Kwanini Kikwete asipeleke majeshi kwa Gbagbo kama walivyopeleka kule Comoro? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Kikwete asipeleke majeshi kwa Gbagbo kama walivyopeleka kule Comoro?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by coscated, Jan 11, 2011.

  1. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Eti wadau kama rais Jakaya Kikwete asipeleke majeshi yake kule Ivory Coast ili kumtoa madarakani rais Laurent Gbagbo aliyeng'ang'ania madarakani kama alivyoyaongoza majeshi ya Tz kwenda kumuondoa mtawala wa Comoro kipindi kile?
     
  2. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 2,601
    Trophy Points: 280
    halafu alindwe na nani huko nyuma kwake maana sasa hata kivuli kinamtisha akilala anaota majinamizi! tehe-tehe....
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Labda Gbagbo ndiye atangulie kuleta majeshi Msata.
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana na mambo ya Ivory Coast (hayo ynashughulikiwa na Jumuiya ya Kimataifa) hata hivyo hawezi peleka maana hata yeye hayuko madarakani kihalali
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,538
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    We unaulizia Ivory Coast mbona hapa jirani Somalia hatujaenda? Haya majeshi yetu ni kwa ajili ya kuwatisha vilaza kama wa Comoro siyo nchi zenye majeshi yenye kueleweka.
     
  6. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani nyie hamjui kwamba naye anasubiri kuletewa majeshi? hamuoni alivyopooza siku hizi?
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hapo umenena huenda hata yeye anatamani aongezewe ulinzi maana hali ni tete.
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    sasa nimeelewa ndio maana alienda odinga badala ya kibaki maana angeenda kibaki, kikwete, mugabe etc wangezodolewa vibaya na mkuu gbagbo.
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kweli, jamaa kapoa
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Mbona nae ni kama huyo Gbagbo!
     
Loading...