Kwanini JK Hakwenda China?


Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2006
Messages
455
Likes
39
Points
45
Gigo

Gigo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2006
455 39 45
Nilivutiwa sana nafunguzi wa Mashindano ya Olympic!!!!
Leo tarehe 8 mwezi wa 8 mwaka 2008..Huko China..

Bush..Raisi wa Marekani alikuwepo! Raisi wa Congo alikuwepo,!!!...
Raisi wa Ufaransa alikuwepo ......Shangaa... ati Jakaya Mrisho Kikwete Hakuwepo!!!!....Hii ni nini?.....

Nilipoteza muda Mwingi Kwenye TV nikisubiri Nchi nyangu Tanzania ionekane....Nione Timu ya Olympic Ya Tanzania nayo ina ingia na inatambulishwa kwamba nayo ipo!!!! huku nikibashili labda na JK yupo!!

Muda ulipo zidi kwenda nilichoka...lakini nilitania...kwa kusema Nchi zipo nyingi...nafikiri Tanzania itambulishwa kesho!!!.....!!mara nikaona Rwanda Burundi....Uganda.......Ke.... oh! Tanzania nafikiri nipo sawa!! kwasababu si muda mrefu nikawaona Kenya!!...

Kabila wa Congo nilimuona...wengine wa Africa nafikiri hata nyie Mliwaona!! lakini JK sikumuona!!

Nchi zilikua nyingi hata Nyigine nilikua sizijui na ni kama inakua mara yangu ya kwanza kuifahamu inchi hiyo!!- Labda Mama Muheshimiwa Asha Rose Mingiro anazijua zote!! hiyo na iwe ni msaada kwangu kujitetea kwamba hata Mimi nazijua nchi zote Duniani...Ukizingatia Mama yangu ni Naibu katibu Mkuu wa Umoja wamataifa!!

Mwishoe nika Gungua Muheshimiwa Raisi Jakaya Mrisho kikwete alikuwepo Dodoma,.... Kwenye ufunguzi muhimu wa maonyesho ya kilimo ya Nane Nane Kitaifa pale Dodoma ....

Hata hivyo Lazima niseme na niulize hivi!!- Je ile kazi iliyofanywa pale Beijing China ....Mliiona-? Kwenye ufunguzi wa Mashindano ya Olympic kweli Wachina walijipanga!...Hata sisi tunatakiwa tujipange tupangike!!!na tuonyeshe kwenye maonesho ya Nane nane ya Kitaifa kwa miaka yote inayo kuja.......

Nashindwa Kumlaumu mtu..Kwasababu hata mimi bado sijawa na uwezo wa hata Kushiriki maonyesho ya Nane Nane!!!

Lakini nilipata muda wa kukaa na kuangalia TV live kutoka China!! Kupitia TV ya Taifa TBC....ufunguzi wa mashidandano ya Olympic!!! nilishagaa...

Likini cha ajabu medali hazita chagua unatoka wapi..ila zitachagua zielekee wapi!!!...Na nani alifika na nani hakufika!!....Hilo sio swali!!!...kwasababu jibu linatokana na sababu!!...

Miundominu ya viwanya vya Nane nane vya Nzuguni Dodoma iboleshwe..kwa Ghalama ya juu zaidi....Hatuna haja ya kusuasua!!

Eti hata Magufuli Nae hakwenda hakwenda Beijing...alikuwepo Dodoma na alifanya ziara... Ziara yakuvutia zaidi pale Nzuguni Dodoma !! na Ndipo pale alipo kua akiendelea Kutaja hovyo hovyo idadi ya Kuku...Bata Mziga...na Kondoo waliopo Tanzania...huku akishindwa kufanya sensa ya samaki waliopo katika kipindi hiki kigumu cha bajeti cha 2008/2009

Asanteni viongozi wa Africa !!
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Raisi Ana Olypic Ya Kutosha Nyumbani Kiasi Namuunga Mkono Kuto Kwenda,mala Swahiba Yake Kaushwa Na Rada,mala Msiba Wa Chadema Mikononi Mwa Ccm, Mala Ttcl Yageuzwa Shamba La Bibi,so In His Plate He Have Alot So,sithani Kama Anastaili Kwenda Kutalii China.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Angeenda ungefungua thread "Jk kazidi na safari za nje"
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
643
Likes
6
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
643 6 0
Olympic Games, international athletic competition, held every four years at a different city site. A modified revival of the Olympian Games, the Olympic Games were inaugurated in the spring of 1896, largely through the efforts of the French sportsman and educator Baron Pierre de Coubertin. This competition evolved into the Summer Olympics- AND THOSE BUSH, SACOZZ ECONOMICAL ARE SUMMER AND KIKWETE AND TANZANIA ARE STILL IN WINTER ECONOMICALY SO MAY HE WILL ATTEND THE WINTER OLYMPIC.
 
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
582
Likes
197
Points
60
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2008
582 197 60
Nilivutiwa sana nafunguzi wa Mashindano ya Olympic!!!!
Leo tarehe 8 mwezi wa 8 mwaka 2008..Huko China..

Bush..Raisi wa Marekani alikuwepo! Raisi wa Congo alikuwepo,!!!...
Raisi wa Ufaransa alikuwepo ......Shangaa... ati Jakaya Mrisho Kikwete Hakuwepo!!!!....Hii ni nini?.....

Nilipoteza muda Mwingi Kwenye TV nikisubiri Nchi nyangu Tanzania ionekane....Nione Timu ya Olympic Ya Tanzania nayo ina ingia na inatambulishwa kwamba nayo ipo!!!! huku nikibashili labda na JK yupo!!

Muda ulipo zidi kwenda nilichoka...lakini nilitania...kwa kusema Nchi zipo nyingi...nafikiri Tanzania itambulishwa kesho!!!.....!!mara nikaona Rwanda Burundi....Uganda.......Ke.... oh! Tanzania nafikiri nipo sawa!! kwasababu si muda mrefu nikawaona Kenya!!...

Kabila wa Congo nilimuona...wengine wa Africa nafikiri hata nyie Mliwaona!! lakini JK sikumuona!!

Nchi zilikua nyingi hata Nyigine nilikua sizijui na ni kama inakua mara yangu ya kwanza kuifahamu inchi hiyo!!- Labda Mama Muheshimiwa Asha Rose Mingiro anazijua zote!! hiyo na iwe ni msaada kwangu kujitetea kwamba hata Mimi nazijua nchi zote Duniani...Ukizingatia Mama yangu ni Naibu katibu Mkuu wa Umoja wamataifa!!

Mwishoe nika Gungua Muheshimiwa Raisi Jakaya Mrisho kikwete alikuwepo Dodoma,.... Kwenye ufunguzi muhimu wa maonyesho ya kilimo ya Nane Nane Kitaifa pale Dodoma ....

Hata hivyo Lazima niseme na niulize hivi!!- Je ile kazi iliyofanywa pale Beijing China ....Mliiona-? Kwenye ufunguzi wa Mashindano ya Olympic kweli Wachina walijipanga!...Hata sisi tunatakiwa tujipange tupangike!!!na tuonyeshe kwenye maonesho ya Nane nane ya Kitaifa kwa miaka yote inayo kuja.......

Nashindwa Kumlaumu mtu..Kwasababu hata mimi bado sijawa na uwezo wa hata Kushiriki maonyesho ya Nane Nane!!!

Lakini nilipata muda wa kukaa na kuangalia TV live kutoka China!! Kupitia TV ya Taifa TBC....ufunguzi wa mashidandano ya Olympic!!! nilishagaa...

Likini cha ajabu medali hazita chagua unatoka wapi..ila zitachagua zielekee wapi!!!...Na nani alifika na nani hakufika!!....Hilo sio swali!!!...kwasababu jibu linatokana na sababu!!...

Miundominu ya viwanya vya Nane nane vya Nzuguni Dodoma iboleshwe..kwa Ghalama ya juu zaidi....Hatuna haja ya kusuasua!!

Eti hata Magufuli Nae hakwenda hakwenda Beijing...alikuwepo Dodoma na alifanya ziara... Ziara yakuvutia zaidi pale Nzuguni Dodoma !! na Ndipo pale alipo kua akiendelea Kutaja hovyo hovyo idadi ya Kuku...Bata Mziga...na Kondoo waliopo Tanzania...huku akishindwa kufanya sensa ya samaki waliopo katika kipindi hiki kigumu cha bajeti cha 2008/2009

Asanteni viongozi wa Africa !!

Na mimi nashangaa sana, huyu bwana ni gold digger/mchimba dhahabu, kila leo utasikia kaenda Japan/Marekani/German/ etc kuchimba dhahabu/omba omba, na kule kwenye Olympic kulikuwa na medani za dhahabu nyingi sijui ni kwa nini hakwenda kuchimba uko kwenye olympic.
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Entourage yake ingezidi ile ya wanamichezo(joking) na kama kawaida tungeaza kakimbia maonyesho ya nane nane ooh mara hakwenda kwenye mazishi and blah blah...
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Hakuahidiwa Posho.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Angeenda ungefungua thread "Jk kazidi na safari za nje"
kwi kwi kwi kwi,
Sisi waswahili ndivyo tulivyo we acha tu haturiziki hata siku moja.
 

Forum statistics

Threads 1,235,711
Members 474,712
Posts 29,231,455