Kwanini Magufuli hafai kuwa Rais?


pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,250
Points
2,000
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,250 2,000
Magufuli hafai kuwa rais kwa sababu hizi,
1.Sio mwanasiasa.Tanzania bado haipo tayari kuongozwa na mtu asiye mwanasiasa.Tanzania inahitaji kiongozi mwanasiasa anayeweza fanya lobbying na mwanadiplomasia.
Hii pekee inakufanya usimpe Magufuli kura.
2.Magufuli ni mtendaji na sio kiongozi,tunahitaji kiongozi.
Tanzania haimtafuti bwana miradi au mkurugenzi wa maendeleo!Tunamtafuta mtu wa kutoa dira na kukwamua nchi penye mikwamo.Magufuli ni msimamizi mzuri wa miradi ila sio kiongozi wa mfano.Nchi inaweza kujikuta kwenye migogoro na mikwamo kama kiongozi wake hana ushawishi wa kutoa dira.
Hizi ni sababu kubwa za kutokumpa kura yangu Magufuli.
 
Nyamgessi

Nyamgessi

Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
81
Points
0
Nyamgessi

Nyamgessi

Member
Joined Mar 26, 2015
81 0
Wee sio mzima kabisa,nchi hii imefikishwa kwenye majanga kama haya na wanasiasa kwa sasa tunataka rais mtendaji na mwanasayansi ambaye akiongea kitu lazima akakisimamie na anahakikisha kimetekelezeka ,
 
kende

kende

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
3,537
Points
1,250
kende

kende

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
3,537 1,250
hivi nyie si ndo kilasiku mlikuwa mnaimba mnamtaka rais dikteta baada ya Kikwete 'kuchekacheka' sana?
 
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,860
Points
1,170
A

aiai654

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,860 1,170
Hana sifa tu...hana sifa (kwa sauti ya Nyerere)
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,722
Points
2,000
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,722 2,000
Chama chake cha ccm hakifai
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,478
Points
2,000
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,478 2,000
tatizo la Magufuli ni moja tu, yupo chini ya CCM.... Hilo tu, mengine yote Magufuli yuko fit sana...
EL kinachomnyanyua ni kimoja tu, yupo chini ya UKAWA, hilo tu.. mengine yote hayuko fit kabisa.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Magufuli ndio mgombea pekee bora mwaka huu.tummiminie kura
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Ikulu si wodi ya wagonjwa
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Rais ajaye lazima awe magufuli. Naomba kila mtu humu ampe kichinjio chake
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,250
Points
2,000
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,250 2,000
Nyerere tu ndio alikuwa mwanasiasa.Wengine waliomfuata ni shidaaah!
Magufuli kama sio mwanasiasa ataitangazaje nchi? Kwa kusoma idadi ya samaki na kilometer za barabara?
Noooon.Tunahitaji kiongozi! Baada ya Nyerere hatujapata kiongozi bali watawala! Sasa tumweke mtu mwingine anayekiri kuwa siasa kwake ni shida?? Hapana.
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,962
Points
2,000
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,962 2,000
Tatizo liko ccm... ndo maana Dr. Magufuli naye ameshawastukia... Wanalumumba wanaangaika kuandaa hotuba akipewa asome anaiweka pembeni anakuja na ya kwake mwenyewe...
Magufuli ameshabaini kuwa ili ashinde inabidi ajitofautishe na wanaccm wengine...
Ikumbukwe kuwa Magufuli hakujiandaa kugombea Urais. Jaribu kufuatilia kwa karibu utaona anajitahidi kuiga kila kitu kutoka kwa Lowassa kuanzia kaulimbiu hadi mavazi...!!

ccm ni matapeli na hapa wanamtapeli Dr. Magufuli mchana kweupe..!! Mtu tokea awali alijiandaa kwenda kumpigia kura Lowassa kwenye preliminaries kule ccm ghafla bin vuu anajikuta kabebeshwa zigo lote la choo chakavu...!!
Badala ya kumpa support amepewa watukanaji na wapi dili...
Kwa ninavyomfahamu Magufuli atakuwa anajuta sana...
 
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
3,018
Points
2,000
kagombe

kagombe

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2015
3,018 2,000
Tatizo liko ccm... ndo maana Dr. Magufuli naye ameshawastukia... Wanalumumba wanaangaika kuandaa hotuba akipewa asome anaiweka pembeni anakuja na ya kwake mwenyewe...
Magufuli ameshabaini kuwa ili ashinde inabidi ajitofautishe na wanaccm wengine...
Ikumbukwe kuwa Magufuli hakujiandaa kugombea Urais. Jaribu kufuatilia kwa karibu utaona anajitahidi kuiga kila kitu kutoka kwa Lowassa kuanzia kaulimbiu hadi mavazi...!!

ccm ni matapeli na hapa wanamtapeli Dr. Magufuli mchana kweupe..!! Mtu tokea awali alijiandaa kwenda kumpigia kura Lowassa kwenye preliminaries kule ccm ghafla bin vuu anajikuta kabebeshwa zigo lote la choo chakavu...!!
Badala ya kumpa support amepewa watukanaji na wapi dili...
Kwa ninavyomfahamu Magufuli atakuwa anajuta sana...
Magufuli.akundaliwa Kua raisi ndio maana ata tshert khanga na kofia za magufuli.hakuna inaonekana alipandishiwa tren kwa mbele
 
Sdebaseboy

Sdebaseboy

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
716
Points
250
Sdebaseboy

Sdebaseboy

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
716 250
Wanasiasa wezi hatuwataki tunataka mchapakazi tu. Hii ni awamu ya Magufuli. Mtoa post Kajipange tena ndo urudi hapa umegonga mwamba.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,902
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,902 2,000
Wafanya kazi wafanyakazi laiti mngelijua msingempa kura!
 

Forum statistics

Threads 1,295,666
Members 498,336
Posts 31,218,942
Top