Kwanini Kodi Kubwa kwa Wafanyakazi.....Kwanini Kodi kidogo kwa Wafanyiashara?


M

Mtoto wa kijijini

Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
95
Likes
0
Points
13
M

Mtoto wa kijijini

Member
Joined Oct 12, 2013
95 0 13
ni bora uache kazi ufanye biashara
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,019
Likes
1,452
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,019 1,452 280
TRA ni wavivu wa kufikiri, sio wabunifu.

Wafanyakazi wengi pale TRA sio think tanks, wanapata kazi kwa Michongo ya Undugunization

Wafanyabiashara wakata 10% na Serikali inapoteza kodi nyingi

TRA wana jiwekea Bonus kubwa mwisho wa mwaka kwa kuweka viwango vya kuvuka lengo feki

Wamechoka kimawazo, wamelewa Pesa, hawako kimaslahi ya wananchi
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,347
Likes
5,505
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,347 5,505 280
!
!
these guys (ccm) are tired
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,127
Likes
1,590
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,127 1,590 280
Laws / regulations are always made by the business people through what we call lobbiest
 
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
1,169
Likes
0
Points
133
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
1,169 0 133
Umenena.....kuna jamaa. namfahamu analipa zaidi ya 28milion PAYE kwa mwaka.......ananung'unika kila siku. ..
 

Forum statistics

Threads 1,251,217
Members 481,615
Posts 29,762,866