Kwanini kuna ongezeko kubwa sana la single mothers?


cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
10,902
Likes
13,554
Points
280
Age
47
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
10,902 13,554 280
Hii itakuwa thread yangu ya mwisho kuisoma kwa leo. Tutaona siku nyingine.

Muda wa ciesta unakaribia ili tuwahi kuamka.
 
samsiz

samsiz

Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
50
Likes
29
Points
25
Age
34
samsiz

samsiz

Member
Joined Dec 23, 2012
50 29 25
mkuu hii
Wakuu, nimekuwa nikifatilia swala hili la kina dada wengi kulea watoto wao huku baba za watoto wakiwa hawajulikani ama hata hawashiriki katika malezi ya hao watoto.

Zamani ilikuwa pengine hata ni aibu kwa binti kujifungua nje ya ndoa na ilikuwa ni fedheha kwa familia yake ajabu leo wako wengi sana tena wengine ni wazuri saana warembo wenye sifa zote za kuwa wake, lakini hawajaolewa na wana watoto hili jambo limechangiwa na nini hasa??[/QUOT
mkuu point nzuri sana
sio tu single mother hata sema single PARENTS
TATIZO ni kurahisisha mambo nakukosa hofu ya mungu,jeuri ya pesa/uwezo na kuto tazama madhara ya baadae.kuendekeza tamaa,malezi mabaya,washauri wasiofaa,kukosa uvumilivu,nakuingia katika mahusiano sababu ya msukumo wa mambo mengi(stress,mafanikio,muonekano,kusikiliza maneno ya watu,nakukosa msimamo pia wazaza au walezi au jamii siku izi they dont give a damn kuhusu utaratibu wa ndoa mtoto ana mimba peleka kwa alie mpa mara mzazi ana mwambia mwanae huna hata mtoto wa kusingiziwa umri huoo what do you expect mimi nna 34 hadi leo sjazaa nimeona bora nibaki hivi hivi .
nna mengi ila tuishie hapa
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,254
Likes
4,312
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,254 4,312 280
Ila kwa wale waliokuwa single mother, baada ya kutembea na wanaume za watu mimi siwaonei huruma, waache wayapate na dada zangu siku hizi wakimuona mume wa mtu watafanya juu chini mpaka wampate, hawana hata uoga.
 
Hawachi

Hawachi

Senior Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
181
Likes
201
Points
60
Age
26
Hawachi

Hawachi

Senior Member
Joined Nov 25, 2018
181 201 60
Whatever either wanafanya na miti, toys ila ukwel utabaki kuwa hvyo, Je ww kama mwanamke unashindwaje kukataa kushiriki ngono bila kinga au kutumia contraceptives wakati unajua kuna kupata mimba? Hata kama ulilazimishwa kufanya( rape) unashindwa kwenda kuriport kweny vyombo husika?? Mambo mengine mnajitakia wenyewe tu mwisho wa siku lawama zinakuja kwetu sisi wanaume
Sio kila Single mama
Whatever either wanafanya na miti, toys ila ukwel utabaki kuwa hvyo, Je ww kama mwanamke unashindwaje kukataa kushiriki ngono bila kinga au kutumia contraceptives wakati unajua kuna kupata mimba? Hata kama ulilazimishwa kufanya( rape) unashindwa kwenda kuriport kweny vyombo husika?? Mambo mengine mnajitakia wenyewe tu mwisho wa siku lawama zinakuja kwetu sisi wanaume
Maisha yako ya uzeeni yatakuwa na majuto sana
Hao ni mfano wa baba yake Nasibu wakuja kusumbua watoto baadae "Mimi baba yako nimefanana na wew kucha hadi nywele"
 
Hawachi

Hawachi

Senior Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
181
Likes
201
Points
60
Age
26
Hawachi

Hawachi

Senior Member
Joined Nov 25, 2018
181 201 60
Ila kwa wale waliokuwa single mother, baada ya kutembea na wanaume za watu mimi siwaonei huruma, waache wayapate na dada zangu siku hizi wakimuona mume wa mtu watafanya juu chini mpaka wampate, hawana hata uoga.
Ungeanza kuwashauri kwanza wanaume baadhi yao watulize miti yao kwenye suluali zao wanajijua wapo kwenye Ndoa mshepuko wa nini mnatupa tabu mtaani kwa mikojo yenu chokolaa kibao.
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
10,902
Likes
13,554
Points
280
Age
47
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
10,902 13,554 280
Wanaume wengi wa miaka hii tumekuwa
Wavivu
Wazembe
Wambea
Wapuuzi et al

We got change to fix this fuckn mess fellaz.
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,687
Likes
1,846
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,687 1,846 280
Whatever either wanafanya na miti, toys ila ukwel utabaki kuwa hvyo, Je ww kama mwanamke unashindwaje kukataa kushiriki ngono bila kinga au kutumia contraceptives wakati unajua kuna kupata mimba? Hata kama ulilazimishwa kufanya( rape) unashindwa kwenda kuriport kweny vyombo husika?? Mambo mengine mnajitakia wenyewe tu mwisho wa siku lawama zinakuja kwetu sisi wanaume
Na siku hizi Kuna njia kibao za kuzuia mimba
 
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
10,902
Likes
13,554
Points
280
Age
47
cephalocaudo

cephalocaudo

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
10,902 13,554 280
Wengi huomba wazaliwe watoto then Wana sepa ka si ujinga nini. Wanawake wenzangu kabla ya kumzalia mwanaume chunguza kwanza ukoo wao na family background ukijua kwao wamezaliwa hovyo ka kuku usijaribu kumzalia maana hawaji heshimu
Hao ni wale wasiojitambua. Jambo la muhimu ni kuwa makini na mwanaume unayelala nae kabla ya kuanza kushughulika na aftermath.
 

Forum statistics

Threads 1,235,322
Members 474,524
Posts 29,218,434