Kwanini Lowassa anasema kura milioni 6 ni zake na siyo za Chama?


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
Naomba mnisaidie hapa, kwenye uchaguzi uliopita ukawa au Muungano wa baadhi ya vyama vya Upinzani vilipata kura milioni 6 kati ya kura zote zilizopigwa, mpaka hapo sina tatizo, ila nisichoelewa ni kwa nini Lowasa husema kwamba hizo kura milioni 6 ni zake?, yaani ina maana yeye ndiye aliyeleta kura milioni 6 ukawa, hivi hili ni kweli au upotoshaji?
Tuangalie trend ya upingaji kura TZ!

Uchaguzi wa mwaka 2005,
CUF chini ya Lipumba ilipata 11.6% ya kura zilizopigwa
CHADEMA chini ya Mbowe ilipata 5.9% ya kura zote zilizopigwa na wengine ukiondoa CCM ambaye ndiyo mshindi walipata kura chache zaidi!

Uchaguzi wa Mwaka 2010
CHADEMA chini ya Slaa ilipata kura 2 271 841 ambazo ni sawa na 26.34% ambalo ni ongezeko za mara 4 ya kura za mwaka 2005 yaani ktk 5.6-26.34%
CUF chini ya Lipumba ilipata kura 695 667 ambazo ni sawa na 8.06% ya kura zote zilizopigwa na wengineo walipata chini ya 1.5%
CCM chini ya Kikwete walipata kura 5 276 827 sawa na 61.17% ya kura zote zilizopigwa!

Mwaka 2015
CHADEMA walipata kura 4 627 923 sawa na asilimia 31.75%
CUF walipata kura 1,257 765 sawa na 8.63%
CCM 55.04%

Sasa swali langu ni Je, ina maana kama Lowasa asingegombea upande ukawa, wangeshindwa kweli kufikisha hizo kura, kwa maana ukiangalia trend Slaa na CHADEMA waliongeza ndani ya miaka 5 ktk 5.6% za Mbowe mpaka 26.34% ambayo ni zaidi ya mara 4 ndani ya miaka 5 tu, sasa kwanini angeshindwa au niseme CHADEMA na CUF chini ya Lipumba wangeshindwa bila ya Lowasa kuongeza 5% tu zaidi ndani ya miaka 5 mingine? Au kura nyingi zaidi?

Lengo langu hapa na kuondoa tafsiri na uongo tunaolishwa kila siku kwamba Lowasa ameleta kura milioni 6 ukawa hali inayopelekea baadhi ya watu kuamini na kukubali upotoshaji huu kwani hata kama Lowasa asingegombea ukweli kwa kutumia kielelezo cha chaguzi za nyuma bado ukawa wangeweza kufikisha hizo kura kama siyo zaidi ya hapo, kwa maana ukawa wameongeza 5% tu ktk 26% walizopata CHADEMA 2010, hesabu hazidanganyi!

Hivyo acheni kuabudu watu, Lowasa hana kura milioni 6, bali kilichompa kura milioni 6 ni ukawa, hivyo ukawa yaani vyama ndivyo vilivyompa kura na siyo yeye ndiyo aliyevipa vyama kura kuweni makini sana kwenye hili, msipotoshwe kila kitu kipo wazi fanyeni hesabu tu, hivyo acheni kuabudu watu na fwateni sera za vyama hii itasaidia kujenga taasisi kwenye vyama na siyo kuabudu mtu!
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,858
Likes
17,618
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,858 17,618 280
Naomba mnisaidie hapa, kwenye uchaguzi uliopita ukawa au Muungano wa baadhi ya vyama vya Upinzani vilipata kura milioni 6 kati ya kura zote zilizopigwa, mpaka hapo sina tatizo, ila nisichoelewa ni kwa nini Lowasa husema kwamba hizo kura milioni 6 ni zake?, yaani ina maana yeye ndiye aliyeleta kura milioni 6 ukawa, hivi hili ni kweli au upotoshaji?
Tuangalie trend ya upingaji kura TZ!

Uchaguzi wa mwaka 2005,
CUF chini ya Lipumba ilipata 11.6% ya kura zilizopigwa
CHADEMA chini ya Mbowe ilipata 5.9% ya kura zote zilizopigwa na wengine walipata kura chache zaidi!

Uchaguzi wa Mwaka 2010
Chadema chini ya Slaa ilipata kura 2 271 841 ambazo ni sawa na 26.34%
CUF chini ya Lipumba ilipata kura 695 667 ambazo ni sawa na 8.06% ya kura zote zilizopigwa na wengineo walipata chini ya 1.5%
CCM chini ya Kikwete walipata kura 5 276 827 sawa na 61.17% ya kura zote zilizopigwa!

Mwaka 2015
Chadema walipata kura 4 627 923 sawa na asilimia 31.75%
CUF walipata kura 1,257 765 sawa na 8.63%
CCM 55.04%

Sasa swali langu ni Je ni maana kama Lowasa asingegombea upande ukawa, wangeshindwa kweli kufikisha hizo kura, kwa maana ukiangalia trend Slaa (alivyosimama) aliongeza ndani ya miaka 5 ktk 5.6% za Mbowe mpaka 26.34% ambayo ni zaidi ya mara 4 ndani ya miaka 5 tu, sasa kwanini angeshindwa au niseme chadema ingeshindwa bila ya Lowasa kuongeza kura nyingi zaidi?

Lengo langu hapa na kuondoa tafsiri na uongo tunaolishwa kila siku kwamba Lowasa ameleta kura milioni 6 ukawa hali inayopelekea watu kuamini na kukubali upotoshaji huu kwani hata kama Lowasa asingegombea ukweli kwa kutumia kielelezo cha chaguzi za nyuma bado ukawa wangeweza kufikisha hizo kura kama siyo zaidi ya hapo, hesabu hazidanganyi!

Hivyo acheni kuabudu watu, Lowasa hana kura milioni 6, bali kilichompa kura milioni 6 ni ukawa, hivyo ukawa yaani vyama ndivyo vilivyompa kura na siyo yeye ndiyo aliyevipa vyama kura kuweni makini sana kwenye hili, msipotoshwe kila kitu kipo wazi fanyeni hesabu tu!
Hongera sana mkuu kwa kuwapa za uso na kuongea kweli tupu..ingawa kwa kizazi hiki cha chadema mwendokasi usitegemee wakakupongeza!
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
82,052
Likes
408,738
Points
280
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
82,052 408,738 280
Lowassa anawatesa sana CCM.

Poleni sana.
Hii kauli mkuu Asigwa huwa inanishangaza sana. Lowassa ni mwanasiasa mashuhuri wa upinzani. Sasa unataka kweli asiandamwe? Si ndiyo siasa hizo ama? Kuchokozana na kutafutiana vikashfa? Unafikiri akifulia kabisa baada ya 2020 kuna mtu atamsema tena?
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,774
Likes
7,598
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,774 7,598 280
Kumbe bado unamuota Lowasa..uchaguzi si ulishapita
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Lowasa anawatesa sana Lumumba, Mnakosa raha kabsa mkimsikia rais Lowasa
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,959
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,959 280
Naomba mnisaidie hapa, kwenye uchaguzi uliopita ukawa au Muungano wa baadhi ya vyama vya Upinzani vilipata kura milioni 6 kati ya kura zote zilizopigwa, mpaka hapo sina tatizo, ila nisichoelewa ni kwa nini Lowasa husema kwamba hizo kura milioni 6 ni zake?, yaani ina maana yeye ndiye aliyeleta kura milioni 6 ukawa, hivi hili ni kweli au upotoshaji?
Tuangalie trend ya upingaji kura TZ!

Uchaguzi wa mwaka 2005,
CUF chini ya Lipumba ilipata 11.6% ya kura zilizopigwa
CHADEMA chini ya Mbowe ilipata 5.9% ya kura zote zilizopigwa na wengine ukiondoa CCM ambaye ndiyo mshindi walipata kura chache zaidi!

Uchaguzi wa Mwaka 2010
Chadema chini ya Slaa ilipata kura 2 271 841 ambazo ni sawa na 26.34% ambalo ni ongezeko za mara 4 ya kura za mwaka 2005 yaani ktk 5.6-26.34%
CUF chini ya Lipumba ilipata kura 695 667 ambazo ni sawa na 8.06% ya kura zote zilizopigwa na wengineo walipata chini ya 1.5%
CCM chini ya Kikwete walipata kura 5 276 827 sawa na 61.17% ya kura zote zilizopigwa!

Mwaka 2015
Chadema walipata kura 4 627 923 sawa na asilimia 31.75%
CUF walipata kura 1,257 765 sawa na 8.63%
CCM 55.04%

Sasa swali langu ni Je, ina maana kama Lowasa asingegombea upande ukawa, wangeshindwa kweli kufikisha hizo kura, kwa maana ukiangalia trend Slaa na chadema waliongeza ndani ya miaka 5 ktk 5.6% za Mbowe mpaka 26.34% ambayo ni zaidi ya mara 4 ndani ya miaka 5 tu, sasa kwanini angeshindwa au niseme chadema na CUF chini ya Lipumba wangeshindwa bila ya Lowasa kuongeza 5% tu zaidi ndani ya miaka 5 mingine? Au kura nyingi zaidi?

Lengo langu hapa na kuondoa tafsiri na uongo tunaolishwa kila siku kwamba Lowasa ameleta kura milioni 6 ukawa hali inayopelekea baadhi ya watu kuamini na kukubali upotoshaji huu kwani hata kama Lowasa asingegombea ukweli kwa kutumia kielelezo cha chaguzi za nyuma bado ukawa wangeweza kufikisha hizo kura kama siyo zaidi ya hapo, kwa maana ukawa wameongeza 5% tu ktk 26% walizopata chadema 2010, hesabu hazidanganyi!

Hivyo acheni kuabudu watu, Lowasa hana kura milioni 6, bali kilichompa kura milioni 6 ni ukawa, hivyo ukawa yaani vyama ndivyo vilivyompa kura na siyo yeye ndiyo aliyevipa vyama kura kuweni makini sana kwenye hili, msipotoshwe kila kitu kipo wazi fanyeni hesabu tu, hivyo acheni kuabudu watu na fwateni sera za vyama hii itasaidia kujenga taasisi kwenye vyama na siyo kuabudu mtu!
Munatumika vibaya hivi hauna vingine vya kujadili?

huku kitaa watu wananjaa muda wa kampeni jamani umepita..Hapa kazi tu.!
 
PingIdea

PingIdea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
365
Likes
154
Points
60
PingIdea

PingIdea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2015
365 154 60
Rais wa Miyoyo ya Watanzania siku zote huzungumziwa viva Lowassa
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
Nenda kibaruani mambo ya Lowasa hayatakuingizia kipato hata kidogo kila siku kwenye keybord sijui unafanya kazi saa ngapi
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,051
Likes
13,746
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,051 13,746 280
Lowasa ytuko sahihi.Angalia kura alizopata yeye jumlisha na kura zote walizopata wabunge wa UKAWA.Maeneo mengi yeye alipata kura nyingi wakati UKAWA walishindwa kupata hata diwani.Kama zingekuwa zile kura milioni 6 ni za CHADEMA basi kote alikopata kura nyingi wangepata wabunge na madiwani.

Zanzibar alipata kura nyingi CHADEMA hawakupata Hata diwani!!!!! Wala mbunge! Kwa hili LOWASA yuko sahihi 100% Alipata kura kwa umaarufu wake sio wa CHADEMA
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,622
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,622 280
Kiswahili ulipata ngapi
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Kwani wapiga kura walikuwa wanamchagua MTU Kwa jina au chama?
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,674
Likes
5,514
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,674 5,514 280
Naomba mnisaidie hapa, kwenye uchaguzi uliopita ukawa au Muungano wa baadhi ya vyama vya Upinzani vilipata kura milioni 6 kati ya kura zote zilizopigwa, mpaka hapo sina tatizo, ila nisichoelewa ni kwa nini Lowasa husema kwamba hizo kura milioni 6 ni zake?, yaani ina maana yeye ndiye aliyeleta kura milioni 6 ukawa, hivi hili ni kweli au upotoshaji?
Tuangalie trend ya upingaji kura TZ!

Uchaguzi wa mwaka 2005,
CUF chini ya Lipumba ilipata 11.6% ya kura zilizopigwa
CHADEMA chini ya Mbowe ilipata 5.9% ya kura zote zilizopigwa na wengine ukiondoa CCM ambaye ndiyo mshindi walipata kura chache zaidi!

Uchaguzi wa Mwaka 2010
Chadema chini ya Slaa ilipata kura 2 271 841 ambazo ni sawa na 26.34% ambalo ni ongezeko za mara 4 ya kura za mwaka 2005 yaani ktk 5.6-26.34%
CUF chini ya Lipumba ilipata kura 695 667 ambazo ni sawa na 8.06% ya kura zote zilizopigwa na wengineo walipata chini ya 1.5%
CCM chini ya Kikwete walipata kura 5 276 827 sawa na 61.17% ya kura zote zilizopigwa!

Mwaka 2015
Chadema walipata kura 4 627 923 sawa na asilimia 31.75%
CUF walipata kura 1,257 765 sawa na 8.63%
CCM 55.04%

Sasa swali langu ni Je, ina maana kama Lowasa asingegombea upande ukawa, wangeshindwa kweli kufikisha hizo kura, kwa maana ukiangalia trend Slaa na chadema waliongeza ndani ya miaka 5 ktk 5.6% za Mbowe mpaka 26.34% ambayo ni zaidi ya mara 4 ndani ya miaka 5 tu, sasa kwanini angeshindwa au niseme chadema na CUF chini ya Lipumba wangeshindwa bila ya Lowasa kuongeza 5% tu zaidi ndani ya miaka 5 mingine? Au kura nyingi zaidi?

Lengo langu hapa na kuondoa tafsiri na uongo tunaolishwa kila siku kwamba Lowasa ameleta kura milioni 6 ukawa hali inayopelekea baadhi ya watu kuamini na kukubali upotoshaji huu kwani hata kama Lowasa asingegombea ukweli kwa kutumia kielelezo cha chaguzi za nyuma bado ukawa wangeweza kufikisha hizo kura kama siyo zaidi ya hapo, kwa maana ukawa wameongeza 5% tu ktk 26% walizopata chadema 2010, hesabu hazidanganyi!

Hivyo acheni kuabudu watu, Lowasa hana kura milioni 6, bali kilichompa kura milioni 6 ni ukawa, hivyo ukawa yaani vyama ndivyo vilivyompa kura na siyo yeye ndiyo aliyevipa vyama kura kuweni makini sana kwenye hili, msipotoshwe kila kitu kipo wazi fanyeni hesabu tu, hivyo acheni kuabudu watu na fwateni sera za vyama hii itasaidia kujenga taasisi kwenye vyama na siyo kuabudu mtu!
Haya sem no gani nikurushie hela yako
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,491
Likes
6,037
Points
280
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,491 6,037 280
mtoa post ni yule yule :eek:
 
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
1,380
Likes
2,215
Points
280
makilo

makilo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
1,380 2,215 280
2015 Mgombea wa cuf bara alikuwa nani vile?

aya kachukue buku mbili iyo.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Naomba mnisaidie hapa, kwenye uchaguzi uliopita ukawa au Muungano wa baadhi ya vyama vya Upinzani vilipata kura milioni 6 kati ya kura zote zilizopigwa, mpaka hapo sina tatizo, ila nisichoelewa ni kwa nini Lowasa husema kwamba hizo kura milioni 6 ni zake?, yaani ina maana yeye ndiye aliyeleta kura milioni 6 ukawa, hivi hili ni kweli au upotoshaji?
Tuangalie trend ya upingaji kura TZ!

Uchaguzi wa mwaka 2005,
CUF chini ya Lipumba ilipata 11.6% ya kura zilizopigwa
CHADEMA chini ya Mbowe ilipata 5.9% ya kura zote zilizopigwa na wengine ukiondoa CCM ambaye ndiyo mshindi walipata kura chache zaidi!

Uchaguzi wa Mwaka 2010
CHADEMA chini ya Slaa ilipata kura 2 271 841 ambazo ni sawa na 26.34% ambalo ni ongezeko za mara 4 ya kura za mwaka 2005 yaani ktk 5.6-26.34%
CUF chini ya Lipumba ilipata kura 695 667 ambazo ni sawa na 8.06% ya kura zote zilizopigwa na wengineo walipata chini ya 1.5%
CCM chini ya Kikwete walipata kura 5 276 827 sawa na 61.17% ya kura zote zilizopigwa!

Mwaka 2015
CHADEMA walipata kura 4 627 923 sawa na asilimia 31.75%
CUF walipata kura 1,257 765 sawa na 8.63%
CCM 55.04%

Sasa swali langu ni Je, ina maana kama Lowasa asingegombea upande ukawa, wangeshindwa kweli kufikisha hizo kura, kwa maana ukiangalia trend Slaa na CHADEMA waliongeza ndani ya miaka 5 ktk 5.6% za Mbowe mpaka 26.34% ambayo ni zaidi ya mara 4 ndani ya miaka 5 tu, sasa kwanini angeshindwa au niseme CHADEMA na CUF chini ya Lipumba wangeshindwa bila ya Lowasa kuongeza 5% tu zaidi ndani ya miaka 5 mingine? Au kura nyingi zaidi?

Lengo langu hapa na kuondoa tafsiri na uongo tunaolishwa kila siku kwamba Lowasa ameleta kura milioni 6 ukawa hali inayopelekea baadhi ya watu kuamini na kukubali upotoshaji huu kwani hata kama Lowasa asingegombea ukweli kwa kutumia kielelezo cha chaguzi za nyuma bado ukawa wangeweza kufikisha hizo kura kama siyo zaidi ya hapo, kwa maana ukawa wameongeza 5% tu ktk 26% walizopata CHADEMA 2010, hesabu hazidanganyi!

Hivyo acheni kuabudu watu, Lowasa hana kura milioni 6, bali kilichompa kura milioni 6 ni ukawa, hivyo ukawa yaani vyama ndivyo vilivyompa kura na siyo yeye ndiyo aliyevipa vyama kura kuweni makini sana kwenye hili, msipotoshwe kila kitu kipo wazi fanyeni hesabu tu, hivyo acheni kuabudu watu na fwateni sera za vyama hii itasaidia kujenga taasisi kwenye vyama na siyo kuabudu mtu!
Mchague magufuli ndugu zangu,mchague magufuli
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Hongera sana mkuu kwa kuwapa za uso na kuongea kweli tupu..ingawa kwa kizazi hiki cha chadema mwendokasi usitegemee wakakupongeza!
Nimegundua sasa kuwa mjinga na muelevu wakiwa na njaa wote ni sawa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,966
Likes
27,961
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,966 27,961 280
Naomba mnisaidie hapa, kwenye uchaguzi uliopita ukawa au Muungano wa baadhi ya vyama vya Upinzani vilipata kura milioni 6 kati ya kura zote zilizopigwa, mpaka hapo sina tatizo, ila nisichoelewa ni kwa nini Lowasa husema kwamba hizo kura milioni 6 ni zake?, yaani ina maana yeye ndiye aliyeleta kura milioni 6 ukawa, hivi hili ni kweli au upotoshaji?
Tuangalie trend ya upingaji kura TZ!

Uchaguzi wa mwaka 2005,
CUF chini ya Lipumba ilipata 11.6% ya kura zilizopigwa
CHADEMA chini ya Mbowe ilipata 5.9% ya kura zote zilizopigwa na wengine ukiondoa CCM ambaye ndiyo mshindi walipata kura chache zaidi!

Uchaguzi wa Mwaka 2010
CHADEMA chini ya Slaa ilipata kura 2 271 841 ambazo ni sawa na 26.34% ambalo ni ongezeko za mara 4 ya kura za mwaka 2005 yaani ktk 5.6-26.34%
CUF chini ya Lipumba ilipata kura 695 667 ambazo ni sawa na 8.06% ya kura zote zilizopigwa na wengineo walipata chini ya 1.5%
CCM chini ya Kikwete walipata kura 5 276 827 sawa na 61.17% ya kura zote zilizopigwa!

Mwaka 2015
CHADEMA walipata kura 4 627 923 sawa na asilimia 31.75%
CUF walipata kura 1,257 765 sawa na 8.63%
CCM 55.04%

Sasa swali langu ni Je, ina maana kama Lowasa asingegombea upande ukawa, wangeshindwa kweli kufikisha hizo kura, kwa maana ukiangalia trend Slaa na CHADEMA waliongeza ndani ya miaka 5 ktk 5.6% za Mbowe mpaka 26.34% ambayo ni zaidi ya mara 4 ndani ya miaka 5 tu, sasa kwanini angeshindwa au niseme CHADEMA na CUF chini ya Lipumba wangeshindwa bila ya Lowasa kuongeza 5% tu zaidi ndani ya miaka 5 mingine? Au kura nyingi zaidi?

Lengo langu hapa na kuondoa tafsiri na uongo tunaolishwa kila siku kwamba Lowasa ameleta kura milioni 6 ukawa hali inayopelekea baadhi ya watu kuamini na kukubali upotoshaji huu kwani hata kama Lowasa asingegombea ukweli kwa kutumia kielelezo cha chaguzi za nyuma bado ukawa wangeweza kufikisha hizo kura kama siyo zaidi ya hapo, kwa maana ukawa wameongeza 5% tu ktk 26% walizopata CHADEMA 2010, hesabu hazidanganyi!

Hivyo acheni kuabudu watu, Lowasa hana kura milioni 6, bali kilichompa kura milioni 6 ni ukawa, hivyo ukawa yaani vyama ndivyo vilivyompa kura na siyo yeye ndiyo aliyevipa vyama kura kuweni makini sana kwenye hili, msipotoshwe kila kitu kipo wazi fanyeni hesabu tu, hivyo acheni kuabudu watu na fwateni sera za vyama hii itasaidia kujenga taasisi kwenye vyama na siyo kuabudu mtu!
Ukikosa elimu ya darasani hayo ndiyo matokeo yake sasa unakuwa kama kituko tu
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,419
Likes
819
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,419 819 280
Chagua magufuli unadhani kula alizopata Rais kipindi cha campaign alikuwa anajinadi vipi
 

Forum statistics

Threads 1,235,526
Members 474,641
Posts 29,225,721