Kwanini Kikwete pamoja na kuwa Mwanajeshi anashindwa kuiendesha nchi kijeshi jeshi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kikwete pamoja na kuwa Mwanajeshi anashindwa kuiendesha nchi kijeshi jeshi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Mar 26, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 310
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK ni mwanajeshi...Ingependeza sana angeiendesha Tanzania kijeshi jeshi...kama Paul Kagame.... Angekamata mafisadi wote akawaweka ndani... Angewapeleka mchamchaka waiowajibika wote.

    Yaani kungekuwa na fear fulani...na watu wangechapa kazi na kungekuwa na maendeleo makuwa sana...
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,431
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni mwanajeshi?
     
  3. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 950
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Una maanisha kama Nyerere?

    Kweli nchi ingekua na maendeleo sana na uwajibikaji wa hari ya juu kuliko ilivyo sasa.

    Mimi pia nilijiuliza sana kuhusu hili la KIJESHI na nilishawahi kulichangia hapa,jibu ni kwamba haliwezekani kutokana na mambo mengi tu ya kimfumo wa siasa zetu na jamii pia.

    Lakini ni wazo zuri sana kwenye mazingira haya ya jamii iliyo jiozea kama hii yetu kwa rushwa na mambo yote machafu.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2017
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,188
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mlitaka wenyewe Leo mmeanza lia tena.

    Tumpe nafasi JPM
     
  5. kadagala1

    kadagala1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 4,594
    Likes Received: 4,166
    Trophy Points: 280
    Kijeshijeshi ndio vipi!!
     
  6. kilambalambila

    kilambalambila JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2017
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 6,956
    Likes Received: 2,947
    Trophy Points: 280
    Sasa yupo wa kijeshijeshi mnalimia meno
     
  7. popoma

    popoma JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2017
    Joined: May 5, 2017
    Messages: 2,350
    Likes Received: 3,148
    Trophy Points: 280
    Akikamata mafisadi basi CCM yote itakuwa Lupango
     
  8. Tajirimsomi

    Tajirimsomi JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2017
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 4,283
    Likes Received: 4,257
    Trophy Points: 280
    Ayaa wanajeshi twende kasi
     
  9. Madihani

    Madihani JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2017
    Joined: Apr 30, 2015
    Messages: 4,161
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Kaburi limefukuliwa
     
  10. radika

    radika JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 10,655
    Likes Received: 12,537
    Trophy Points: 280
    Kwani anaiendesha nchi kijeshi?
     
  11. wax

    wax JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2017
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 2,444
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Wera Wera Wera Wera Wera...................... Uuuuwwiii uuuuwwiii uuuuwwiii Uuuuuuuwwiiii uuuuwwiii ooooyooooo oyyykooooookko ooyyyooooohhhhh
     
  12. Tz boy 4tino

    Tz boy 4tino JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2017
    Joined: Sep 14, 2014
    Messages: 296
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 60
    Mtoa post, upo vizuri
     
  13. nyanimzungu

    nyanimzungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2017
    Joined: Mar 4, 2017
    Messages: 873
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Huyo aliingia jeshini bahati mbaya alitakiwa awe model.shikamooo mr mapowder hb wa msoga
     
  14. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2017
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,671
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Inafanana kidogoo
     
  15. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 15,075
    Likes Received: 36,931
    Trophy Points: 280
    Uzuri kwa sasa muda wake umepita.

    Na nchi imekabidhiwa kwa washamba na malimbukeni
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2017
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 17,597
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    We ndo mwenyewe nini? Maana unapenda watu wawe na fear, unapenda mambo ya kijeshi jeshi huku ukimrefer Paul Kagame.

    Kwahiyo uoga ndo utafanya watu wachape kazi?

    Ama haujui nidhamu, nidhamu ya woga, na woga ni vitu vitatu tofauti kabisa?
     
  17. kunguni wa ulaya

    kunguni wa ulaya JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2017
    Joined: Mar 16, 2014
    Messages: 1,890
    Likes Received: 1,361
    Trophy Points: 280
    Huyu wetu ni dereva wa lori lilopoteza uelekeo.
     
  18. A

    August JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2017
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,511
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Wanaotekeleza maendeleo kwa vitendo , wale wa mjini wana shabikia barabara mbovu mbovu, ujenzi holele ili mradi kenda pub, na kula chips kuku/mayai nk anajiona yuko hong kong , sasa mshamba sijui ni yupi.
     
  19. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 15,075
    Likes Received: 36,931
    Trophy Points: 280
    Yupo mshamba mmoja tu anasema alisukumiziwa maana alikuwa anajaribu.

    Free our Bombardier
     
  20. F

    FRESHMAN JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2017
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,436
    Likes Received: 3,949
    Trophy Points: 280
    model alieua mtandao wa vigogo.



    model ambae kina rostam, lowassa, kingunge, sumaye na vigogo kibao wamemshindwa ujanja.

    JK ni mwanajeshi wa kushinda vita kwa akili nyingi.. nguvu kidogo..

    USA kuna mtu anaitwa mad dog.. huyo hajawai shika bunduki vitani ila waarabu dunia nzima wanamjua shughuli yake... yeye anaongoza vita akiwa ofisini kwake tu pentagon

     
Loading...