Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kwenye ugawaji wa viwanja,majina ya viongozi wa CCM ndio wanapata?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Jul 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,403
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Hi ma GT,
    Nimejaribua kufatilia majina ya watu wanaopata viwanja vya kupimwa wengi wanaopata wanakua ni viongozi wa CCM au watu wanaonuafahika na CCM,sample niliyokuja nayo ni ya Gezaulole 1800 Project! Source:Temeke Municipal Council website

    S/N:
    2.Mark Mwandosya
    7.Abbas Mtemvu
    24.A.F Luambano-M/kit wa mtaa CCM
    30.A.Kitwana Kondo
    31.Aggrey Mwamri
    87.Asha Meck Sadiki
    147.Dotto Msawa--Diwan CCM
    218.Dr Faustine Ndungulile
    242.George Mkuchika
    258.Hawa Ghasia
    288.Hasheem Thabeet(Hashim Thabit)
    304.Idd Azan
    344.John M. Cheyo--CCM D
    389.Khalfan Kikwete
    458.Michael Pombe Magufuli
    553.Yusuf Mzee
    580.Pindi Chana
    583.Ramadhan Dau
    619.Said Meck Sadiki
    672.Sitti Abbas Mtemvu
    675.Sophia Simba
    7O1.Victor Geogre Mkuchika
    715.William mhando
    724.Yusuf Mustafa Yakub

    Nawasilisha
     
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha tu baba... hao ndo wenye hii nchi.. wengine sisi tungalie tu.... yaani inauma sana.... lakini mwisho waja....
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,403
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Nimeangalia labda nitapata mtu yeyote wa CDM sijaona,hawa mafisadi wanajilimbikizia mali sana kwa ku-lob system,mwisho wao waja tu TCDM 2015
     
  4. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani majina ya waliopata awamu ya 2 yametoka??
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Huu ni ubinafsi wa hali ya juu kwa viongozi wa ccm hata hawaoni aibu. Awali ya yote wote hawa wanaishi kwenye nyumba zao na bado wanakomalia viwanja ambavyo sisi walala hoi tunalilia kupewa ili nasi tupate mahali pa kujisetili!!
     
  6. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,036
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haya majina mbona waliyakataaaaaaa, au yametoka tena?

     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwanza ccm ni chama tawala halafu kirefu chake ni chuka chako mapema; nyie mtabaki kula kwamacho
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu Nape anataka TUIPENDE CCM Nyoooooooooooooooooooooooooo
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    "Ukitaka Mambo yako Yakunyookee Shabikia CCM" By Nape
     
Loading...