kwanini kila mtu anajifanya ndo yeye kwenye mapenz


W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,175
Likes
702
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,175 702 280
Habri zenu wapendwa! kama mpo ok, glory to god na wale spana mkononi poleni sana!

Nataka kusema jamb hapa ndugu zangu hv kwanin kila mtu au jinsia fulan imekuwa ikijiona sana kwenye suala la mpenz?
Hapa unakuta kuna majigamb mara hv mara vile kwan lazma? kama hutaki c bora useme ueleweke so unakuwa mis respoding kwa mamb mnayokubaliana??

Mengne ukipga cm hayapokei wala kujib sms na mbya zaid anakuwa haonesh msimam kama anataka au la!, jaman huu so muda wa kunyanyasana kwa mapenz bt kuwekeana mazngra mazur ili 2gegedane?!

Kuna muda mwingne h jinsia ukwepo nayo anarespond fresh btmuda mwingnd signal low kama maving'amuz ya statimes.

Embu 2saidiane kwa kupeana raha na sio makaraha bwana, stres 2najaziana bure wakati lfe expecncy yeny makumi manne tu!

Ukija na kwa hawa wavaa milege nao shida tupu yani ful upumbvu eti kisa ameshamega! Ukmpigia cm hataki pokea, kiburi ,zarau na majivun ndo kauli mbiu ya hawa watu.
Ukimuulzakwanin haya et nimeshamega!!!!!! jamani kwel mapenz n kumega tu! nisaidien wakubwa zangu maana me labda na umri wang mdogo ni tatzo!

Jamani eeh majivuno hukaa kwa wanoko na wapuuzi, so kuwa focused usijione wa maana sana, bt 2shrikiane kulamb sukari guru.

By Walas Ba
 
Last edited by a moderator:
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
317
Likes
37
Points
45
A

Andrew Jr

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
317 37 45
Habri zenu wapendwa! kama mpo ok, glory to god na wale spana mkononi poleni sana!

Nataka kusema jamb hapa ndugu zangu hv kwanin kila mtu au jinsia fulan imekuwa ikijiona sana kwenye suala la mpenz?
Hapa unakuta kuna majigamb mara hv mara vile kwan lazma? kama hutaki c bora useme ueleweke so unakuwa mis respoding kwa mamb mnayokubaliana??

Mengne ukipga cm hayapokei wala kujib sms na mbya zaid anakuwa haonesh msimam kama anataka au la!, jaman huu so muda wa kunyanyasana kwa mapenz bt kuwekeana mazngra mazur ili 2gegedane?!

Kuna muda mwingne h jinsia ukwepo nayo anarespond fresh btmuda mwingnd signal low kama maving'amuz ya statimes.

Embu 2saidiane kwa kupeana raha na sio makaraha bwana, stres 2najaziana bure wakati lfe expecncy yeny makumi manne tu!

Ukija na kwa hawa wavaa milege nao shida tupu yani ful upumbvu eti kisa ameshamega! Ukmpigia cm hataki pokea, kiburi ,zarau na majivun ndo kauli mbiu ya hawa watu.
Ukimuulzakwanin haya et nimeshamega!!!!!! jamani kwel mapenz n kumega tu! nisaidien wakubwa zangu maana me labda na umri wang mdogo ni tatzo!

Jamani eeh majivuno hukaa kwa wanoko na wapuuzi, so kuwa focused usijione wa maana sana, bt 2shrikiane kulamb sukari guru.

By Walas Ba
Ufuu! Donda langu umelimwagia chumvi. Tulipokuwa karibu utafikiri uko chini ya mnara network full. Distance ilivyojitokeza mabalaa yakaanza hadi yakawa majanga. Si nzuri sana wapenzi waoneshane umwamba kwenye mambo yaletayo maumivu, bali wayabadili hayo ili mapenzi yalete maana.
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Heri nilidakwa tangu nikiwa kinda mpaka sasa naruka na aliyenidaka!! Pole kwa kukutana na wanoko + wapuuzi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
Na kweli umri ndo unakusumbua. Umevamia uvuvi pasi tahadhari. Ukitaka kuishi maisha ya starehe mwanzo mwisho, msome mwenzio and lower your expectation on everyone. Yaani asipopokea simu assume yuko mbali nauo, yuko busy ama ameibiwa. Akijinunia mwenyewe chukua time atarudi mood yake ikirudi. Ukijiweka desperate kumfurahisha mtu na kumuachia aamue wewe ufurahi lini utapata shida mno.
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,175
Likes
702
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,175 702 280
Na kweli umri ndo unakusumbua. Umevamia uvuvi pasi tahadhari. Ukitaka kuishi maisha ya starehe mwanzo mwisho, msome mwenzio and lower your expectation on everyone. Yaani asipopokea simu assume yuko mbali nauo, yuko busy ama ameibiwa. Akijinunia mwenyewe chukua time atarudi mood yake ikirudi. Ukijiweka desperate kumfurahisha mtu na kumuachia aamue wewe ufurahi lini utapata shida mno.

We King'asti hv wajua kwanin nimesema umri mdogo?????
Nilikuwa nataka kuwa omb weny miaka at least 40 wanambie h ndo kaul mbiu au nin???
Halaf kwa bahat nzur sipo in relation kwa sasa , ila haya niloondka nimeyaona na kuambiwa na ma frnds wang
 
Last edited by a moderator:
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,175
Likes
702
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,175 702 280
Ufuu! Donda langu umelimwagia chumvi. Tulipokuwa karibu utafikiri uko chini ya mnara network full. Distance ilivyojitokeza mabalaa yakaanza hadi yakawa majanga. Si nzuri sana wapenzi waoneshane umwamba kwenye mambo yaletayo maumivu, bali wayabadili hayo ili mapenzi yalete maana.

Pole sana bt ipo siku utapata a right person
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
Na kweli umri ndo unakusumbua. Umevamia uvuvi pasi tahadhari. Ukitaka kuishi maisha ya starehe mwanzo mwisho, msome mwenzio and lower your expectation on everyone. Yaani asipopokea simu assume yuko mbali nauo, yuko busy ama ameibiwa. Akijinunia mwenyewe chukua time atarudi mood yake ikirudi. Ukijiweka desperate kumfurahisha mtu na kumuachia aamue wewe ufurahi lini utapata shida mno.
shida ni kwamba siiku hizi vijana wanabebana na kuanza kumegana bila hata ya kusomana na kufahamiana vizuri.We mtu uunakutana nae siku ya kwanza unamtunuku tunda na limoyo lako lote unategemea anakuchukuliaje?
 
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,175
Likes
702
Points
280
W

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,175 702 280
shida ni kwamba siiku hizi vijana wanabebana na kuanza kumegana bila hata ya kusomana na kufahamiana vizuri.We mtu uunakutana nae siku ya kwanza unamtunuku tunda na limoyo lako lote unategemea anakuchukuliaje?
Duh na wewe
 

Forum statistics

Threads 1,275,062
Members 490,894
Posts 30,531,839