Kwanini kikwete hawezi mguta kazi Ngeleja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini kikwete hawezi mguta kazi Ngeleja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Jul 19, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,724
    Likes Received: 1,736
    Trophy Points: 280
    Tuwe wakweli ukaribu wa Kikwete na Malima katika ila dhana ya "mwenzetu" ni kigezo tosha cha kuweza kung'amua Ngeleja au Malima hawawezi kuondolewa na hata huyo Jairo ataondolewa kwa mbinde sanaa....! hiyo ndiyo Tanzania yetu
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mguta kazi ndio nini?
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 2,861
    Trophy Points: 280
    Ulikua unakimbizwa wakati unaandika hii hoja.!!?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    walaaahi umenichekesha saaaana ebwanae alimaanisha mfuta kazi
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mguta ni lugha ya wapi
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Jamani, munapo bandika andiko murejee baadae kuhakikiangalau sarufi kama siyo mantiki ya ujumbe.
     
  7. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Akishindwa kuwawajibisha basi awajibike yeye kwa niaba yao!!!!!!!!!!!!!!tumeshoka na ufisadi!!!!!!!!!
     
Loading...