ya macho, nenda ECG, nenda X-ray zipo nyingi tu. Kwa maono yangu na ilivyo ni hivi:
Sehemu yeyote duniani ukianzia USA, UK , Russia nk. Hospitali za jeshi ndizo zinakuwa the last resort... For everything na kikubwa ni usalama (security) hata leo Rais akafariki atapelekwa Lugalo. Lugalo ilitakiwa kuwa na hadhi zaidi ya muhimbili ama kuwa sawa Lakini inakuwa zaidi kwa issue ya Security.
 
M

marine 1

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
34
Points
95
M

marine 1

Member
Joined Jul 29, 2015
34 95
View attachment 1089642
Kwanini ni Lugalo ?
Marehemu RUGE baada ya kufariki huko Afrika Kusini maiti yake ilipowasili nchini baada ya kuagwa pale makao makuu ya Clouds360 ilienda kuhifadhiwa Lugalo?
Marehemu Godzillah baada ya kufariki mwili wake ulihifadhiwa Lugalo?
Marehemu Isaac Gwamba??
Na huyu marehemu Mengi leo hii wanasema mwili wake utawasili na kwenda kuhifadhiwa Lugalo?
Why LUGALO?

Kwani hawazioni hospitali zingine kama
Amana
Mwananyamala
Temeke
Muhimbili
Mloganzila

Why LUGALO???????
Sasa ebu jiulize, pale Airport tu mwili kubebwa na Folk lift picha zimesambaa mtandaoni, je wakipata picha ya marehemu labda awe na jambo lisilo la kawaida, wataweza kumsitiri!?

Lugalo ni jeshini, wana maadili na wanalinda "privacy" za watu
 
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
575
Points
500
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
575 500
Kwanz ni hospitali za wilaya walizotoka marehemu, pili ni hospitali inayofikika kirahisi bila kuathiri shuguli nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,336,618
Members 512,670
Posts 32,545,366
Top