Kwanini kuna ongezeko kubwa sana la single mothers?


Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
691
Likes
427
Points
80
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
691 427 80
Wakuu, nimekuwa nikifatilia swala hili la kina dada wengi kulea watoto wao huku baba za watoto wakiwa hawajulikani ama hata hawashiriki katika malezi ya hao watoto.

Zamani ilikuwa pengine hata ni aibu kwa binti kujifungua nje ya ndoa na ilikuwa ni fedheha kwa familia yake ajabu leo wako wengi sana tena wengine ni wazuri saana warembo wenye sifa zote za kuwa wake, lakini hawajaolewa na wana watoto hili jambo limechangiwa na nini hasa??
Hiyo ni style mpya tu ya maisha
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,254
Likes
4,312
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,254 4,312 280
Sijisikii kubishana leo ila naona una fosii tubishane vipi wale wanaume ambao ana kuficha hana Familia kabisa, wewe tulia na mkeo pia ukimpa mimba mchepuko hudumia kelele zitatoka wapi wengi wenu humu mmekimbia damu nzenu. Mimi naomba tu nisipate mwanaume anipe mimba kisha anikimbe wallah namkodishia watu wamfanye kaoge kulipiza kisasi ipo 🤣🤣🤣🤣🤣
Mimi nimewazungumzia wale wanaojua kabisa wanatembea na waume za watu, hao wengine sijui.

Dada huwajui wanaume ww unaweza ukapewa mimba na ukakimbiwa na usifanye chochote, hujakutana na wahuni.

Mimi mwenyewe sipendi tabia za vijana wa siku hizi za kupendwa kuitwa baba lakini hatupendi yale majukumu ya ubaba na najua matunda yanayopatikana watoto wakilelewa na baba na mama, vilevile najua madhara ya mtoto akilelewa na mzazi mmoja.
 
Hawachi

Hawachi

Senior Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
181
Likes
201
Points
60
Age
26
Hawachi

Hawachi

Senior Member
Joined Nov 25, 2018
181 201 60
Mimi nimewazungumzia wale wanaojua kabisa wanatembea na waume za watu, hao wengine sijui.

Dada huwajui wanaume ww unaweza ukapewa mimba na ukakimbiwa na usifanye chochote, hujakutana na wahuni.

Mimi mwenyewe sipendi tabia za vijana wa siku hizi za kupendwa kuitwa baba lakini hatupendi yale majukumu ya ubaba na najua matunda yanayopatikana watoto wakilelewa na baba na mama, vilevile najua madhara ya mtoto akilelewa na mzazi mmoja.
Sawa nimekuelewa mkuu
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
318
Likes
177
Points
60
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
318 177 60
Tungekuwa tunazaa alafu tunawapa walee maybe akili zingewakaa sawa.
Mimi nafikiri tusitafute mshindi ke au me kama wengi wanavyoupeleka mjadala huu,mtoto anataka ukaribu wa wazazi wote angawaje baadhi ya wazazi huwalisha sunu mbaya watoto kuhusu mzazi mwingine.kukwepa mtoto ni irresponsibility na kumwachia vidonda mtoto.Mungu atusaidie kwenye hili na kutupa busara.
 
gwela2003

gwela2003

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
779
Likes
516
Points
180
gwela2003

gwela2003

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2015
779 516 180
mi nimetengeneza single mother kwa mikono yake mwenyewe, Mwanamke umtolee mahali, wazazi wake wakupatie, lengo lako mtengeneze familia, alafu yeye anageuka mshindani wako.

Yaani wewe unafikiria kifamilia, yeye anafikra zake binafsi kabisa kinzani kabisa na misingi ya ujenzi wa familia.

ataisoma namba.
Tatizo la single mothers ni kubwa saana na chanzo chake ni wanawake kutaka kuwa washindani. Kwa wanaume..hapa ndio chanzo cha kuongezeka wanawake wanao tunza watoto pekee yao kuwa kubwa
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
318
Likes
177
Points
60
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
318 177 60
Tatizo la single mothers ni kubwa saana na chanzo chake ni wanawake kutaka kuwa washindani. Kwa wanaume..hapa ndio chanzo cha kuongezeka wanawake wanao tunza watoto pekee yao kuwa kubwa
But iits very sad for that to happen and no.1 victim ni mtoto.he/she is bleeding!!!!!!!for couples' mistakes,so sad!
 
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
697
Likes
903
Points
180
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
697 903 180
Mimi Hilo la Baba sijali atajiju as long as I can provide everything to my baby I don't care. Ka mimba nilibeba miezi tisa na huo ni msalaba wangu. Tatizo mtu ukizaa na mtu unataka usumbufu na anafamilia yake kwa kisingizio cha kulea mtoto. Mimi nikiwa na watoto ndo kila kitu na first priority ndo anakuwa mume wangu
Wee Dada mbona unaakili kama zangu !!!! Nilikua sitak kucomment kwenye hii thread ila imebidi tu.......
mtu ambae hajali mtoto namhesabia kama alishafariki sina mda wa kujiliza liza kisa mtoto kwa mtu ambae hana muelekeo ,nijikute tu naanza kulilia child support hahahaha yeye ndo atakua wa kwanza kulalamika namnyima mtoto akiamua hata aende ustawi, ila sitolilia vi laki 3 au 5 za malezi ya mtoto....

Kwa upande wangu mtu aitwe baba lazima ajue mtoto amelala vipi ,na ameamka vipi ,akiumwa ni wote tupo hospital na sio malezi ya simu na vijisent vyako eti ndo kulea ....... Poor him namhesabia kama sperm donor tuuu na siku iliyoingia mimba na kazi yake iliishia hapo.
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
318
Likes
177
Points
60
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
318 177 60
Wee Dada mbona unaakili kama zangu !!!! Nilikua sitak kucomment kwenye hii thread ila imebidi tu.......
mtu ambae hajali mtoto namhesabia kama alishafariki sina mda wa kujiliza liza kisa mtoto kwa mtu ambae hana muelekeo ,nijikute tu naanza kulilia child support hahahaha yeye ndo atakua wa kwanza kulalamika namnyima mtoto akiamua hata aende ustawi, ila sitolilia vi laki 3 au 5 za malezi ya mtoto....

Kwa upande wangu mtu aitwe baba lazima ajue mtoto amelala vipi ,na ameamka vipi ,akiumwa ni wote tupo hospital na sio malezi ya simu na vijisent vyako eti ndo kulea ....... Poor him namhesabia kama sperm donor tuuu na siku iliyoingia mimba na kazi yake iliishia hapo.
Very sad!!!
 
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
697
Likes
903
Points
180
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
697 903 180
kuna wanawake waliolewa na maisha ya ndoa yakawa magumu kwao wakaamua kusepa na mtoto/watoto wao... furaha ya mtu ni jambo kubwa sana sio uteseke kisa uonekane upo ndoani.

By the way kwanini wanaume wanaleta sana mada za single moms lakini sijawahi kuona single mom akileta mada za kulia lia??

Women are very strong, keep it up ladies.
Stress zinawasumbua, uzuri mwanamke ni mwepesi kuchukuliana na hali halisi .....ila wanaume inawala saana
 
Q

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
336
Likes
208
Points
60
Q

Quan Lup

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
336 208 60
Accurate.. Damn you're
Cowardly men who only seek to test whether they are impotent or not. Once they know they can make a woman pregnant basi they go on a baby making spree. Not once providing for any of their kids.


And the women are too strong to just take the beating lying down. Therefore, there is an increase of single mothers but they won't say there is a rise of successful women too, and they happen to be single.

The kids you abandoned happened to be the source of strength for them. The wind that helped them soar in the sky despite the rough winds.

Stay strong single ladies. You are queens, never let your crowns tip over. Adjust them and never lose focus.
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
234
Likes
234
Points
60
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
234 234 60
Tatizo wanapenda Sana pesa,dawa yao Ni kuwatia mimba tu then wakafie mbele,Mimi nishatia mimba watatu
Nyie ndio mnafanyaga wanaume wote tuonekane wapuuzi na tusio na maana kabisa hvi kweli kuwatia mimba wanawake hovyo ni jambo la kujivunia ??Tuheshimuni wanawake jamani
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
234
Likes
234
Points
60
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
234 234 60
Inategemea na mzazi. Mama yangu alishaniusia kutokua mimba. Alisema kuliko utoe mimba zaa nipe nilee. Sio kila mzazi anasapoti abortion.
Mimi hata uniite jina gani kwa kuwa nimeleta kiumbe unajichosha tu. Hujui furaha yangu hivyo kuwa huru kuniita chochote hunitingishi. Tena nikimuangalia mwanangu nazidi kumpenda nikiona kuna watu hamkutaka nimlete eti nitakua mjinga.
Mzigua binafsi nakuelewa sana tu hawa wapuuzi wachache wasisumbue akili yako kabisa hili neno single mother lenyewe limekaa kukandamiza wanawake kuzaa kabla au kuzaa na mwanaume mpuuzi asiyeelewa majukumu yake haifanyi mwanamke awe na hatia wala kosa lolote maana lazima tukubali wapo wanaume wengi wasiojielewa na hawa ndio tatizo kwenye jamii
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,343
Likes
62,521
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,343 62,521 280
Shukrani mkuu. Ongeeni na wanaume wenzenu muwafundishe uanaume sio kusimamisha tu na kukojoa hata kuishi matokeo ya kusimamisha kwao ndo uanaume halisi
Mzigua binafsi nakuelewa sana tu hawa wapuuzi wachache wasisumbue akili yako kabisa hili neno single mother lenyewe limekaa kukandamiza wanawake kuzaa kabla au kuzaa na mwanaume mpuuzi asiyeelewa majukumu yake haifanyi mwanamke awe na hatia wala kosa lolote maana lazima tukubali wapo wanaume wengi wasiojielewa na hawa ndio tatizo kwenye jamii
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
234
Likes
234
Points
60
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
234 234 60
Mleta mada utakuwa umepigwa kibuti na single mom. Being single mom sio dhambi, kila alipo single mom Kuna mwanaume aliye kimbia majukumu. Pia swala letu la isingle mom kwanini liwaumize wanaume.

Wanawake wenzangu msikatishwe tamaa na hawa wanaume wajinga, na wap..umbavu waolnaoanzisha mada kuzalilisha wanawake wanaolea watoto kwa shida
Mimi nawapenda sana wanawake sna tu kwanza ni mama zetu pili ni Dada zetu binafsi nimezaliwa katika familia ambayo wa kiume ni Mimi pekee na kati ya Dada zangu wawili wamezalishwa na wanaume wapuuzi wasiojielewa na sasa jamii inawaita single mother I feel the empathy kwa ajili yao na kila mwanamke outhere sijaona walipokosea kabisa kosa dogo tu walilofanya labda ni kuwaamini wanaume wale wapuuzi wasiojua majukumu yao Kwangu mwanamke anastahili heshima sana wapo wanaotukana na kuwadharau wanawake huo ni ukosefu wa akili na maadili
Mimi katika maisha yangu nimechagua kumlinda,kumthamini, kumheshimu mwanamke na siwezi dharau wanayopitia nawapenda sna Wanawake kwa kila jambo niko pamoja nao na sitawajudge kwa minor mistakes
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
234
Likes
234
Points
60
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
234 234 60
Shukrani mkuu. Ongeeni na wanaume wenzenu muwafundishe uanaume sio kusimamisha tu na kukojoa hata kuishi matokeo ya kusimamisha kwao ndo uanaume halisi
Ni ujinga ama ulimbukeni unaowajaa kichwani si kingine hawa pia ndio wanaofanya wanaume wote waonekane ni wapuuzi cha muhimu ni kuwadharau na kuwapuuzia maana hawaongezi wala hawapunguzi chochote katika maisha yenu
 
E

EDSON GEORGE

Member
Joined
Jun 14, 2017
Messages
48
Likes
37
Points
25
E

EDSON GEORGE

Member
Joined Jun 14, 2017
48 37 25
Mimi nawapenda sana wanawake sna tu kwanza ni mama zetu pili ni Dada zetu binafsi nimezaliwa katika familia ambayo wa kiume ni Mimi pekee na kati ya Dada zangu wawili wamezalishwa na wanaume wapuuzi wasiojielewa na sasa jamii inawaita single mother I feel the empathy kwa ajili yao na kila mwanamke outhere sijaona walipokosea kabisa kosa dogo tu walilofanya labda ni kuwaamini wanaume wale wapuuzi wasiojua majukumu yao Kwangu mwanamke anastahili heshima sana wapo wanaotukana na kuwadharau wanawake huo ni ukosefu wa akili na maadili
Mimi katika maisha yangu nimechagua kumlinda,kumthamini, kumheshimu mwanamke na siwezi dharau wanayopitia nawapenda sna Wanawake kwa kila jambo niko pamoja nao na sitawajudge kwa minor mistakes
Hakika,kila mtu hukosea katika eneo Fulani la maisha na kila mtu anastahili nafasi ya pili,cha msingi warudi katika misingi ili wasirudie kosa hilo tena!
Ni lazima wawe katika mahusiano yanayoeleweka,mwanaume awe tayari kuwa baba ndipo mimba itungwe!

Japokuwa kila mtu ana sehemu ya kufanya lakini Mwanamke anapaswa kuwa na maamuzi zaidi juu ya kubeba au kutokubeba mimba,Mimba haitakiwi iwe tokeo la ajali!! Siyo kila tendo la ngono linatakiwa lisababishe mimba! Kwenye mzunguko wa mwezi mzima wa hedhi Siku za kubeba mimba hazizidi saba,zingine zote ni siku tatu hadi tano za hedhi zingine zote BATA! Simple Math,Kubeba Mimba ni Kuchagua unless mtu amebakwa!
 

Forum statistics

Threads 1,235,326
Members 474,524
Posts 29,218,559